[Funland] Các cụ/mợ âm trên 1 triệu muốn tiếp tục chơi bóng vào đây nhé !!!

xukthal.

Xe lăn
Đây là sấm truyền của LĐ:
Tien Tung nói:
Quan trọng là cái này, nhiều bác chén được hôm nay nhưng vẫn âm trên 1 triệu mã. Vì vậy các bác này cần phải cố gắng cầy cuốc, kiếm mã rất nhiều từ giờ đến vòng tiếp theo, để sao xuống âm dưới 1 triệu mã. Kiếm cơ hội để gỡ tiếp ;))
P/s: Trong trường hợp Việt Nam đi tiếp vòng sau thì các nick âm từ 1 triệu mã trở lên sẽ không được tham dự
Tổ chức từ trận tứ kết euro các cụ nhé.
Từ trận bán kết các cụ âm sẽ được ngồi xem cho vui ;))

Vì vậy các cụ/mợ nào bị âm trên 1 triệu mã mà vẫn muốn chơi tiếp EURO, COPA hoặc Vòng 3 WC thì có các giải pháp sau:
1. Y HỌC HIỆN ĐẠI (kháng sinh liều cao - Khám/điều trị Dịch vụ):
Tìm hiểu nội quy để tham gia CLB BRL, nơi tập trung các tay to từ 10 triệu mã trở lên có thể cầm máu cho cụ/mợ trong 1 thời gian ngắn. Thể lệ và điều kiện thì em chưa rõ lắm nhưng có vẻ giống chương trình "Đổi dầu lấy lương thực" của Iraq khi xưa nhưng ở đây là " Đổi rượu xịn lấy rượu ảo" thi thoảng vào em thấy các tay to như Tien Tung hungalpha Tiên Tửu Phú Lộc Porsche 911 giangsuki... nói "Cứ phải ra quán"
Các cụ mợ có tiềm lực kinh tế hãy tham khảo phương án này.
2. Y HỌC CỔ TRUYỀN (thuốc lá dân gian ko mất tiền - Khám/điều trị BHYT):
Các cụ mợ tập trung ở đây, em sẽ kêu gọi các cụ mợ mã dương sẽ điều trị hằng ngày cho, hy vọng có thể cầm máu cho 1 số cụ mợ mất máu ít trong thời gian ngắn kịp mùa bóng đá, các cụ mợ mất máu nhiều sẽ mất thời gian hơn và phụ thuộc số lượng cũng như tài sản của các MTQ (sẽ tập trung hồi cho các cụ về âm dưới 1 triệu trước để đủ điều kiện tham dự cá độ trước giờ bóng lăn - phần âm còn lại cụ/mợ sẽ xanh chín với LĐ OF-Patrol trong trận đấu tới).

- Ngoài ra thì thấy có 1 giải pháp nữa là cầm đồ do cụ pain đưa ra nhưng em ko thấy khả thi vì ko hiểu cụ ấy làm ntn, còn nếu dựa vào thực lực hơn 2 triệu mã của cụ ấy thì... :-j

P/S: Các cụ triệu mã chưa bị dắt hãy gửi tạm vào nhà em và các cụ không bị dắt ở top này, em sẽ có trách nhiệm cùng các cụ đó cá hồi cho khi bị Trương tuần đến dắt đi :D

Chỉnh sửa cuối:

pain

Xe ba gác
Em mở hiệu cầm đồ cho ai có nhu cầu vay ngựa.

Civic TN

Xe lăn
E góp vốn với lão đc ko?

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
Chắc nhờ cụ cho vay ít roài!

dz0r0

Xe điện
Đây là sấm truyền của LĐ.

Các cụ/mợ nào bị âm trên 1 triệu mã mà vẫn muốn chơi tiếp EURO, COPA hoặc Vòng 3 WC thì tập trung ở đây để các cụ trên bờ cứu vớt nhé !
Nhắc khéo là cụ chưa mời em chén nào đâu đấy :((