Cần tư vấn thay lốp cho Vios để dạy lái xe.... Mong các Cụ giúp em!

Kevin Huỳnh

Đi bộ
Xe em là Vios 2010 mua cũ được 1 năm, 4 lốp lúc mua đã cũ và mòn sẵn rồi nhưng do làm nghề dạy lái xe nên em cố gắng tận dụng vì lốp mòn dạy lái đỡ xót hơn. Do thường xuyên phải đánh lái tĩnh và mài lốp xuống đường khi xe đứng yên nên lốp mòn rất nhanh.

Lốp mòn dạy lái thì đỡ xót nhưng mòn quá rồi và đi đường xa lại nguy hiểm nên em đang cần thay 4 lốp mới. Em đang phần vân không biết nên chọn loại nào để không lãng phí và cho phù hợp với đặc thù công việc của em.

Rất mong các Cụ tư vấn giúp em và nếu được cho em xin báo giá luôn ạ.
Xin chân thành cám ơn!

taductoan

Xe điện
Cụ ra cửa hàng lốp nói tầm tiền là họ tư vấn cho ngay

Kevin Huỳnh

Đi bộ
Cụ ra cửa hàng lốp nói tầm tiền là họ tư vấn cho ngay
Nhà em ngay dọc Trần Quang Khải mà ra cửa hàng nhờ tư vấn thấy có vẻ không ăn thua. Tại em chưa có kinh nghiệm về nhiều loại lốp nên lên đây tham khảo lại rồi mới đi mua.

Lốp ô tô Duy Trang

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
lopotoduytrang.com.vn
Nhà em ngay dọc Trần Quang Khải mà ra cửa hàng nhờ tư vấn thấy có vẻ không ăn thua. Tại em chưa có kinh nghiệm về nhiều loại lốp nên lên đây tham khảo lại rồi mới đi mua.
Cụ rỗi qua cửa hàng bên em xem nhé, 185/60R15 bên em có sẵn hàng đến 6 7 loại lốp, cụ qua xem trực tiếp bên em lấy cho cụ xem các loại cụ sờ và nhìn trực tiếp sẽ trực quan hơn ạ.

Lốp ô tô Duy Trang

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
lopotoduytrang.com.vn
Đã qua shop Duy Trang và sắm 4 quả Delinte với giá chỉ 1tr050k/ quả. Nhân viên thay cho cái van bị hỏng rồi mình kêu thanh toán nhưng shop khuyến mại luôn.

Cám ơn shop Duy Trang nhé!

Vâng ạ, em cảm ơn cụ đã ủng hộ cửa hàng bên em ạ, có vấn đề gì cụ cứ alo cho em ạ.