Các cụ cho e hỏi về đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài

sakai_yo

Xe lăn
Em nhờ các cụ khai sáng cho e với. Chả là căn hộ em mới mua thuộc tòa nhà sẽ nằm trên đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài (khu đô thị dịch vọng). E mới google thì thấy chỗ bảo là NVH kéo dài là từ Hoàng Quốc Việt đến đường Phạm Hùng, chỗ thì bảo từ đường Cầu Giấy đến Dương Đình Nghệ - dài 500m
Cụ nào biết về dự án này cho e xin tí thông tin:
- Chính xác là nó nối từ đâu đến đâu
- Dự kiến bao giờ làm, đã GPMB xong chữa?
E xin rót rượu sẵn mời các cụ ạ

xuantien_mobis

Xe lăn
Đây Cụ ơi:

Tuyến đường có chiều dài 500m, tổng mức đầu tư trên 926 tỷ đồng, đoạn đầu tuyến từ đường Dương Đình Nghệ, điểm cuối giao với đường Cầu Giấy( đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài). Dường Nguyễn Văn Huyên kéo dài (từ Bảo tàng Dân tộc học đến đường 32)

sakai_yo

Xe lăn
Dường Nguyễn Văn Huyên kéo dài (từ Bảo tàng Dân tộc học đến đường 32)

E k hiểu cái vụ đến đường 32 này cụ ạ

TONGIA

Xe lừa
Đây Cụ ơi:

Tuyến đường có chiều dài 500m, tổng mức đầu tư trên 926 tỷ đồng, đoạn đầu tuyến từ đường Dương Đình Nghệ, điểm cuối giao với đường Cầu Giấy( đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài). Dường Nguyễn Văn Huyên kéo dài (từ Bảo tàng Dân tộc học đến đường 32)

Đoàn kéo dài là đoạn bên lia của đường Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy nối sang tận đường Mễ Trì.

sakai_yo

Xe lăn
Cảm ơn các cụ. Có cụ nào biết tiến độ làm đường này k ạ?

TONGIA

Xe lừa
Cảm ơn các cụ. Có cụ nào biết tiến độ làm đường này k ạ?
Vành đai 1 có quy hoạch tầm 30 năm nay.
Từ Cầu Giấy tới Vĩnh Tuy.

Cụ xem nó đã đc triển khai thế nào? Đánh giá mức độ quan trọng giữa 2 con đường để biết con đường còn lại sẽ tốn tầm bao nhiêu thời gian nếu BDS không một ngày Bốc cháy như 2009

xe_bo_6_banh

Xe buýt
Em đang thấy đoạn ngã ba Nguyễn Khánh Toàn - Nguyễn Văn Huyên dẹp hết các hàng rửa xe + Nhà hàng hải sản rồi. Treo biển đất quy hoạch làm đường.

Chắc phải sắp làm thì các Bác mới dẹp mạnh thế chứ các cụ nhỉ ??

Đường này mà cắt ngang qua Cầu Giấy, chạy thẳng ra Keangnam thì hay quá!

Tiger Hunter

Xe container
Đường này bây giờ đang ở giai đoạn điều chỉnh cho nó "cong mềm mại" cụ ạ :))

LamKhanh

Xe tải
Cụ cứ mạnh dạn uốn cong chút nữa cho nó mềm mại!

Đây Cụ ơi:

cairong_2011

Xe container
Đoạn này kéo dài về phía Hồ Tây hình như là vào đường nối cầu Nhật Tân ? Vì đường vành đai là đường Lạc Long Quân thì khó đấu nối rồi

xe_bo_6_banh

Xe buýt
Đoạn này kéo dài về phía Hồ Tây hình như là vào đường nối cầu Nhật Tân ? Vì đường vành đai là đường Lạc Long Quân thì khó đấu nối rồi
Ko phải cụ ạ. Đường nối cầu Nhật Tân là nhập về Bưởi. Đường NVH kéo dài này chỉ lên đến Ciputra thôi, đỡ ồn ào vào bụi bặm hơn nhiều :)

sakai_yo

Xe lăn
Em đang thấy đoạn ngã ba Nguyễn Khánh Toàn - Nguyễn Văn Huyên dẹp hết các hàng rửa xe + Nhà hàng hải sản rồi. Treo biển đất quy hoạch làm đường.

Chắc phải sắp làm thì các Bác mới dẹp mạnh thế chứ các cụ nhỉ ??

Đường này mà cắt ngang qua Cầu Giấy, chạy thẳng ra Keangnam thì hay quá!
Cảm ơn thông tin của cụ. Em ở N07-Dịch Vọng, sẽ ra mặt đg NVH kéo dài đây. Cơ mà em cũng chả biết nên vui hay k vì em nghĩ nếu đường hoàn thành thì e đi ra cầu giấy gần nhưng sẽ làm cho mật độ giao thông khu nhà e cao lên rất nhiều, k yên tĩnh như bây giờ

khanhnguyen09

Xe container
Nhà em ở khu ngã ba Bảo tàng dân tộc học, thấy đang giải phòng hết nhà hàng Thủy Tiên và gara Nam TT rồi, đang chuẩn bị là đoạn từ Bảo tàng dân tộc đến đường Cầu Giấy.

tok

Xe tải
Cảm ơn thông tin của cụ. Em ở N07-Dịch Vọng, sẽ ra mặt đg NVH kéo dài đây. Cơ mà em cũng chả biết nên vui hay k vì em nghĩ nếu đường hoàn thành thì e đi ra cầu giấy gần nhưng sẽ làm cho mật độ giao thông khu nhà e cao lên rất nhiều, k yên tĩnh như bây giờ

Em ở ngay chỗ Ngã 3 Nguyễn Văn Huyên và Nguyễn Khánh Toàn, về ở từ năm 2005, theo quy hoạch là đường ở khu nhà em là đi ra NVH chỗ Cao Đẳng Điện Lạnh đấy, thế mà 9 năm nay rồi vẫn chưa làm được, làm dân cư của khu vẫn phải đi con đường nội bộ chỉ 1 ô tô đi được thôi. Đi vào mà gặp oto ra thì 1 xe phải lùi. Ngoài ra đường NVH còn một đoạn chưa đến 100m chỗ Trung Tâm Nhiệt Đới Việt Nga đi ra Hoàng Quốc Việt thắt cổ chai mất 1 bên đường thì 15 năm nay vẫn chưa giải tỏa được.
Cứ chiếu theo đó thì cụ ở đó chắc 20 năm nữa đường nó mới làm tới nhà cụ, yên tâm nhé không sợ ồn ào bụi bặm đâu.

transporterVN

Xe tăng
Em ở ngay chỗ Ngã 3 Nguyễn Văn Huyên và Nguyễn Khánh Toàn, về ở từ năm 2005, theo quy hoạch là đường ở khu nhà em là đi ra NVH chỗ Cao Đẳng Điện Lạnh đấy, thế mà 9 năm nay rồi vẫn chưa làm được, làm dân cư của khu vẫn phải đi con đường nội bộ chỉ 1 ô tô đi được thôi. Đi vào mà gặp oto ra thì 1 xe phải lùi. Ngoài ra đường NVH còn một đoạn chưa đến 100m chỗ Trung Tâm Nhiệt Đới Việt Nga đi ra Hoàng Quốc Việt thắt cổ chai mất 1 bên đường thì 15 năm nay vẫn chưa giải tỏa được.
Cứ chiếu theo đó thì cụ ở đó chắc 20 năm nữa đường nó mới làm tới nhà cụ, yên tâm nhé không sợ ồn ào bụi bặm đâu.
Đang giải phóng mặt bằng đoạn nối ra Cầu Giấy rồi mà cụ, mấy hôm nay chỗ quán bia đã bị dẹp rồi. Đúng là lâu thật, em cũng ở khu này từ năm 97, lúc đó đã có mốc đường, vậy mà tới bây giờ mới thấy dậm dịch làm, không biết có làm thật không nữa.

mttdtk1

Xe máy
nối cầu là ra đường bưởi chứ cụ, đang phá cây ầm ầm rồi. nhà em giữa 2 đường này nên làm đường nào cũng ok.

mttdtk1

Xe máy
Ko phải cụ ạ. Đường nối cầu Nhật Tân là nhập về Bưởi. Đường NVH kéo dài này chỉ lên đến Ciputra thôi, đỡ ồn ào vào bụi bặm hơn nhiều :)
ra tây hồ tây hả cụ? dọc đường này mà làm được thì đẹp hơn nguyễn xiển của bitexco nhiều.

nhatkhi1211

Xe hơi
Các bác lúc nào xuống Bắc Từ Liêm thăm em
Website
land24h.net
Nguyễn Văn Huyên kéo dài là kéo sang Ngoại Giao Đoàn của Xuân Đỉnh - Xuân La chứ cụ, cắt xuyên qua Hoàng Quốc Việt đấy ạ, các cụ có nhầm lẫn không?

buicongchuc

Xì hơi lốp
Đây Cụ ơi:

Chưa uấn con mềm mại à cụ :D

tok

Xe tải
Nguyễn Văn Huyên kéo dài là kéo sang Ngoại Giao Đoàn của Xuân Đỉnh - Xuân La chứ cụ, cắt xuyên qua Hoàng Quốc Việt đấy ạ, các cụ có nhầm lẫn không?
Quy hoạch là kéo dài cả 2 đầu ạ, 1 đầu là kéo dài qua HQV đi qua khu Tây Hồ Tây và tới khu Đô thị Ngoại Giao Đoàn. 1 đầu là kéo dài cắt qua Cầu Giấy và nối vào Dương Đình Nghệ. Mục đích là nó thông được từ Hội nghị Quốc gia về Ngoại Giao Đoàn. Em thấy đoạn từ HQV ra Ngoại Giao Đoàn tuy chưa làm nhưng nếu làm thì xong ngay vì nó toàn đi qua ruộng. Còn đoạn từ Nguyễn Khánh Toàn ra Dương Đình Nghệ chắc là tới mùa quýt, vì nó đi qua một rừng nhà dân.