Thảo luận Cài đặt và Test Hud hiển thị tiêu hao nhiên liệu và hiển thị nhiệt độ nước làm mát matiz

Spark chevrolet

Xe tăng
Em chả biết cái mục matiz, spark chuyển đi chỗ nào nữa nên em đăng ở đây vậy.
Cái Hub này chắc nhiều cụ cũng chả lạ gì nhưng em cứ làm cái video cho cụ nào mới chưa biết xem chơi. em thấy cái hud này hợp lý với những xe không có đồng hồ báo nhiệt độ nước làm mát như xe của em hoặc các xe khác lắp thêm cũng chả sao miễn là có cổng OBD II
Một số tính năng của em nó:
#Hiển thị tốc độ km/h
#Hiển thị tốc độ vòng tua máy rpm/phút
#Hiển thị mức tiêu hao nhiên liệu L/100km
#Hiển thị nhiệt độ nước làm mát động cơ
#Hiển thị điện áp ác quy
#xóa lỗi check engine (lỗi cá vàng)
Em không phải kinh doanh món này các cụ nhé, các cụ muốn mua cứ lên aliexpress seah OBDII gauge là ra nhiều loại lắm.
Hình ảnh em nó đây ạ:

Các cụ xem thêm bài viết Hướng dẫn thay lọc gió điều hòa spark của em ở đây nhé: https://www.otofun.net/threads/huong-dan-tu-thay-loc-gio-dieu-hoa-spark-2009-matiz-3.1387156/

smallcarvn

Xe buýt
Hay quá cụ ơi, xe em cũng không có đồng hồ báo nhiệt độ nước làm mát, hôm trước bị chết quạt giàn nóng, làm nước làm mát nóng quá nó phụt hơi làm vỡ cả nước lắp bình nước, mà đèn báo nhiệt ở taplo không sáng, tưởng nằm đường mày mà làm được bình nước lavi vừa đi vừa nghỉ lết về được đến gara, sợ thật

Spark chevrolet

Xe tăng
Hay quá cụ ơi, xe em cũng không có đồng hồ báo nhiệt độ nước làm mát, hôm trước bị chết quạt giàn nóng, làm nước làm mát nóng quá nó phụt hơi làm vỡ cả nước lắp bình nước, mà đèn báo nhiệt ở taplo không sáng, tưởng nằm đường mày mà làm được bình nước lavi vừa đi vừa nghỉ lết về được đến gara, sợ thật
May cho cụ không phải bị ở giữa cao tốc

mrQuick8x

Xe điện
Em chả biết cái mục matiz, spark chuyển đi chỗ nào nữa nên em đăng ở đây vậy.
Cái Hub này chắc nhiều cụ cũng chả lạ gì nhưng em cứ làm cái video cho cụ nào mới chưa biết xem chơi. em thấy cái hud này hợp lý với những xe không có đồng hồ báo nhiệt độ nước làm mát như xe của em hoặc các xe khác lắp thêm cũng chả sao miễn là có cổng OBD II
Một số tính năng của em nó:
#Hiển thị tốc độ km/h
#Hiển thị tốc độ vòng tua máy rpm/phút
#Hiển thị mức tiêu hao nhiên liệu L/100km
#Hiển thị nhiệt độ nước làm mát động cơ
#Hiển thị điện áp ác quy
#xóa lỗi check engine (lỗi cá vàng)
Em không phải kinh doanh món này các cụ nhé, các cụ muốn mua cứ lên aliexpress seah OBDII gauge là ra nhiều loại lắm.
Hình ảnh em nó đây ạ:

Các cụ xem thêm bài viết Hướng dẫn thay lọc gió điều hòa spark của em ở đây nhé: https://www.otofun.net/threads/huong-dan-tu-thay-loc-gio-dieu-hoa-spark-2009-matiz-3.1387156/
link group đây cụ https://www.otofun.net/forums/matiz-spark-club-msc.194/

Spark chevrolet

Xe tăng

mrQuick8x

Xe điện
Vâng, nhờ đứa em đặt nên nó nói bao nhiêu thì đưa nó. Mà sao không biết cái chi hội matiz spark để ở mục nào cụ nhỉ?. Cụ chỉ em 2 lần rồi mà ko vào bằng link cụ gửi là em chịu
câu lạc bộ các hãng xe ở phía dưới ấy cụ.

mrQuick8x

Xe điện
hehe,mời cụ vào zalo nói chuyện cho rôm rả ah.