[Funland] Các cụ gặp gấu như nào ạ???

xommai

Xe tải
ngày xưa, e với gấu gặp nhau về 1 nhà sau đúng 8 tháng 16 ngày , lúc đấy gấu mới ra trường vào làm công ty e, 2 đứa ban đầu chỉ hay trêu nhau, rồi thách đố nhau, thua thì mời đi ăn 1 bữa, hôm đấy e thắng, được mời đi ăn phở cuốn ngũ xã, ăn xong ra đường hàn quốc ngồi, hồi đấy e đang yêu 1 e, ờ thì có bạn gái rồi, mà đang trục trặc, bạn gái vào SG học, mà nói chung cũng k xác định lâu dài, tối hôm đấy đi chơi với e này, thấy ngon quá, nhìn xinh, trẻ, lại hấp dẫn, máu dê e nó nổi lên
Lúc ngồi ven hồ uống nước, e thì làm chai bia HN, rồi bảo ôi bia dởm hay sao mà a uống đau đầu quá, thế là lừa lừa, ôm cưỡng hôn luôn phát, e kia khóc, bảo sao a lại làm thế, a có biết đây là nụ hôn đầu tiên của e không
Mà khổ, vợ e hồi đấy mới 21 tuổi , chỉ biết đi học, chưa yêu ai thật, thế là khóc mếu xong e thì xin lỗi rối rít, nghĩ là bốc, làm gì có chuyện chưa yêu ai :))
Thế rồi buồn cười nhất là khóc thế xong, e tưởng quả này đi bộ về nhà, nhưng lại bảo e đưa về vì sợ ma=))
Thế là e đưa về, trên đường về, e vừa xin lỗi vừa bảo cầm tay bảo ôm đi, nhất quyết k ôm, e bảo k ôm a thả 2 tay ra đây, cho cùng nhau ngã, thế là ôm vừa ôm vừa lườm
Rồi tối về e gọi điện xin lỗi, vợ bảo nếu a định trêu đùa thì dừng lại đi, rồi hôm sau e hẹn gặp, rủ đi xem phim, thế là e có bạn gái sau 2 hôm cccm ạ
mà không hiểu sao, như vợ nhặt, mà vợ e lại xinh, bao anh cưa k đổ, sau vợ cứ bảo là gặp e như bị che mắt, bao a mời đi uống cafe, đi chơi thì k đi, chỉ biết học, được gọi là bê tông, thế mà e có 2 hôm đã đổ, rồi mê như điếu đổ, 6 tháng liền, 2 đứa ngày nào cũng cứ đi làm về là lại đi xe máy khắp nơi ăn uống, xem phim ....
Và cuối năm là về 1 nhà, đến giờ cũng có 4 mặt con, và vợ e thì e xác nhận là e trúng số hơn vietlot, tuyệt vời ạ, chu đáo đảm đang, tháo vát và rất biết điều, chăm chồng con 1 mình làm hết, nói chung thành công lớn nhất của e là lấy được vợ nhặt, mà là nhặt được kim cương:))
Chúc mừng cụ!

tranhoangminh

Xe container
hihi, vâng cảm ơn cụ, vc là duyên số cụ ạ, e cứ ngẫm vào vc e là thấy rõ điều này, giờ vợ e nó hay tị, bảo là e thì yêu be bét mấy cô, vợ thì chưa yêu ai, e là tình đầu, chả có gì để ss, :))

ubisapro

Xe trâu
Zai sinh ra và lớn lên ở HN, cưỡi Dream chiến trên đường và bị gấu quăng dây tóm cổ :))

Nhin

Xe tải
Nhớ gấu quá, TBH.

Binhhidecc

Xe buýt
Zai sinh ra và lớn lên ở HN, cưỡi Dream chiến trên đường và bị gấu quăng dây tóm cổ :))
cháu vừa ra trường còn bị con bạn cùng lớp úp sọt không cho giãy, rền rứ đến năm 29 tuồi thì cưới, chả có cái nào gọi là mối tình đầu

TÔN

Xe container
Chị họ e lấy anh ruột của vợ e
Và vợ chồng e gặp nhau quen nhau trong lễ ăn hỏi.trải qua 8 năm sóng gió bọn e mới cưới nhau

xommai

Xe tải
hihi, vâng cảm ơn cụ, vc là duyên số cụ ạ, e cứ ngẫm vào vc e là thấy rõ điều này, giờ vợ e nó hay tị, bảo là e thì yêu be bét mấy cô, vợ thì chưa yêu ai, e là tình đầu, chả có gì để ss, :))
Vậy cụ phải yêu vợ nhiều hơn để vợ không tị nhé. Phải thật nâng niu cục kim cương to đùng này nha. Phụ nữ mà chịu sinh cho chồng 4 con và mọi việc đều chu toàn là hiếm đó ạ. Em không sinh 4 con nhưng hiện đang nuôi 4 con với một chồng ( trong đó nuôi 1 cháu ruột của chồng hiện 12 tuổi), cũng cảm nhận chồng luôn trân trọng và yêu chiều vợ🥰

huyen141292

Xe điện
Các cụ gặp gấu trong trường hợp như nào ạ?
Như em thì gặp Gấu từ năm thứ nhất ĐH em học Xây dựng gấu nhà em học kinh tế.
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
Bị hắn ta lừa, lại thêm con bạn thân bán đứng nên gặp nhau

Honda 2015

Xe hơi
Các cụ gặp gấu trong trường hợp như nào ạ?
Như em thì gặp Gấu từ năm thứ nhất ĐH em học Xây dựng gấu nhà em học kinh tế.
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
Gấu kể là gặp em lần đầu ở quán chè cổng trường cấp 3 hồi cuối lớp 12. Chứ em k có để ý đến ai
Sau cứ sang lớp em để bắt chuyện với em, rồi tặng em cả bài thơ nữa. Bg 20 nam vẫn là Gấu!