Cần tư vấn phim cách nhiệt cho xe

BMC

Xe đạp
Em mới mua xe nên không có kinh nghiệm, nhờ các cụ tư vấn giúp có nên dán phim cách nhiệt cho xe không và với khoảng 5-6 triệu thì nên dán loại nào ạ. Xe em 5 chỗ ạ

Chỉnh sửa cuối:

OtoPro.net_lhl

Xe tăng
Website
otopro.net
Em mới mua xe nên không có kinh nghiệm, nhờ các cụ tư vấn giúp có nên dán phim cách nhiệt cho xe không và với khoảng 5-6 triệu thì nên dán loại nào ạ. Xe em 5 chỗ ạ
Với tầm tiền đó cụ có thể dán gói cao cấp của Nexco hoặc gói tiêu chuẩn của Llumar cụ nhé. Cửa hàng cháu ở 291 Nguyễn Xiển lúc nào cũng chào đón cụ ạ.

khekhe22

Xe đạp
phim cách nhiệt dùng loại nào tốt cho xe 7 chỗ nhỉ

Tường Minh

Xe tải
Cụ có dự trù kinh phí là bao nhiêu ko? Hàng Llumar- phim mỹ hoặc classic - phim hàn. 2 hàng đó bên em khách dán nhiều nhất đó ạ :D- BH 10 năm
Cụ cần thì ới em nhé.

Tường Minh

Xe tải
Cụ dán phim llumar hoặc Solar master.
Hiện phim llumar bên em đang có chương trình giảm giá 10% so với giá hãng cụ nhé :)

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
tùy theo tiêu chí cụ lựa chọn tầm xiền bao nhiêu cụ ah, nhưng mà cụ nên chọn phim Mỹ mà dán đỡ mất công lột dán lại sau 1-2 năm.

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
cụ vào gian hàng e tham khảo thêm nhé, tầm đó dán được phim Mỹ rồi.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Bên em chuyên phân phối và dán phim cách nhiệt NEXCO. Tầm 5-6 triệu cụ có thể dán gói cao cấp nhất bên em rồi. Cụ tham khảo tại gian hàng của bên em trên OF tại đây
http://www.otofun.net/threads/334771-chuyen-phan-phoi-va-dan-phim-cach-nhiet-nexco-cho-o-to-va-nha-kinh-bh-5-10-nam
hoặc trên website của bên em
http://nexco.com.vn/

dochoiotogiare

Xe hơi
với tầm tiền của cụ thì có nhiều sự lựa chọn ạ
nhà e làm nhiều loại phim nhưng theo e sự phản hồi của khách và kinh nghiệm trong nghề thì những yếu tố để đánh giá một loại phim cách nhiệt tốt phụ thuộc vào những yếu tố sau :
+ độ truyền sáng càng cao thì nhìn càng rõ khi đi tối đảm bảo an toàn và cách nhiệt càng tốt là yếu tố quan trọng nhất
+ độ phản xạ : càng nhỏ thì độ chống chói càng tốt và độ phản quang càng tốt thường thì kính lái thường có độ phản xạ thấp hơn thì càng tốt ,các kính lái thường có độ phản xạ thấp hơn để người lái xe có thể nhìn rõ hơn và người bên ngoài có thể nhìn rõ vào bên đảm bảo an toàn khi lái xe , đối với kính sườn và hậu thì sử dụng kính có tối màu và độ phản xạ cao để người ngoài nhìn vào khó hơn đảm bảo sự tế nhị hihi
+ độ cản tia hồng ngoại càng lớn thì cản tia hồng ngoại càng tốt .
+ độ cản tia cực tím càng cao thì cản tia cực tím càng tốt .
cụ nên dán loại phim tốt xịn nhất ở kính lái hiện nay claasic vừa ra loại phim dành cho kính mặt tốt nhất đó cụ . với độ truyền sáng là 71 % các loại khác chỉ đạt 50- 60% Là Cao ạ , Cản tia hồng ngoại đạt 90% các loại phim khác chỉ đạt có 70-80 % , độ phản xạ hay còn gọi là độ phản quang thì đạt được mức là 6,0 % các loại phim khác thi đạt 10-20%
+ với kinh sườn thì cụ nên dán phim tối màu và có độ phản xạ đạt 12-20 % tùy vào yêu thích nhé .
hôm nào cụ có thời gian e mời cụ ghé qua cửa hàng e nhà e có máy đo cách nhiệt của tất cả các loại phim ạ . cụ qua e đo cho cụ cụ se phân biệt đâu là loai phim đạt tiêu chuẩn chất lượng ạ .:bz

hanguyenit39

Xe đạp
Website
napthungxebantai.vn
Chỉnh sửa cuối:

winter_08

Xe tải
Với tầm tiền 5-6 triệu cho xe 5 chỗ thì cụ có khá nhiều lựa chọn đấy ạ: lummar hay Co Co . Nhưng em khuyên chân thành là cụ nên vào chính hãng film cách nhiệt để dán cho đảm bảo,cẩn thận hơn thì cụ yêu cầu máy đo các thông số cụ thể và tem bảo hành chính hãng. Và quan trọng nhất là phần dán kính lái, vì ngoài chỉ số cách nhiệt chống tia cực tím như loại thông thường thì còn liên quan đến tầm nhìn khi lái xe, khả năng chống chói và liên quan trực tiếp đến độ an toàn khi lái xe vì vậy, nếu kính sườn cụ có thể chọn loại bình thường theo gói tiêu chuẩn thì với Kính Lái cụ đừng tiếc tiền mà chọn loại tốt nhất cho đảm bảo ạ.
Hiện tại hãng phim Co.co Hàn quốc đang có chương trình giảm giá cho off nhân dịp khai trương cơ sở mới 68 Trần Hữu Dực nên với 5 củ cụ có thể dán loại tốt nhất cho cả xe rồi mà lại là sản phẩm chính hãng, bảo hành 10 năm và có máy kiểm tra chỉ số cụ thể trên film dán trước khi thi công nên lên xe cứ gọi mely luôn ko phải lăn tăn gì. sdt e 0904330920 cụ cần tìm hiểu thêm thông tin gì cứ ới em ạ ^^