[Thảo luận] Cảnh báo Hoàng Hoa Thám dốc Văn Cao xx bắt lỗi rẽ trái

Cường già

Xe tải
Chuyện là hum qua êm bị xxx vịn khi đi Hoàng Hoa Thám lộ trình từ chợ Bưởi đến nhà máy bia HN. êm xuống dốc HHT vào đường Văn Cao rồi rẽ trái lên dốc HHT nhưng qua chỗ rẽ thì bị XXX vịn. XXX chỉ cho em xem biển cấm rẽ trái ở phía bên phải đường, đúng là êm lái xe thiếu quan sát nhưng không hiểu vô tình hay cố ý các anh GTCC lại lắp cái biển cấm đỗ dừng ở ngay đầu lối rẽ bên trái. êm k nhìn cái biển cấm rẽ trái mà chỉ nhìn cái biển ngay trươc mặt là cấm đỗ dừng nên phi vào thế là lãnh sẹo. Theo êm thì khi k cho rẽ trái ơ chỗ đó thì cần cắm biển 1 chiều chứ sao lại cắm biển cấm đỗ dừng khi chỉ có 1 đoạn đường có chiều dài bằng chiều rộng dải phân cách. Có cụ nào nhà gần đó ra bôi cho xô sơn lên cái biển đó đi ạ. đảm bảo bôi xong thì k có cụ nào dính chưởng như êm nữa:6:(b)

echkep

Xe tải
Biển báo giao thông thì ở bên phải mới có hiệu lực kụ chủ nhá. Nhà cháu thường đi về qua đoạn đường đấy nên rât ức chế với các xe đi ngược chiều.:-q

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
chiều nay có bác đứng tận tình chặn từng xe 1 thông báo có xxx, lúc đó tầm 5h, bên kia mấy chú xxx phường cứ lườm yêu, chắc akay lắm

texu

Xe tải
Cái này có 1 thớt rồi mà.Lối mở thứ nhất có biển cấm quay đầu, cách 20m mới có chỗ rẽ mà.

tonnuchimse

Xe buýt
Mấy hôm nay em thấy buổi tối xxx hay đứng rình ở đấy ác. Xe oto, xe máy cũng gom hết. Tuy nhiên em vẫn bực mình cái vụ 2B phóng ngược chiều hàng đàn từ hướng dốc Tam Đa xuống Văn Cao mà các chú ý chả làm gì

Mr Bim

[Tịch thu bằng lái]
Rình là đúng thôi.. Cụ thử đi ngược lại xem có thấy khó chịu ko. Đg` thì bé mà 2 luồng xe cứ đấu đầu vào nhau. Nhưng mà nó phải cắm cái biển 1 chiều thì phải đạo hơn. Đúng là xxx Vịt.. b-)

4X4=16

Xe điện
Cụ ơi XXX không được lắp biển báo hay tự ý kẻ vạch sơn trên đường nhá, cái này là do GTCC nhá. XXX chỉ bătccasc phương tiện tham gia gt vi phạm thôi ợ.

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
các chú xxx chả chịu ra chỗ đào duy anh mà bắt xe đi lấn làn .Đào Duy Anh đã trở thành 2 chiều mà bà con vẫn đi như 1 chiều, thỉnh thoảng em lượn từ Hoàng Tích Trí sang Xã Đàn, qua đây trêu mọi người tý cũng thấy vui phết :D (mà đi thế đỡ tắc đường hẳn)

amazoncafe

Xe tăng
Hôm nọ em cũng bị đúng chỗ này rồi, có 2 chú xxx trẻ măng đứng lõng
Mấy xe sau em nộp nhanh lắm, em cứ đứng đấy nói cái lọ cái chai, hỏi han lung tung, hỏi biển cấm kia được lắp từ bao giờ ...
2 chú xxx kia chán em quá lúc đầu còn dọa em lỗi này của anh nặng lắm này nọ, em kệ cứ hỏi sau một hồi nữa cho em đi hehe chả mất mát gì mất mỗi 10 phút nói chuyện lung tung với xxx

xăng A95

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chuyện là hum qua êm bị xxx vịn khi đi Hoàng Hoa Thám lộ trình từ chợ Bưởi đến nhà máy bia HN. êm xuống dốc HHT vào đường Văn Cao rồi rẽ trái lên dốc HHT nhưng qua chỗ rẽ thì bị XXX vịn. XXX chỉ cho em xem biển cấm rẽ trái ở phía bên phải đường, đúng là êm lái xe thiếu quan sát nhưng không hiểu vô tình hay cố ý các anh GTCC lại lắp cái biển cấm đỗ dừng ở ngay đầu lối rẽ bên trái. êm k nhìn cái biển cấm rẽ trái mà chỉ nhìn cái biển ngay trươc mặt là cấm đỗ dừng nên phi vào thế là lãnh sẹo. Theo êm thì khi k cho rẽ trái ơ chỗ đó thì cần cắm biển 1 chiều chứ sao lại cắm biển cấm đỗ dừng khi chỉ có 1 đoạn đường có chiều dài bằng chiều rộng dải phân cách. Có cụ nào nhà gần đó ra bôi cho xô sơn lên cái biển đó đi ạ. đảm bảo bôi xong thì k có cụ nào dính chưởng như êm nữa:6:(b)
Cụ đi ô tô thiếu quan sát vi phạm GT không thể trách GTCC được ! biển báo cắm bên phải là " đúng " còn việc đường 1 chiều Dài hay ngắn ko quan trọng bằng ý thức chấp hành . Xe máy chuyên rẽ lung tung đoạn này , Cụ toàn thắc mắc không đâu vào đâu cả .Mất xiền là chuẩn đấy $-)$-)$-)$-)

Red_Evil

Xe buýt
Có cả biển cấm rẽ trái lẫn biển 1 chiều mà. Cụ chủ thớt đi ko nhìn đường thì dính chưởng là đúng thôi.

Dunga

Xe buýt
Vụ này xxx ko có lỗi, có chăng là lỗi của cụ mấy hôm trước không chịu đánh võng OF để cập nhật tình hình.
Nói thật em thấy cảnh báo trên box này hiệu quả hơn các thông báo trên các thông tin đại chúng khác rất nhiều!

namlieu102vnn

Xe điện
mấy hôm trước cũng có cụ cảnh báo rồi mà .
đi đường phải cẩn thận :( , quan sát biển báo , xểnh một cái là lại gặp xxx ngay :) .