Các cụ/mợ nào dành về đăng kí xe ô tô vào giup cháu với ạ.

HieuPV

Xe hơi
Website
www.google.com.vn
Chào các cụ/ mợ, cty cháu sắp lấy xe hilux 2.5, ở quận Cầu Giấy, nhờ các cụ/ mợ nào dành về thủ tục này chỉ giúp cháu để làm sao ko bốc vào những biển xe mình ko mong muốn với ạ? các cụ / mợ cho cháu phương án và giá cả ( nếu có ) nhá. Tks các cụ/mợ.

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
Cụ cho hỏi dòng xe này bây giờ trước bạ là 12% hay vẫn 2 như trươca vậy

xeghe112

Xe tải
Chào các cụ/ mợ, cty cháu sắp lấy xe hilux 2.5, ở quận Cầu Giấy, nhờ các cụ/ mợ nào dành về thủ tục này chỉ giúp cháu để làm sao ko bốc vào những biển xe mình ko mong muốn với ạ? các cụ / mợ cho cháu phương án và giá cả ( nếu có ) nhá. Tks các cụ/mợ.[/QUO

theo kinh nghiệm của em thì bác cứ đưa 1tr cho chị nhận hồ sơ là vui vẻ ngay.

hananguyen

Xe máy
ui giời 1tr đó chỉ có thể tránh cho cụ 4 hay 7 thui cụ ơi .... biển đẹp phaỉ nhiêu xiền bác ơi ... đến mợ đây đi mãi mà nhiều lúc gặp xxx dở chứng nó dí cho con tứ tử tư đằng sau cũng hết hơi khóc lóc năn nỉ .... chỉ bấy nhiêu thui làm sao mà làm giàu cho ..... được

ym9972

Xe buýt
Em làm thì cái gọi là thủ tục (tại 1234 đường Láng) thế này nhé:
1- Cụ vào xin hồ sơ bình thường, khai bình thường
2- Hỏi mấy chú bên ngoài (bàn bán bảo hiểm hoặc xin hồ sơ - đến sớm chút ngồi buôn dưa lê với mấy chú) hôm nay về số nào, nếu cụ thích 1 trong các số đó thì vào nộp hồ sơ nếu ko đi về, abcd... hôm sau đến
3- Tuỳ theo biển cụ chọn mờ cụ "bổ sung hồ sơ" tương ứng: loại để cụ tự chọn tại cửa thì khoảng 1,5-3tr; loại do đ/c lập hồ sơ chọn hộ cụ thì 0,5-1tr; loại cụ được "hỗ trợ" chọn sẵn từ trước thì vô cùng
4- Lấy giấy hẹn, ra nhận biển: cụ sẽ phải bổ sung thêm ít nhất 50k ngoài biên lai
PS: ở 1234 không có bấm số đâu cụ ạ, nên (đêm) hôm trước cụ cứ mái thoải con gà mái đê.... chả phải kiêng kỵ giề ... hề hề :D

pimpim98

Xe buýt
Website
toyotaphapvan5s.com
Các cụ vòng vo quá. Cụ khai tờ đăng ký trước rồi vào phòng khám xe đầu tiên. Cụ đặt Thẳng Vân đe La mua 1 cái biên Kha Kha, khi đo Bac xxx sẽ cho cụ 1 vài số đẹp. Cụ chọn rồi hỏi giá. Bác xxx sẽ đưa ra giá rồi cụ bảo ra Goi đe hỏi qđinh có lây hay ko. Cụ vào bảo bớt 1 chút và đưa tiên cho Bac xxx rồi Bac ra ngoài đợi biển thế La Bac có biên theo y muôn. Em Đa từng mua viên có đuôi 44 mất 4 triệu. Đúng La cứ hỏi mua La mất xiên.