>>> Cảm ơn các cụ Funs!

Trạng thái
Thớt đang đóng

mido

Xe tải
Thằng này chuyên bắt nạt phụ nữ và người già . đọc thớt của kụ e bức xúc quá ! Chia buồn với người bị hại !:-L

tok

Xe tải
Phẫn nộ quá, mà sao em chưa thấy công an bắt bọn say rượu lái xe bao giờ. Luật thì có rồi mà chúng nó chỉ biết có luật vòi vĩnh, hạch sách thôi. Em mà làm thủ tướng thì em cấm rượu luôn ở nước Việt nam này (em không uống được rượu :)), hay là ra cái luật cứ ai lái xe thì bắt theo đạo Hồi (bọn đạo Hồi không uống rượu bia và không ăn thịt lợn)

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Thật tiếc là khi cụ xauzai gọi cho em và đọc số điện thoại gấu nhà cụ now_what thì lại bị sai nên em không gọi được.
Em chỉ kịp phóng xe thẳng xuống chợ Mai Động nhưng khi xuống đến nơi thì đã không còn gì.
Có phải chỗ xảy ra tai nạn đây không cụ?

Em xuống đến nơi thì mọi việc đã xong rồi, tiếc quá. Nếu còn chắc em với ông cụ nhà bác sẽ song kiếm hợp bích.
Cái thanh gác trên tay lái xe máy là "công cụ hỗ trợ" do Min Mod trang bị cho đội phản ứng nhanh OF bác?:ar!

Chỉnh sửa cuối:

Emchaien

Xe buýt
Em thấy nhiều cụ bức xúc muốn oánh quá,các cụ bình tĩnh giữ tác phong OF nhé, nếu bắt được giao công an xử lý nhé công an không xử lý mới đến lượt các cụ ;))

Kilik

Xe hơi
Việc xong rồi, cụ now_what ko muốn truy cứu nữa thì các cụ bức xúc làm gì......... Giao thông ngày nào mà chả có chiện .........
Còn cụ nào bảo muốn oánh thì e nghĩ là oánh người ko dễ thế đâu, nếu ko có đầy đủ lý do chứng cứ.......

FUJITSU

Xe buýt
Phẫn nộ quá, mà sao em chưa thấy công an bắt bọn say rượu lái xe bao giờ. Luật thì có rồi mà chúng nó chỉ biết có luật vòi vĩnh, hạch sách thôi. Em mà làm thủ tướng thì em cấm rượu luôn ở nước Việt nam này (em không uống được rượu :)), hay là ra cái luật cứ ai lái xe thì bắt theo đạo Hồi (bọn đạo Hồi không uống rượu bia và không ăn thịt lợn)
Bẩm: kụ có theo đạo gì ko mà lại gọi "bọn đạo Hồi" e cũng có tên Thánh là Mohamed Abdulah Sarib Zamil-Steal, còn về việc Beer Rượu thì là chuyện lớn của toàn nhân loại rồi, kụ thử ngẫm xem còn ý tưởng nào trí tuệ hơn không up lên đây cho mọi người cùng bàn

FUJITSU

Xe buýt
Cái thanh gác trên tay lái xe máy là "công cụ hỗ trợ" do Min Mod trang bị cho đội phản ứng nhanh OF bác?:ar!
bác nói sai rồi, hôm nào rảnh bác off với FunS 1 buổi cho hiểu rõ hơn về "đội phản ứng nhanh" nhé

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Ra đường giờ này lắm loại ch.ó má nhỉ! đọc bài của bác mà thấy bức xúc chỉ muốn táng vỡ mồm cái thằng láo toét ấy thôi

nguyenducduy

Xe điện
Chia sẻ với cụ chủ, em cũng đã từng bị con Mazda323 29S- 3737, từ ngõ ra phóng như tên lửa phi vào cánh sau bên lái của em, xong thấy em gọi công an ra thì nó bỏ chạy, ứng quá, cũng post lên OF được các cụ trên OF chia sẻ thế là em nguôi ngoai, không còn thấy tức nữa. thôi của đi thay người cụ ợ
Nhưng các anh em trên OF tình cờ nhìn thấy những con xe này thì nhanh chóng phản ứng nhanh, chụp hình lại đưa nên OF cho anh em lém đá nhé.

con bố cháu

Xe hơi
bác nói sai rồi, hôm nào rảnh bác off với FunS 1 buổi cho hiểu rõ hơn về "đội phản ứng nhanh" nhé
Cụ ơi, chả nhẽ phải đi ọp mới hiểu được rõ về đội cực nhanh của ta ư? Em thì vẫn thần tượng các Funser lắm lắm.

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Hê hê thì em hỏi cho vui thôi, chứ đời nào min mod dám đứng lên "trang bị" mấy thứ đó , cho dù là "đồ chơi" dạng thô sơ!:D

Kia6582

Xe buýt
Kụ này có tin (bên ATGT), nhưng chưa kịp hỏi đã ko thấy online nữa nên ko biết chuẩn ko ạ.
dailinhtinh viết
-----------> 30N - 3751
Chủ phương tiện : Cty TNHH 1 thành viên HLQ
ĐC : T5 Số 43 Kim Giang - Hoàng Mai - HN.

TONGIA

Tầu Hỏa
Cẩn thận nó cho bác nào mượn xe lại vạ lây thì tội người ta.

Hung Nissan

Xe buýt
Ý thức của người lái xe nhu thế là quá tồi. Cháu ko còn gì để nói! Cụ chủ thớt nguôi giận và bỏ qua cho loại người đó đi.

Bắc Âu

Xe điện
Gia đình 2 bên đã có lời không truy kiú, các cụ không nên bức xúc quá.
Cụ longvu đã có kết quả dồi đây ạ, anh em chờ lệnh họp G21 nhé.

Chỉnh sửa cuối:

hellangel

Xe tăng
Em cũng không uốn được rượu bia nhưng mà không có tí tỉu thì khó hát hay lắm ah. Mà em thì thích ca dao cê lắm cơ.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Như em đã nói,vụ việc chưa gây ra hậu quả nghiêm trọng với lại ta đã có hồ sơ lý lịch cơ bản của chiếc xe trên, nên khi có vụ việc tiếp theo có liên quan đến chiếc xe trên thì lúc đó chúng ta sẽ phối hợp với cơ quan chức năng để xử lý .
Em xin phép được khóa thớt tại đây ạ.
Địa chỉ đầy đủ của biển số xe trên đây các cụ:

Tầng 5 Số nhà 43, phố Kim Đồng, phường Giáp Bát, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội​

Còn đây là thông tin về công ty chủ sở hữu chiếc xe trên:

Tiếng Việt: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HLQ
Tên giao dịch tiếng Anh: HLQ ONE MEMBER COMPANY LIMITED
Giám đốc: HOÀNG MINH HẢI​

địa chi do bác long vu hỗ trợ cung cấp.thanks bác nhiều ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng