Buồn lòng vị bị ban nick

tranminhhoa

Xe tăng
Chào các cụ/mợ members and mods. Em là thành viên cũng lâu năm của of nhà mình, trước đây cũng hay tham gia of trên web. Gần đây cũng bon chen với giới trẻ tham gia vào of trên fb với nick Trần Minh Hoà. Vì cũng nhiều tuổi và sống có văn hoá từ nhỏ nên trên đó em luôn cư xử như một người có văn hoá. Không nói tục, chửi bậy, không chửi chế độ, không bôi nhọ thành viên, bqt, không a dua ném đá tập thể. Nói chung tham gia trên đó độ tương tác lớn hơn trên web nên cảm thấy thú vị hơn. Ấy vậy mà hôm qua, chỉ up mỗi cái ảnh như trên lên với caption "Xăng mới giảm giá các cụ ạ" với tính chất funny là chính và 15p sau thì bị ban nick. Thật sự em cũng không hiểu nổi tiêu chí của of giờ là gì nữa. Phải chăng bqt giờ là một thế hệ rất trẻ và đang điều hành theo một phong cách rất xì tin? Sau khi post bài này lên, thì với phong cách xì tin đó của các bạn mod chắc sẽ ban nốt cả nick web này của em. Ok, em cũng chả ý kiến gì. Nhưng rất mong các cụ min mod xem lại cách điều hành, trả lại một diễn đàn tuyệt vời như ngày xưa, chứ như trên fb bây giờ em thấy loạn quá, trẻ trâu tha hồ xả rác, nói nhảm, ném đá tập thể, còn thành viên tử tế thì bị chảm. Chào các cụ/mợ thân ái và quyết thắng :D

Website
www.otofun.net
Chào các cụ/mợ members and mods. Em là thành viên cũng lâu năm của of nhà mình, trước đây cũng hay tham gia of trên web. Gần đây cũng bon chen với giới trẻ tham gia vào of trên fb với nick Trần Minh Hoà. Vì cũng nhiều tuổi và sống có văn hoá từ nhỏ nên trên đó em luôn cư xử như một người có văn hoá. Không nói tục, chửi bậy, không chửi chế độ, không bôi nhọ thành viên, bqt, không a dua ném đá tập thể. Nói chung tham gia trên đó độ tương tác lớn hơn trên web nên cảm thấy thú vị hơn. Ấy vậy mà hôm qua, chỉ up mỗi cái ảnh như trên lên với caption "Xăng mới giảm giá các cụ ạ" với tính chất funny là chính và 15p sau thì bị ban nick. Thật sự em cũng không hiểu nổi tiêu chí của of giờ là gì nữa. Phải chăng bqt giờ là một thế hệ rất trẻ và đang điều hành theo một phong cách rất xì tin? Sau khi post bài này lên, thì với phong cách xì tin đó của các bạn mod chắc sẽ ban nốt cả nick web này của em. Ok, em cũng chả ý kiến gì. Nhưng rất mong các cụ min mod xem lại cách điều hành, trả lại một diễn đàn tuyệt vời như ngày xưa, chứ như trên fb bây giờ em thấy loạn quá, trẻ trâu tha hồ xả rác, nói nhảm, ném đá tập thể, còn thành viên tử tế thì bị chảm. Chào các cụ/mợ thân ái và quyết thắng :D
Gửi bác,

Bác có thể nói rõ xem bác bị ban nick trên FB hay bị ban nick trên diễn đàn otofun.net? Nếu bị ban trên otofun.net thì nick chính xác bị ban của bác là gì?

Minh tần tảo

Xe buýt
Tại cụ chộp ảnh này làm lộ địa chỉ nhà cụ Mod bên cạnh cây xăng. Em dự thế!

tranminhhoa

Xe tăng
OF-TTRV nói:
Gửi bác, Bác có thể nói rõ xem bác bị ban nick trên FB hay bị ban nick trên diễn đàn otofun.net? Nếu bị ban trên otofun.net thì nick chính xác bị ban của bác là gì?
Trên facebook cụ ạ, nick Trần Minh Hoà. Còn nick trên otofun.net em chỉ có mỗi nick này thôi, từ 2007 đến giờ.

hello_oto

Xe tải
Gửi bác,

Bác có thể nói rõ xem bác bị ban nick trên FB hay bị ban nick trên diễn đàn otofun.net? Nếu bị ban trên otofun.net thì nick chính xác bị ban của bác là gì?
Cụ ý nói bị ban nick TRần minh Hoà ở trên fb mà chã.

trancongdung

Xe điện
Khi bị ban nik sẽ có lý do, cụ nói rõ hơn xem ạ. Em hóng vụ này ạ

tranminhhoa

Xe tăng
trancongdung nói:
Khi bị ban nik sẽ có lý do, cụ nói rõ hơn xem ạ. Em hóng vụ này ạ
Chả có lý do gì cụ ạ. Sau khi em post cái ảnh như trên kia với caption "xăng mới giảm giá các cụ ạ" và sau đó ban luôn. Một cái ảnh rất vui, chả xúc phạm ai cả, vậy đấy cụ!

Website
www.otofun.net
Trên facebook cụ ạ, nick Trần Minh Hoà. Còn nick trên otofun.net em chỉ có mỗi nick này thôi, từ 2007 đến giờ.
Vậy xin thưa với bác diễn đàn otofun và FB otofun là hai vấn đề khác nhau. Min/mod của diễn đàn otofun chưa chắc đã phải là Min/mod của FB otofun và ngược lại. Tuy nhiên tiêu chí quản lý và hoạt động của cả 2 gần tương đồng nhau, Min/mod ở đâu cũng không bao giờ lấy chuyện ban nick thành viên là làm trò tiêu khiển, bởi xây dựng một công đồng lành mạnh, chất lượng và thân thiện là tiêu chí tối thượng của thành viên BDH. Phản ánh của bác em sẽ ghi nhận và tìm hiểu sau đó trả lời với bác sau.

Thân!

P/S: Phiền Admin Xehoi_Options kiểm tra trường hợp này giúp em. Thanks

tranminhhoa

Xe tăng
OF-TTRV nói:
Vậy xin thưa với bác diễn đàn otofun và FB otofun là hai vấn đề khác nhau. Min/mod của diễn đàn otofun chưa chắc đã phải là Min/mod của FB otofun và ngược lại. Tuy nhiên tiêu chí quản lý và hoạt động của cả 2 gần tương đồng nhau, Min/mod ở đâu cũng không bao giờ lấy chuyện ban nick thành viên là làm trò tiêu khiển, bởi xây dựng một công đồng lành mạnh, chất lượng và thân thiện là tiêu chí tối thượng của thành viên BDH. Phản ánh của bác em sẽ ghi nhận và tìm hiểu sau đó trả lời với bác sau. Thân! P/S: Phiền Admin Xehoi_Options kiểm tra trường hợp này giúp em. Thanks
Vâng, cảm ơn cụ!

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Chả có lý do gì cụ ạ. Sau khi em post cái ảnh như trên kia với caption "xăng mới giảm giá các cụ ạ" và sau đó ban luôn. Một cái ảnh rất vui, chả xúc phạm ai cả, vậy đấy cụ!
Hình như gấu nhà cụ nói là cho cụ vào lại group. Tuy nhiên, danh sách bị chặn quá dài. Nếu cụ muốn quay lại vui lòng add nick FB của em nhé! tks

tranminhhoa

Xe tăng
Xehoi_Options nói:
Hình như gấu nhà cụ nói là cho cụ vào lại group. Tuy nhiên, danh sách bị chặn quá dài. Nếu cụ muốn quay lại vui lòng add nick FB của em nhé! tks
Cụ cho em nick facebook với ạ

tranminhhoa

Xe tăng
Xehoi_Options nói:
Em add rồi mà nó báo cụ max giới hạn rồi, em ib cho cụ rồi đó ạ.

tranminhhoa

Xe tăng
Cảm ơn các cụ min mod đã đưa em từ đảo trở về hoà nhập với cộng đồng :D

Cherry.nguyen

Xe máy
Cháu bức xúc quá ạ. Ox nhà cháu vừa rao trong box chợ giời do thớt bị trôi. Chẳng là nhà cháu co cái vườn cà phê trog ấy.muốn share cho các cụ các mợ uống chung.ấy thế mà vưa đăng lên.nick ox nhà cháu bị xì lốp.không lý do.cháu đến chịu.biết lên đây cũng chẳng làm đc j cả.nhưng bức quá.chẳng hiểu có thông báo j.tự nhiên xì lốp ox nhà cháu.