Bức xúc...

Trạng thái
Thớt đang đóng

Laoleu

Xe tăng
Em đề nghị anh chị em Funs cùng nhau làm rõ vụ mợ gamechip (nich FB là binh yen gì đấy) công khai chỉ trích nhà Funs vứt rác bừa bãi trong vụ SN OF...
Em không đồng ý cách giải quyết của Xau Zai vì mình không phải là người vứt rác bừa bãi thế.......

tiencoi79

Xe điện
Mỗi năm một cái bực vào người, Em không tham gia nhưng cũng thấy bực mình ạ x-(x-(x-(

aquarius^^

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng bài ý quá :(

28f1-0345

Xe container
Mỗi năm một cái bực vào người, Em không tham gia nhưng cũng thấy bực mình ạ x-(x-(x-(
nếu không vì một chữ "Tình" chắc chẳng bao giờ như thế anh em lại còn được vui chơi thoải mái.
Tối qua về đọc đã ko ngủ được nay làm việc muốn vứt hết nó đi

N_V_L

Xe điện
Em đề nghị anh chị em Funs cùng nhau làm rõ vụ mợ gamechip (nich FB là binh yen gì đấy) công khai chỉ trích nhà Funs vứt rác bừa bãi trong vụ SN OF...
Em không đồng ý cách giải quyết của Xau Zai vì mình không phải là người vứt rác bừa bãi thế.......
Vấn đề này cần làm rõ anh ạ! Nếu mợ ý phản ảnh đúng thì nhà mình nhận và kiểm điểm rút kinh nghiệm, nếu không đúng sự thật mợ đấy phải vào xin lỗi công khai

Chào các thành viên nhà FUNS.
Ở bất cứ sự kiện lớn nào cũng có những phát sinh. Vậy trước tiên mong mọi người hạ hỏa.

Về sự việc trên, em hoàn toàn ko đồng ý cách quy kết như vậy. Nếu có cá nhân nào xả rác thì hãy nói cá nhân đó chứ ko thể vơ cả một chi hội vào.

Từ trước tới nay, chi hội FUNS luôn có những đóng góp tích cực, hiệu quả trong các sự kiện lớn của OF, điều này được cả cộng đồng ghi nhận. Đó là điều em muốn nói

Do vậy mong các cụ ko vì thế mà bức xúc với ý kiến của một cá nhân mà độ chính xác còn cần phải được kiểm tra lại.

@ all: trưa nay ai muốn hạ hỏa bằng Tiên Tửu thì ra quán mợ Vui, ngã tư 44 Đỗ Quang + ngõ 91 Trần Duy Hưng gặp em nhá

Chỉnh sửa cuối:

Laoleu

Xe tăng
Chào các thành viên nhà FUNS.
Ở bất cứ sự kiện lớn nào cũng có những phát sinh. Vậy trước tiên mong mọi người hạ hỏa.

Về sự việc trên, em hoàn toàn ko đồng ý cách quy kết như vậy. Nếu có cá nhân nào xả rác thì hãy nói cá nhân, đó
Cảm ơn anh. Em tức vì cả chuyện MM cứ xóa thớt rồi coi như xong. E sẽ làm cho ra ngô ra khoai.

artmedia5881

Xe container
Nói chung nếu mình làm mình chịu nhưng không làm mà nói linh tinh nhất là lại làm mất uy tín là không được.

Trạng thái
Thớt đang đóng