Cảm xúc những offer chờ tin VLV 2009!

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vậy là Giải Vô Lăng Vàng 2009 của Otofun mình đã khép lại!
Qua những bức ảnh của các bác show.E và những bác Offer đã không tham dự đc giải VLV 2009 cũng thấy đc rằng Giải VLV năm nay đã thành công mỹ mãn.
E đã đọc qua và (b) hầu hết các bài viết của các bác về giải VLV năm nay.E thấy rất vui và tự hào vì mình cũng là 1 thành viên của đại gia đình Otofun!Nhưng vì những lí do cá nhân mà e không thể đến để ủng hộ các đội trong giải VLV thi đấu.
Chả biết từ bao h e đã coi OF là 1 ngôi nhà trên NET của mình.Chỉ biết là từ những thói quen rất bình thường.Bật máy tính lên và dòng chữ đầu tiên e gõ là OTOFUN.COM
Ngay buổi tối hôm thứ 7 đó.E đã thức đêm để chờ các bác phọt ảnh lên.Xem những bức ảnh đó.Tự dưng thấy buồn buồn rùi tủi thân làm sao í.Cái cảm giác tiêng tiếc 1 cái gì đó.

Ước gì hôm đó em có mặt.Đc chạm tay vào cúp vô địch VLV.

Rùi ước gì đc đóng 250k để ăn 1 cái bánh mì.(E k có í xấu nào đâu nớ:6:)

Được có mặt trong những bác ở đây.Cùng vác súng ra bắn.

Được có dịp ướt đầu trong bởi chai Sâm Banh mừng chiến thắng.

Vô Lăng Vàng 2009 đã đi qua.Tài năng và bản lĩnh của những tay lái hàng đầu OF mình đã đc khẳng định 1 lần nữa.E chúc các bác luôn vững vàng tay lái trên mọi cung đường.Luôn có sức khỏe dẻo dai.Để cống hiến hết mình cho OtoFun ngày càng vững mạnh hơn nữa.
(Thật sự e rất mún :'(:'(:'(:'( vì k tham dự đc giải,e spam 1 bài cho đỡ buồn).
E mạn phép xin mượn 1 số ảnh của các bác trong OF.
E xin hết ạ!

Gửi bác LP 640:Để có đc niềm vui như vậy bỏ ra 250k thì chưa là gì đâu bác à.Sau cái lúc bác đóng 250k đó là biết bao công sức của Ban Tổ Chức giải.Rồi còn những chi phí chưa tính toán hết đc.Thật buồn vì nhận xét của bác.Đàn ông con zai có cần thiết phải chi li như vậy k bác:77::77::77:

Chỉnh sửa cuối:

vitamint

Xe tăng
em thì oánh chứ o đầu tiên nó hiện ra otofun.net bác ạ
ko phải .com mới đau chứ :6::'(:'(:'(
trang web mà máy em vào nhiều nhất đấy lun đứng đầu (b)(b)(b)(b)(b)

kar

Xe điện
Khổ thân! Vì rất nhiều người muốn khóc vì VLV nên để cho bác một bót nhé. Những ai có nhu cầu khóc nữa vào đây với QA nào :69:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Khổ thân! Vì rất nhiều người muốn khóc vì VLV nên để cho bác một bót nhé. Những ai có nhu cầu khóc nữa vào đây với QA nào :69:
Bác Kar cũng ngủ muộn thế.Chả ai có nhu cầu khóc đâu bác.Chỉ tiếc vì k đi đc thôi bác à.Năm sau e sẽ cố gắng góp công góp mặt cùng các bác.

Lúc tối hôm t7 e tưởng là chủ nhật mới bắt đầu VLV2009 mới đau chứ.Pm yahoo của 1 bác trong OF mình vừa đi dự giải lúc sáng thì bị bác ấy chơi đúng 1 câu " Con Lạy Bố "
Chán chả buồn hỏi gì nữa bác à.

Cavali

Xe điện
bác quan tâm và muốn tham gia VLV mà ko biết thời gian diễn ra :77:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
bác quan tâm và muốn tham gia VLV mà ko biết thời gian diễn ra :77:
Bác hiểu lầm í e rồi.E tưởng giải diễn ra vào chủ nhật.Thế mới đau e.Chứ k phải là e không thèm quan tâm hay như nào cả....
Vì 1 số lí do của e.E k tiện nói.Nên e mới k tham dự đc.Cũng tiếc lắm chứ bác.Ai chả máu đi mà bác nỡ ...... chém e như vậy

Em thấy những gì cụ chủ thớt chia sẻ là chân thành ... mọi người ko nên ném đá cụ ấy. Năm sau nếu cụ có đi thì đóng cho BTC 5 lít nhé, vì tội nhớ nhầm ngày thi VLV :)) :))

bonbanhloiruong

Xe tăng
Vậy là Giải Vô Lăng Vàng 2009 của Otofun mình đã khép lại!
Qua những bức ảnh của các bác show.E và những bác Offer đã không tham dự đc giải VLV 2009 cũng thấy đc rằng Giải VLV năm nay đã thành công mỹ mãn.
E đã đọc qua và (b) hầu hết các bài viết của các bác về giải VLV năm nay.E thấy rất vui và tự hào vì mình cũng là 1 thành viên của đại gia đình Otofun!Nhưng vì những lí do cá nhân mà e không thể đến để ủng hộ các đội trong giải VLV thi đấu.
Chả biết từ bao h e đã coi OF là 1 ngôi nhà trên NET của mình.Chỉ biết là từ những thói quen rất bình thường.Bật máy tính lên và dòng chữ đầu tiên e gõ là OTOFUN.COM
Ngay buổi tối hôm thứ 7 đó.E đã thức đêm để chờ các bác phọt ảnh lên.Xem những bức ảnh đó.Tự dưng thấy buồn buồn rùi tủi thân làm sao í.Cái cảm giác tiêng tiếc 1 cái gì đó.

Ước gì hôm đó em có mặt.Đc chạm tay vào cúp vô địch VLV.

Rùi ước gì đc đóng 250k để ăn 1 cái bánh mì.(E k có í xấu nào đâu nớ:6:)

Được có mặt trong những bác ở đây.Cùng vác súng ra bắn.

Được có dịp ướt đầu trong bởi chai Sâm Banh mừng chiến thắng.

Vô Lăng Vàng 2009 đã đi qua.Tài năng và bản lĩnh của những tay lái hàng đầu OF mình đã đc khẳng định 1 lần nữa.E chúc các bác luôn vững vàng tay lái trên mọi cung đường.Luôn có sức khỏe dẻo dai.Để cống hiến hết mình cho OtoFun ngày càng vững mạnh hơn nữa.
(Thật sự e rất mún :'(:'(:'(:'( vì k tham dự đc giải,e spam 1 bài cho đỡ buồn).
E mạn phép xin mượn 1 số ảnh của các bác trong OF.
E xin hết ạ!

Gửi bác LP 640:Để có đc niềm vui như vậy bỏ ra 250k thì chưa là gì đâu bác à.Sau cái lúc bác đóng 250k đó là biết bao công sức của Ban Tổ Chức giải.Rồi còn những chi phí chưa tính toán hết đc.Thật buồn vì nhận xét của bác.Đàn ông con zai có cần thiết phải chi li như vậy k bác:77::77::77:
Vụ ướt quần vì sâm-banh chỉ có mợ Pha lê thôi :D
Vụ bác LP 640: bị ban nick rồi.
Chia buồn với bác vì bỏ lỡ 1 cơ hội. Nhưng không sao, OF chắc vẫn đủ tiền thuê server nên sang năm chắc vẫn tổ chức được.