Thảo luận Cần hỏi ạ

tuansy

Xe đạp
Em hỏi cả hội mussso có ai bán lại xe không ạ

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Bên dưới có 2 người bán đó cụ. 1 con máy dầu (topic bán) với 1 con máy xăng (topic hỏi tư vấn musso trang cuối) . cụ liên lạc thử xem

drbacgms

Xe tăng
Em hỏi cả hội mussso có ai bán lại xe không ạ
Cụ có mua rexton 2009 máy dầu số sàn của em ko? Zin đét chưa mở máy và rất ít đi do em có lxe và xe cơ quan đón hàng ngày

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Cụ có mua rexton 2009 máy dầu số sàn của em ko? Zin đét chưa mở máy và rất ít đi do em có lxe và xe cơ quan đón hàng ngày
Chạy xuống đường dân bẩu đây là con xe của Đài ... Noan
Bỏ qua thương hiệu thì ssangyoung máy dầu là 1 dòng xe lành nết.
Mà xe cụ còn mấy năm đăng kiểm năm một nữa cụ? . Cụ cày em nó dc bao vạn rồi ạ

drbacgms

Xe tăng
Chạy xuống đường dân bẩu đây là con xe của Đài ... Noan
Bỏ qua thương hiệu thì ssangyoung
máy dầu là 1 dòng xe lành nết.
Mà xe cụ còn mấy năm đăng kiểm năm một nữa cụ? . Cụ cày em nó dc bao vạn rồi ạ
Ko ai bảo xe em là Đài Noan ngoài cụ :)! Xe em ít đi! Để trong resort có ng canh và có bạt che kín mít! Năm 2017 em chạy 1000km! Năm 2018 chạy 200km! Xe đăng kiểm 1 năm một lần! Tháng 9 lại dk tiếp! Cụ còn hỏi gì nữa ko ạ?

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Ko ai bảo xe em là Đài Noan ngoài cụ :)! Xe em ít đi! Để trong resort có ng canh và có bạt che kín mít! Năm 2017 em chạy 1000km! Năm 2018 chạy 200km! Xe đăng kiểm 1 năm một lần! Tháng 9 lại dk tiếp! Cụ còn hỏi gì nữa ko ạ?
Không, em hết câu hỏi rồi ạ.
Dưng mờ với cái thương hiệu đã ssang lại còn young, uốn đau hết cả lưỡi thì của đài.... noan là đúng roài. Hihi.
Trc em vẫn cứ lăn tăn mãi con korando với musso máy dầu + bọn bán tải cao to đen hôi. cuối cùng bập vào máy xăng cũng toàn hàn xẻng. Cảm giác chấm be bé mà nuốt ừng ực xăng nó cứ sai sai sao ý. Dc cái mỗi lần vác ra bảo dưỡng định kỳ là rẻ, rẻ hơn bọn 2 bánh của Vespa. Giờ vừa mới lên Cx5 em lại vẫn thấy nó sai sai sao ý .
Thú thật với cụ là em thèm cảm giác turbo máy dầu số sàn nó gầm réo mỗi lần ra vào số , xe dầu em toàn phải đi ké với thằng bạn chạy ranger, giờ nó bán lên máy xăng AT.
Hay mình thuộc tuýp người trung cổ hả cụ

drbacgms

Xe tăng
Không, em hết câu hỏi rồi ạ.
Dưng mờ với cái thương hiệu đã ssang lại còn young, uốn đau hết cả lưỡi thì của đài.... noan là đúng roài. Hihi.
Trc em vẫn cứ lăn tăn mãi con korando với musso máy dầu + bọn bán tải cao to đen hôi. cuối cùng bập vào máy xăng cũng toàn hàn xẻng. Cảm giác chấm be bé mà nuốt ừng ực xăng nó cứ sai sai sao ý.Dc cái mỗi lần vác ra bảo dưỡng định kỳ là rẻ, rẻ hơn bọn 2 bánh của Vespa. Giờ vừa mới lên Cx5 em lại vẫn thấy nó sai sai sao ý .
Thú thật với cụ là em thèm cảm giác turbo máy dầu số sàn nó gầm réo mỗi lần ra vào số , xe dầu em toàn phải đi ké với thằng bạn chạy ranger, giờ nó bán lên máy xăng AT.
Hay mình thuộc tuýp người trung cổ hả cụ
Trong các dòng xe trên cụ nói! Em đã sở hữu hết rồi
1. Musso máy dầu 2004: ồn, ì, chạy chắc
2. Korando máy dầu số At: bốc, mạnh, chạy vào cua nhanh tý bênh cmn đít lên do ngắn đòn. Đi xóc kinh lên được!
3. Musso máy xăng 2003: 9l/100km! Máy móc êm ái và chạy bốc! Con này e ưng nhất trong tầm tiền!
4. Rexton số AT: chạy đc thgian bị hư hộp số! Thay các kiểu ko đc! Nhờ thợ bán! Mất toi 100.
Cuối cùng là Rexton MT máy dầu:7l/100km! Êm ái, bốc hơn máy xăng do máy nó to! Con này em cũng ưng nó nhất trong tầm tiền 300-350! Cách đây gần 3 năm em mua của thằng bạn cùng vp nó đi từ mới giá 450!
Nói chung đi chắc hơn Fortuner máy dầu! Đo độ ồn trên khoang thì nhỉnh hơn 5Db! Rexton là 80 còn 4tuner 75dB!
Lý do muốn bán là để lâu chả đi nó phí nên bán chứ chả có lý do gì khác! Và có lẽ là con xe cuối cùng chốt lại tuổi trẻ lêu lổng Vợ cả vợ 2, vợ n hihi

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Trong các dòng xe trên cụ nói! Em đã sở hữu hết rồi
1. Musso máy dầu 2004: ồn, ì, chạy chắc
2. Korando máy dầu số At: bốc, mạnh, chạy vào cua nhanh tý bênh cmn đít lên do ngắn đòn. Đi xóc kinh lên được!
3. Musso máy xăng 2003: 9l/100km! Máy móc êm ái và chạy bốc! Con này e ưng nhất trong tầm tiền!
4. Rexton số AT: chạy đc thgian bị hư hộp số! Thay các kiểu ko đc! Nhờ thợ bán! Mất toi 100.
Cuối cùng là Rexton MT máy dầu:7l/100km! Êm ái, bốc hơn máy xăng do máy nó to! Con này em cũng ưng nó nhất trong tầm tiền 300-350! Cách đây gần 3 năm em mua của thằng bạn cùng vp nó đi từ mới giá 450!
Nói chung đi chắc hơn Fortuner máy dầu! Đo độ ồn trên khoang thì nhỉnh hơn 5Db! Rexton là 80 còn 4tuner 75dB!
Lý do muốn bán là để lâu chả đi nó phí nên bán chứ chả có lý do gì khác! Và có lẽ là con xe cuối cùng chốt lại tuổi trẻ lêu lổng Vợ cả vợ 2, vợ n hihi
Tuổi trẻ của cụ qua chừng ấy xe thì đúng là lêu lổng thật cụ ạ. Kkk.
Máy dầu thì ồn rõ . nhưng em lại rất thích nghe cái tiếng khọc khọc khọc khọc ròn tan của nó mới dở hơi chứ . hị
À Korando MT thì em cũng từng dc trải nghiệm rồi. Bồng bềnh và cửa số nó cảm giác đúng kiểu xe tải

drbacgms

Xe tăng
Korando MT thì em cũng từng dc trải nghiệm rồi. Bồng bềnh và cửa số nó cảm giác đúng kiểu xe tải
Chuẩn đới cụ! Các cụ trên này phi Korando nhưng ko thấy cụ nào comment đi bồng bềnh! Nhưng đây đúng là cảm giác thật khi đi Ko! Có lần em phi nhanh từ HQV vào Phạm văn đồng đoạn cua mà cảm giác nó bênh cả một bên bánh sau lên! Hãi quá! Sau vì cảm giác này mà e cho nó lên đường với một em giai lái tàu hút cát ở Hà Nam :)

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Chuẩn đới cụ! Các cụ trên này phi Korando nhưng ko thấy cụ nào comment đi bồng bềnh! Nhưng đây đúng là cảm giác thật khi đi Ko! Có lần em phi nhanh từ HQV vào Phạm văn đồng đoạn cua mà cảm giác nó bênh cả một bên bánh sau lên! Hãi quá! Sau vì cảm giác này mà e cho nó lên đường với một em giai lái tàu hút cát ở Hà Nam :)
Có lẽ do tự trọng của nó nặng mà đòn lại ngắn nên nó bị thế. Bản chất nó là con xe tải , có lẽ phải đủ nửa tấn chất thêm vào lưng mới hết bồng bềnh
Loại thân lừa ưa nặng

tuansy

Xe đạp
Lên trên xem ai có bán nhỉ. Muusso

tuansy

Xe đạp
Anh bóng thế này mà vẫn chưa thấy ai bán musso nhỉ

thichduthu2007

Xe đạp
Anh bóng thế này mà vẫn chưa thấy ai bán musso nhỉ
Ssangyong Musso Libero 2.4 AT, SUV 7 chỗ, số tự động, máy xăng, chính chủ, giữ gìn bảo dưỡng cẩn thận, rất ít đi (chỉ đưa đón con đi học, đi chơi). Đã độ lại hàng ghế sau rất tiện dụng...
Bạn Thích Đủ Thứ vào Sài Gòn nên cần tìm gia đình mới cho em nó ở lại Hà Nội. Liên lạc ĐT / Zalo không 9 một 3 hai 1 bảy 5 tám 3