[Đồ điện tử] { CameraOnline.vn } Lắp đặt Camera An Ninh - Báo Động - Báo Cháy - Chuông Hình tại Hà Nội & TP.HCM

Số điện thoại
0917878999
Giá
2,100,000 VNĐ

ducanh91

Xe điện
e đang có nhu cầu lắp camera để quản lý cửa hàng khoảng 20m. Bác tư vấn cho e với nhé.

cameraonline.vn

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.cameraonline.vn

Minhanhpham

Xe tải
1)

Em bận quá.e duyệt lắp bộ actech 1.0 bên mình.e cố gắng sắp xếp cuối tuần cụ qua lắp cho em nhe.
2)Cụ cho em hỏi truoc e co lắp bộ camera cho cửa hàng nhưng lúc đấy e chưa lắp mạng nên e chưa lắp xem online được .h em muốn lắp thêm 1 cam ngoài cửa bên cụ và muốn bên cụ đi dây mạng giúp em .cụ tính xem e lắp được loại nào theo đầu em đã lắp trước nhé
Cụ tư vấn giúp em.rồi e trả phí xem qua mạng cho bên mình được không !

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
1)

Em bận quá.e duyệt lắp bộ actech 1.0 bên mình.e cố gắng sắp xếp cuối tuần cụ qua lắp cho em nhe.
2)Cụ cho em hỏi truoc e co lắp bộ camera cho cửa hàng nhưng lúc đấy e chưa lắp mạng nên e chưa lắp xem online được .h em muốn lắp thêm 1 cam ngoài cửa bên cụ và muốn bên cụ đi dây mạng giúp em .cụ tính xem e lắp được loại nào theo đầu em đã lắp trước nhé
Cụ tư vấn giúp em.rồi e trả phí xem qua mạng cho bên mình được không !
Thanks cụ, bên em sẽ lắp theo yêu cầu của cụ, cụ pm số đt giúp em nhé.

Minhanhpham

Xe tải
So e 0978930120 cụ nhé chac giữa tuan lap cụ nhé.e mai di tỉnh.chuc cu dat hang

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn

De-Pa

Xe hơi
Cụ pm số đt mai em cho Kt qua kiểm tra cụ nhé.
Kỹ thuật của Cụ sau khi kiểm tra về có thông báo gì ko Cụ? Cậu ấy mang một mắt cam đến thử ngay tại đầu thì ko bị, nhưng thay vào vị trí cam em lắp vẫn bị nên cậu ấy phán đoán do một cam nào đó bị chạm mát. Ok, tháo hết cam ra rồi lắp lại từng cái để tìm cam chạm mát. Kết cục là cắm cam nào vào cũng vẫn bị như vậy. Và cậu ta kết luận là do dây tín hiệu của tất cả các cam của nhà em và đi về trong sự ngỡ ngàng của em. Em bận quá nên ko contact lại Cụ ngay đc. Cụ có cao kiến gì hơn chỉ em cái chứ nhìn này khó chịu lắm

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Kỹ thuật của Cụ sau khi kiểm tra về có thông báo gì ko Cụ? Cậu ấy mang một mắt cam đến thử ngay tại đầu thì ko bị, nhưng thay vào vị trí cam em lắp vẫn bị nên cậu ấy phán đoán do một cam nào đó bị chạm mát. Ok, tháo hết cam ra rồi lắp lại từng cái để tìm cam chạm mát. Kết cục là cắm cam nào vào cũng vẫn bị như vậy. Và cậu ta kết luận là do dây tín hiệu của tất cả các cam của nhà em và đi về trong sự ngỡ ngàng của em. Em bận quá nên ko contact lại Cụ ngay đc. Cụ có cao kiến gì hơn chỉ em cái chứ nhìn này khó chịu lắm
có kỹ thuật bên em có báo lại, nhà cụ do chạy dây âm tường nên bị như vậy cụ ạ, để khắc phục chỉ còn cách chạy lại dây thôi cụ ạ. Cậu ấy về trong sự ngỡ ngàng là như thế nào vậy cụ ?, cậu ấy đã kiểm tra kỹ và báo với cụ là do dây rồi mà ?, hệ thống của cụ là do cụ chạy dây và mua camera mang về tự lắp may cụ ở gần nên bên em đã qua giúp cụ chứ hệ thống có phải bên em lắp đặt đâu cụ.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Cụ ạ nói cụ thông cảm trường hợp khách bên em bị như cụ rất nhiều, khi xây sửa nhà chạy dây âm tường cứ giao cho mấy anh thợ điện, thế là các anh ấy mua dây lôm côm về chạy, mà còn chạy chung với đường điện sinh hoạt thì còn tệ nữa, không chỉ riêng dây của camera đâu, còn dây mạng, dây điện thoại, dây truyền hình, nếu chay âm không đúng kỹ thuật thì gần như không dùng được. Những thế hệ camera HD thì nó còn kén nữa cụ ạ, nhiều nhà muốn tận dụng dây cáp cũ cho hệ thống mà cũng thử không được đành phải bỏ đấy ạ. Đây là em ví dụ thôi cụ thử kiểm tra lại hệ thống dây của nhà nhé, nếu không được bắt buộc phải chạy lại dây cho hệ thống cụ nhé.

ducanh91

Xe điện
bộ Trọn Bộ 4 Camera Actech 1.3 Megapixel ( AC-6104AHD + AC-3B13AHD ) giá 3tr320 3 mắt hiện giờ không có sẵn hàng hả cụ.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn

ducanh91

Xe điện
Bên em có hàng cụ ạ, thanks cụ
E vừa gọi sdt đuôi 222 thì được báo bộ này hết. Tư vấn e lắp bộ 1.3 3 mắt mà giá tổng cộng khoảng 5t7 chát quá. Nếu bộ này còn bác inbox e giá tổng cộng cả ổ cứng 500g tổng thiệt hại bn với. E lắp luôn ah. Số e 0906.116.791

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
E vừa gọi sdt đuôi 222 thì được báo bộ này hết. Tư vấn e lắp bộ 1.3 3 mắt mà giá tổng cộng khoảng 5t7 chát quá. Nếu bộ này còn bác inbox e giá tổng cộng cả ổ cứng 500g tổng thiệt hại bn với. E lắp luôn ah. Số e 0906.116.791
sorry cụ đúng dòng camera này bên em hiện nay hết hàng, bên em chỉ có loại đời mới Led Aray cụ ạ.

hbu082

Xe container
em đang cần thay cái mắt cam ở nhà nó đang nhập nhoèm, cụ cho em xin cái mắt nào giá thấp nhất với ạ. em mua một mắt về em tự thay.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
em dùng với đầu ghi cụ ơi.
Chắc của cụ chắc không phải HD rồi, cụ qua em còn hàng analog 800Tvl em bán thanh lý cho 380K / 1 chiếc thân dài lắp ngoài cửa cụ nhé. Thanks cụ