Các chuyến đi dã ngoại, tham quan các danh lam thắng cảnh của gia đình nhà Funs.

Trạng thái
Thớt đang đóng

cantona

Xe container
Lịch a Già hiểm quá, e đang sửa lại cái nhà mới thuê, chắc cúp cua quá :(

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
mềnh cũng thía, chắc phải nhịn ọp cạ tháng :((

Laoleu

Xe tăng
Mọi người thông cảm, giữa tuần mới trốn đc Gấu ạ....:((

hellangel

Xe tăng
Thứ tư tuần này thực hiện, sáng đi chiều về, ai đi được thì đăng ký; mục đích chuyến đi là khảo sát tình hình thực hư thế nào ở Quất Lâm.
Thành phần: toàn người lớn không kèm gấu và các loại F.
Đồ Sơn đi anh ơi, Quất Lâm em khảo sát và có báo cáo òi mờ!!!!

hellangel

Xe tăng
Anh CHÁNH ơi có thừng ly gián kìa!!!!:))

Laoleu

Xe tăng
Thông báo: Vì câu chuyện các chuyến đi của chúng ta đã không thể tới hồi kết nên em xin phép được giả lại cọc cho các cụ trót đưa cho em hồi cách đây gần... năm j đấy. Cụ nào có liên quan thì hiện nguyên hình để em giả cọc nhá :))

artmedia5881

Xe container
Thông báo: Vì câu chuyện các chuyến đi của chúng ta đã không thể tới hồi kết nên em xin phép được giả lại cọc cho các cụ trót đưa cho em hồi cách đây gần... năm j đấy. Cụ nào có liên quan thì hiện nguyên hình để em giả cọc nhá :))
Lại có xèng đóng quỷ đội bóng roài. Cụ chuyển thẳng cho Quyển luôn giúp em nhé hehe. Đóng phát đến cuối năm luôn cho máu :P

hellangel

Xe tăng
Ai bẩu là được giả???? Đây có phải là công ty ,sở mỏ gì đâu mà lại có chuyện hoàn ứng. Số đó được đóng góp cho những pha ghi bàn tiếp theo ủa anh em đi dduwow j nhá mụ Chánh! Keke chốt lại là ae đi thì được sút thêm vài bàn. :))

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Ai bẩu là được giả???? Đây có phải là công ty ,sở mỏ gì đâu mà lại có chuyện hoàn ứng. Số đó được đóng góp cho những pha ghi bàn tiếp theo ủa anh em đi dduwow j nhá mụ Chánh! Keke chốt lại là ae đi thì được sút thêm vài bàn. :))
Quy ra lẩu cũng được anh nhỉ ;))

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
có nhà cháu, cháu đóng từ đận bẩu về quê ku Can và cả chuyến đi phượt Hà Rang nữa ợ.

Laoleu

Xe tăng
Hơ, hềnh như chỉ có mỗi Át vs cu Heo nhờ...;))

Trạng thái
Thớt đang đóng