Các cụ khoe xe mới...Em khoe xe phá :)))

kiencivic1990

Xe máy
Sau hơn 1 tháng kể từ ngày post các bộ kit civic rồi sau bao lần tắc biên và đặt hàng thì hàng nhà cháu đã về...Cháu cũng tham khảo đủ các bộ body kit nhưng muốn có 1 bộ ít đụng hàng và ít người có
Hàng vừa về cháu khui thùng và up luôn lên cho nóng...Cụ Vietvioz ngâm của cháu chắc phải 3 ngày mới xong nên xong tới đâu cháu sẽ up phục vụ các cụ tới đấy.

Hàng họ chụp ảnh cho em trước khi gửi về:

EM ướm thủ lên

Của em còn lip sau và lên và sơn nữa....e sẽ update mời các cụ chém....................................sáng nay em gắn thử lên thấy vừa khít....kit khá là ngon

[/URL]

Sau 2 ngày thì xe em đã xong...sau khi rửa người ngợm thì em nó đã ra tí này nọ

Xem em còn hạng mục kéo dài chân và sửa mí nữa....em cũng tự oder về theo ý và sẽ up phục vụ các cụ trong tuần sau :))

===========================================================================
Cảm ơn các cụ đã theo dõi và động viên tinh thần cho em...Xe e đã xong cả về chân cẳng và đèn đóm...E kỹ tính nên toàn tự oder về và nhờ ae thợ làm or cái nào tự làm đk e tự làm..Sau đây e gửi các cụ...

Sau khi lắp xong body kit thì e bắt đầu Kéo dài chân cho em ý bộ vành thì r17...Lốp e chơi 225/45/r17 2 quả sau mit..2 quả trc continal.hhi [URL=http://s1224.photobucket.com/user/girlsondong/media/IMG_72041_zps3c3c224e.jpg.html]

[URL=http://s1224.photobucket.com/user/girlsondong/media/IMG_7132_zps0114c5a2.jpg.html][/URL][/URL]http://s1224.photobucket.com/user/girlsondong/media/IMG_7132_zps00405a49.jpg.html

Xe chưa hoàn thiện nhưng e lấy tạm làm xe đám cưới đi đón vk cả em.hihi.Được tự lái xe bằng xe mình đi đón vk sướng lắm các cụ ạ

CÒn đây Là phần đèn e nó do bác thợ lắp hộ em...HI.Cũng hàng tàu nốt ạ :))

Nhưng đến tối về không ưng lắm...e cởi trần cởi chuồng làm :)) và em nó cũng đẹp hơn khi daylight được kéo dài ra nhìn như mec :))

Vậy là xem e đã xong...Hno e trôn Vk cả đi hú hí vs các mẫu em làm bộ đẹp tặng các cụ nhé.hihihi....Dự là lên thế đã....lên tiếp e lại up phục vụ các cụ

Chỉnh sửa cuối:

HRM-VN

Xe hơi
phá xe kiểu cụ thì cũng nghệ phết nhỉ =D>

kiencivic1990

Xe máy

trunghung036

Xe hơi
cụ cho cái logo HonDa vào nhìn đẹp hơn đó.

em thì không thích Civic nhưng ngắm bộ bodykit của cụ đẹp quá, lắp lên xe trông sport hơn nhiều, cụ độ mắt em nó như em trắng trong ảnh ý, nhìn cứ iêu iêu là....

traivtv1971

Xe hơi
Sau hơn 1 tháng kể từ ngày post các bộ kit civic rồi sau bao lần tắc biên và đặt hàng thì hàng nhà cháu đã về...Cháu cũng tham khảo đủ các bộ body kit nhưng muốn có 1 bộ ít đụng hàng và ít người có
Hàng vừa về cháu khui thùng và up luôn lên cho nóng...Cụ Vietvioz ngâm của cháu chắc phải 3 ngày mới xong nên xong tới đâu cháu sẽ up phục vụ các cụ tới đấy.

Hàng họ chụp ảnh cho em trước khi gửi về:

Hàng về khá là giống

EM ướm thủ lên

Bên Kia họ ướm lên xem...Lắp lên xe trắng đẹp quá:((

Của em còn lip sau và lên và sơn nữa....e sẽ update mời các cụ chém....................................

Sáng nay em gắn thử lên thấy vừa khít....kit khá là ngon

Đẹp thé cụ nhỉ

kiencivic1990

Xe máy
em thì không thích Civic nhưng ngắm bộ bodykit của cụ đẹp quá, lắp lên xe trông sport hơn nhiều, cụ độ mắt em nó như em trắng trong ảnh ý, nhìn cứ iêu iêu là....
sang tuần hàng về e show cụ xem....có mỗi chân dài e phẫu thuật sau kẻo làm hết 1 phát có khi bán nhà độ xe :))

kiencivic1990

Xe máy
vâng thaks cụ....cứ khít rịt là e khoái :))))
quá chất vì đam mê
:)) thanks cụ ngày nào cũng mài quần để may áo e nó :))
đẹp quá cụ nhỉ?
thanks cụ e cung ưng vì kit nó khít và khôn và lạ
cụ cho cái logo HonDa vào nhìn đẹp hơn đó.
có cụ ạ...e gắn logo đỏ...k gắn hugo thịt ngay
vâng, cứ khít là em cũng ưng
cái này quan trong cụ ạ...vì thường gắn kít hay bị hở toác
cái màu xám kia ưng phết :))
hii hn có 2 con..có e và 1 cụ nữa màu sần
Nhìn sport hơn hẳn, đẹp quá cụ chủ
vâng thaks cụ...trông e nó giữ hơn tí

Huy_metal

Xe tải
Chẹp chẹp, đẹp quá cụ ạ.

omon

Xe buýt