[Công nghệ] Camera hành trình 4K

Mrken789

Xe máy
Camera hành trình giúp người sử dụng ghi lại video những đoạn đường đã đi qua, lưu giữ và xem lại những khi người dùng muốn hay trong trường hợp cần thiết. Việc lắp một camera hành trình cho ô tô, xe máy là vô cùng quan trọng vì nó sẽ giúp bạn theo dõi lộ trình đã đi qua, ghi lại được những clip quan trọng để sử dụng khi gặp tình huống không hay, có thể là bằng chứng giúp bạn tránh được những sự việc éo le. Đồng thời nó cũng giúp bạn lưu giữ lại được hình ảnh của những cung đường đẹp, những sự kiện hy hữu xảy ra trên đường.
Với Công nghệ tiên tiến nhất với camera hành trình siêu nét 4k . Cảnh báo tốc độ . Định Vị GPRS dẫn đường . Wifi
Mang đến cho bạn sự hài lòng nhất về độ nét video
Góc rộng : 170độ giúp video quan sát rộng nhất

jet engine

Xe buýt
Cụ cho e xin cái demo với. Giá rổ thế nào hả cụ?

Mrken789

Xe máy
Cụ cho e xin cái demo với. Giá rổ thế nào hả cụ?
Dạ cụ inbox giúp em số điện thoại nhé . hoặc cụ add zalo cho em 0987131789 Em Trình . Demo của em nó đây cụ ah video được quay buổi tối Cụ lưu ý giúp em Vùng tối có bị bệt không cụ nhé

hoangphuc89

Xe buýt
gia ca the nao ban

Mrken789

Xe máy
Cụ có giá thì cho ngay lên đây, ai quan tâm sẽ gọi thôi. Up up mở mở in bốc in bếc làm gì rách việc quá.
Dạ em không dám đưa lên sẽ bịn bannic ngay cụ thông cảm cụ cần tư vấn thì alo cho em là được chứ đưa giá lên thì không đầy 1 giờ là die và bị xóa bài ngay . Em chưa đăng ký được bán buôn chuyên nghiệp Cụ thông cảm cho em

Kthung

Xe hơi
Em hỏi thêm cụ chủ 1 vài vấn đề với:
1. Quay 4k thì thẻ nhớ phải chọn loại nào, dung lượng tối thiểu bao nhiêu?
2. Cam có mắt hồng ngoại ko, vì cái video demo của cụ là quay trong hầm (toàn giọng chị na), nên cũng ko tính hẳn là ban đêm.
3. Sao cụ ko trực tiếp demo chạy đường VN buổi tối, để ae xem quay biển số có đủ nét ko?
Quan điểm cá nhân của em thì cam hành trình ko cần đến độ nét 4k.

Mrken789

Xe máy
2. Cam có mắt hồng ngoại ko, vì cái video demo của cụ là quay trong hầm (toàn giọng chị na), nên cũng ko tính hẳn là ban đêm.
3. Sao cụ ko trực tiếp demo chạy đường VN buổi tối, để ae xem quay biển số có đủ nét ko?
Dạ sẽ có demo quay ở Việt Nam Cụ nhé . Còn chế độ 4K và Full HD .

Doan duy

Xe buýt
E góp ý thêm là loại này có thể ghi dc video với độ nét 4k, nhưng lại có thêm chức năng bắt wifi và xem lại trên điện thoại. Nếu để chế độ 4k ghi hình thì điện thoại màn hình tương ứng fai là 4k trở lên mới xem dc ạ. Bất cập ở chỗ đó, vậy nên nếu xác định kết nối và xem dc bằng đt thì cũng chỉ ghi dc ở mức hd hoặc full hd :))

Kthung

Xe hơi
E góp ý thêm là loại này có thể ghi dc video với độ nét 4k, nhưng lại có thêm chức năng bắt wifi và xem lại trên điện thoại. Nếu để chế độ 4k ghi hình thì điện thoại màn hình tương ứng fai là 4k trở lên mới xem dc ạ. Bất cập ở chỗ đó, vậy nên nếu xác định kết nối và xem dc bằng đt thì cũng chỉ ghi dc ở mức hd hoặc full hd :))
Em lại nghĩ là nó phát wifi để điện thoại kết nối vào, để có thể xem hình trực tiếp trên điện thoại. Các chức năng nó em thấy tương tự như cam hành trình của xiaomi.
Quay phim 4k thì cái thẻ micro sd 32GB chỉ quay được trong 1h. Vì dung lượng file lớn nên nó đòi hỏi tốc độ ghi của thẻ phải đủ lớn, nếu ko sẽ rất nhanh hỏng thẻ nhớ.
Ko biết con cam này dùng hệ điều hành android hay gì, màn hình có cảm ứng hay điều khiển bằng mấy cái phím kia...
Giá thì cụ chủ ko được phép đưa nên cũng khó đánh giá tính năng/ giá thành để so sánh với các loại cam khác.

BIGCAMTB

Xe đạp