Các địa điểm nghỉ, ăn và chơi tại Quảng Bình, Bình Định, Playcu và Buôn Mê Thuột ạ?

cabin

Xe buýt
Báo cáo các cụ, cách đây khoảng gần tháng em các cụ mới nhờ các cụ giúp thông tin đi xuyên nửa Việt từ HN đến ĐN, phải nói là các cụ đã rất nhiệt tình hướng dẫn giúp em lựa chọn phương án tối ưu nhất. Cũng định sau khi đi về sẽ làm một thớt hầu chuyện các cụ nhưng kế hoạch ko thành, mới đi được đến ngày thứ 2 thì thằng nhỏ nhà em bị sốt cao nên đi đến chân đèo Ngang rồi mà phải quay về, tiếc quá nhưng ko liều được vì lo cho con. Định bụng là năm nay sẽ ko đi đâu nữa nhưng hôm nọ cậu em vợ thấy anh tội nghiệp nên rủ a cùng mấy anh em nữa làm chuyến xuyên 2/3 Việt. Tính em các cụ vốn ham chơi nên gật đầu luôn. Tuy nhiên thời gian gấp quá mà công việc chưa sắp xếp xong nên ko xem lại được các thớt của các cụ đã đi trước. Do vậy em làm thớt này mong các cụ giúp em tư vấn các nơi ăn chơi, chốn nghỉ ngơi, giải trí tại Quảng Bình, Bình Định, Playku và Buôn Mê Thuột. Phương châm chính là ngon bổ rẻ ạ. Mong các cụ bớt chút thời gian giúp em các cụ nhanh nhanh chút ạ vì thứ 6 tuần này là bọn em lên đường rồi. Em hứa vodka lại các cụ đầy đủ ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối: