[Funland] Bực hết cả mình với Shopee

wangxien44

Đi bộ
Liên kết ví xong cụ bấm điên cuồng, chắc hệ thống nó nghĩ cụ là robot nên khoá. Chứ 50k xu thì khoá để chiếm đoạt làm gì đâu.
Lúc săn mã giảm giá, mã thì hiển thì còn 40%. Mà bấm nó cứ bào "Mã đã hết lượt sử dụng". Nên mình bấm "Đặt hàng" liên tục.

Mà trước khi liên kết ví shopee pay mình đã săn sale như vậy nhiều lần rồi bạn. Bình yên , ko sao. Sau khi liên kết được tặng mã 100k, chưa kịp xài thì nó khóa luôn.

wangxien44

Đi bộ
Đụng tới cskh của shopee là bác xui rồi, hỗm em vừa được thọ giáo 1 lần
Dù gì cũng bị khóa rồi cụ. Cứ vài ngày gửi mail tranh luận với một lần cho đỡ ấm ức. MÀ đọc mail nó gửi lại thì tăng xông luôn:-B:-B

ZoBon

Xe buýt
Mình cũng mới bị bọn SHOPEE khóa tài khoản chỉ vì nhấn nút "ĐẶT HÀNG" nhiều lần. Nó khóa vĩnh viễn luôn. Trong khi trong phần chính sách quy định và Tiêu chuẩn cộng đồng ko hề có luật nào đề cập đến vấn đề "Sẽ khóa TK KH nếu KH nhấn nút Đặt Hàng nhiều lần"

Khiếu nại thì bọn nó trả lời quanh co, lấp liếm, lòng vòng. Luật thì ko có, chỉ biết spam trả lời như một cái máy. Bây giờ khiếu nại nó còn đẻ thêm cho mình tội " Ghi nhận có hoạt động giao dịch không phù hợp theo quy định hiện hành. "

Trong khi lần trước lúc CHAT với Nhân viên CSKH thì nó bảo "Khóa do mình cố gắng Thanh Toán nhiều lần". Cố gắng thanh toán nhìu lần mà cũng là tội, ko hỉu do bọn nó ngu hay cố tình làm thế. Tự đề ra luật , xong khóa TK khách hàng ko cần theo luật luôn.

Ko có cách nào khiếu nại bọn này nhỉ, làm mình mất hết SHOPEE XU tích lũy. Nói nó cố tình khóa TK để chiếm đoạt SHOPEE XU của mình thì còn dễ tin hơn. Khiếu nại bọn nó hổm rày, hễ lần nào đọc mail của nó thì càng thêm tức.

shopee bo lao.jpg
Bên khoá là bên kỹ thuật.
Cskh họ cũng ko nắm dc đâu nên họ chọn cách trả lời như robot. Bên này là 1 đơn vị độc lập được thuê làm dịch vụ cskh chứ ko phải người của Shopee.
Cụ cứ email nhiều vào. Đừng nói nhẹ nhàng. Cáu gắt lên nhưng đừng nói bậy là được

huuquii

Xe máy
Dù gì cũng bị khóa rồi cụ. Cứ vài ngày gửi mail tranh luận với một lần cho đỡ ấm ức. MÀ đọc mail nó gửi lại thì tăng xông luôn:-B:-B
bác có gởi 1 ngàn cái gmail kết quả vẫn là copy và patse, còn CSKH bên lazada họ trả lời câu hỏi thẳng luôn

Tướng cướp

Xe điện
bác có gởi 1 ngàn cái gmail kết quả vẫn là copy và patse, còn CSKH bên lazada họ trả lời câu hỏi thẳng luôn
Chiều nay e đã xóa bỏ tk trên shopee và chuyển sang lazada.
Mẹ nhà nó, em mua ko biết bao nhiêu là đồ trên tk shopee mà bọn nó bảo vệ quyền lợi khách hàng theo cách mất dạy như thế, chỉ vì 20k mà chúng nó mất đi khách hàng như e, mỗi năm mua qua tk của bọn nó ít nhất cũng 100tr.

Âu Dương

Xe hơi
Tạo cái khác, có gì khó. Chán thì k dùng nữa, easy. Tiki vẫn chào đón c.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
96 Nguyễn Khang - OPEN: 8h-22h - Tel : 0989210975
Website
www.shopkorea.com.vn
Chiều nay e đã xóa bỏ tk trên shopee và chuyển sang lazada.
Mẹ nhà nó, em mua ko biết bao nhiêu là đồ trên tk shopee mà bọn nó bảo vệ quyền lợi khách hàng theo cách mất dạy như thế, chỉ vì 20k mà chúng nó mất đi khách hàng như e, mỗi năm mua qua tk của bọn nó ít nhất cũng 100tr.
em thấy bán trên sb, 1tr mất 34k phí nộp cho sb, nên như cụ 100tr, sb mất 340k
Em năm rồi sb tổng kết hộ mới mua cso 18tr, hehe

cadiec

Xe buýt
Nó cứ khóa nick như con bot thì tiền trong tk pay bị mất phải không các cụ.

toyennha

Xe container
Em mua shopee đầu tiên em chọn sản phẩm của nn(dĩ nhiên T.Q) Có là có ko là ko ko có chuyện cho đặt xong treo đã hủy vì ko LL được với khách(là shop méo nghe máy) để shopee tự hủy treo tiền cực lâu nhất là mấy shop ở HCM. Nếu mua trong nước cứ chọn Hà Nội. Sau đó mới tới Nội Thành.

Treo em gần 1 tháng mới hủy. Dĩ nhiên tiền ko mất xu vẫn còn nhưng khó chịu. Nên giờ em chỉ săn xu lấy xu trả tiền điện và internet