Cần tư vấn lựa chọn dòng SUV loại nhỏ và rẻ thì Toyota Rush có phù hợp không?

rodi002

Xe tải
Em đang cần tìm một chiếc xe dòng SUV giá rẻ, các cụ cho em vài gạch đầu dòng với ạ. Lý do em phải tìm dòng SUV vì gầm nó cao, em ở khu huyện ở Tây Bắc địa hình di chuyển khá phức tạp vì đường xấu, xe gầm thấp em đi mấy chuyến cùng các ông anh thì toàn bị kênh gầm. Em thích chiếc SUV cõ nhỏ của Toyota là chiếc xe nhập khẩu 7 chỗ Rush không biết có phù hợp không các cụ. Dạo này đi đường thấy Rush chạy nhiều quá, kiểu dáng cũng đẹp và gầm khá cao, hình như mua trong tháng 12 còn đc tặng 2
năm bảo hiểm thân vỏ nữa thì phải. Cũng có nhiều người góp ý với em là nên xem thêm những dòng khác 7c cùng phân khúc có mấy dòng xe em đã xem là fortuner, innova thì giá cao quá em không đủ kinh tế. Em cũng có xem qua các dòng khác nữa nhưng vẫn cứ mơ hồ mong các cụ cho em vài lời tư vấn xem có nên mua hay không. Em cảm ơn.

Toyota Rush van hanh 24.JPG

formen

Xe điện
rush mà vừa tiền cụ thì chuẩn rồi.

agrimeco

Xe container
Rush gầm cao thật, đi ổ gà ổ voi ko ngại, nhưng nếu đường lầy lội phức tạp thì nên chọn bán tải hoặc xe 2 cầu cũ hay hơn.

omerta77

Xe điện
Cụ có thể lựa chọn Rush, Xpander, XL. 3 con đấy gần tương đương nhau. Mỗi con có ưu điểm, nhược điểm riêng cụ cứ GG là ra hết các bài đánh giá và so sánh.
Rush khác 2 xe kia lớn nhất là dẫn động cầu sau.
Tùy theo nhu cầu của cụ mà chọn thôi.
Riêng Rush mua trong tháng 12 này nhà e vừa lấy là tổng 718tr lăn bánh (đã được trừ 20tr). Được tặng thêm gói khuyến mãi nữa

Rush em thấy phù hợp với tiêu chí cụ đề ra, với cụ ở trên đấy đồ nghề của Toy cũng dễ tìm. Em nghĩ 1 con xe lành tính, ăn uống ít, không hỏng vặt, bền bỉ niên đại sử dụng lâu dài thì nên chọn Toy mà tầm tiền của cụ thì Rush là chuẩn bài.

kh-oa

Xe tải
Cháu nhìn em Rush này cũng không vừa mắt lắm thấy không đẹp nên cũng không tìm hiều gì. Nhưng đợt vừa rồi ông anh cháu rong ruổi 1 tháng trời khắp Tây Bắc mà em Rush vẫn ko xi nhê gì, chắc nom cũng ưng nên thấy ông anh cháu mừng ra mặt

hai10

Xe tải
Chiếc xe nhập này em thấy ít người chạy, có vẻ là khén khách nhưng nó cũng có cái hay riêng các cụ ạ. Trong phân khúc và tầm tiền thì chiếc rush này có nhiều ưu điểm hơn các xe khác về độ an toàn và bền nhưng bù lại thì giá của nó cao hơn các hãng khác vài chục nên em nghĩ vì thế mà người ta băn khoăn

Chỉnh sửa cuối:

VuongLinh19

Xe buýt
Cụ có thể lựa chọn Rush, Xpander, XL. 3 con đấy gần tương đương nhau. Mỗi con có ưu điểm, nhược điểm riêng cụ cứ GG là ra hết các bài đánh giá và so sánh.
Rush khác 2 xe kia lớn nhất là dẫn động cầu sau.
Tùy theo nhu cầu của cụ mà chọn thôi.
Riêng Rush mua trong tháng 12 này nhà e vừa lấy là tổng 718tr lăn bánh (đã được trừ 20tr). Được tặng thêm gói khuyến mãi nữa
3 con đấy em thấy nhiều iu túp bờ cũng hay mang ra đong đếm, mỗi em 1 vẻ nhưng hình như em Rush nhỉnh hơn vài phần đấy bác, mấy cái ông review thấy bảo vậy mà cái hội lái xe em quen cũng khuyên nên mua Rush

VuongLinh19

Xe buýt
Em đang cần tìm một chiếc xe dòng SUV giá rẻ, các cụ cho em vài gạch đầu dòng với ạ. Lý do em phải tìm dòng SUV vì gầm nó cao, em ở khu huyện ở Tây Bắc địa hình di chuyển khá phức tạp vì đường xấu, xe gầm thấp em đi mấy chuyến cùng các ông anh thì toàn bị kênh gầm. Em thích chiếc SUV cõ nhỏ của Toyota là chiếc xe nhập khẩu 7 chỗ Rush không biết có phù hợp không các cụ. Dạo này đi đường thấy Rush chạy nhiều quá, kiểu dáng cũng đẹp và gầm khá cao, hình như mua trong tháng 12 còn đc tặng 2
năm bảo hiểm thân vỏ nữa thì phải. Cũng có nhiều người góp ý với em là nên xem thêm những dòng khác 7c cùng phân khúc có mấy dòng xe em đã xem là fortuner, innova thì giá cao quá em không đủ kinh tế. Em cũng có xem qua các dòng khác nữa nhưng vẫn cứ mơ hồ mong các cụ cho em vài lời tư vấn xem có nên mua hay không. Em cảm ơn.

Toyota Rush van hanh 24.JPG
Nếu cụ đã nhắm em nó để tryhard trên Tây Bắc thì em nghĩ em nó là phù hợp nhất. bản 2020 Toy trang bị cho Rush hệ thống an toàn như trên con Fortuner với Hilux, đổ đèo lội suối thì chỉ có cầu sau của em Rush này làm được, mấy con cùng hạng nguy hiểm lắm cụ

omerta77

Xe điện
3 con đấy em thấy nhiều iu túp bờ cũng hay mang ra đong đếm, mỗi em 1 vẻ nhưng hình như em Rush nhỉnh hơn vài phần đấy bác, mấy cái ông review thấy bảo vậy mà cái hội lái xe em quen cũng khuyên nên mua Rush
Thì 3 còn này cạnh tranh nhau mà. Được cái này thì mất cái kia. Mỗi con 1 vẻ.
Quan trọng là cụ ý phải tìm hiểu để biết con nào phù hợp với mình nhất thôi.
Rush thì đang được giảm giá và khuyến mãi để cạnh tranh vì đợt trước kiêu nên bị ế =)) Xuống giá cái lại đắt khách ngay

poiuy

Xe container
Rush này có mỗi cầu sau, gặp phải đường xấu mà phải lùi thì khá vất. Tiến thì ngon. Đáng lẽ Toy phải bán thêm cả bản 2 cầu như đời cũ.

sweetlightvn

Xe tải
Rush này có mỗi cầu sau, gặp phải đường xấu mà phải lùi thì khá vất. Tiến thì ngon. Đáng lẽ Toy phải bán thêm cả bản 2 cầu như đời cũ.
Rush mà ko tải được đường xấu thì mấy em cùng hạng có mà xuống tắt máy đủn đít hả cụ

poiuy

Xe container
Rush mà ko tải được đường xấu thì mấy em cùng hạng có mà xuống tắt máy đủn đít hả cụ
ĐI GIẬT LÙI.
Ví dụ đang xuống dốc bỗng nhiên không tiến nổi được nữa, lùi lại bánh nó lại quay tít vì trượt. Hay là lùi vào chỗ đỗ hẹp nhưng lại cao hơn mặt đường chẳng hạn.

huyshisha

Xe tải
ĐI GIẬT LÙI.
Ví dụ đang xuống dốc bỗng nhiên không tiến nổi được nữa, lùi lại bánh nó lại quay tít vì trượt. Hay là lùi vào chỗ đỗ hẹp nhưng lại cao hơn mặt đường chẳng hạn.
Con đường của cụ xấu thật đấy =)) em vote cụ chuyển sang bán tải haha! hoặc innova

huyshisha

Xe tải
Thì 3 còn này cạnh tranh nhau mà. Được cái này thì mất cái kia. Mỗi con 1 vẻ.
Quan trọng là cụ ý phải tìm hiểu để biết con nào phù hợp với mình nhất thôi.
Rush thì đang được giảm giá và khuyến mãi để cạnh tranh vì đợt trước kiêu nên bị ế =)) Xuống giá cái lại đắt khách ngay
Rẻ thì đúng tiêu chí của chủ thớt rồi =)) xong lại còn ngon =))

songsong

Xe tải
Rush gầm cao thật, đi ổ gà ổ voi ko ngại, nhưng nếu đường lầy lội phức tạp thì nên chọn bán tải hoặc xe 2 cầu cũ hay hơn.
Cái gì cũng có giá của nó cụ à! năm nay em thấy ngoại và nội thất của Rush thay đổi nhiều cái, trang bị và an toàn cũng hơn hẳn những bản trước kèm theo giá bán ưu đãi hơn

xepdap

Xe buýt
Trong phân khúc SUV cỡ nhỏ dạng mini suv thì có 2 con này ngang nhau (1 con rush của toyota và một chiếc của mitsu) nhưng nhìn ngoại thất thì rush có vẻ nổi trội hơn, khỏe khoắn hơn với bánh xe được trang bị lốp xe to hơn