Thảo luận Cảnh cáo thành viên Albeabk về việc buôn bán xe trong box Fiat .

Trạng thái
Thớt đang đóng
Lâu nay em thấy tình hình anh em Fiat kêu than thành viên Albeabk nhiều , nhắc nhở cũng nhiều rồi mà thành viên này vẫn chưa chừa buôn bán trong box . Thành viên này là hạng buôn bán không đàng hoàng , có ai trong hội muốn giao lưu , chưa biết mô tê gì là đã phán ngay xe thế nọ thế kia dìm hàng rồi mua về bán lại kiếm lời . Xe thành viên đó bán cũng chỉ sửa sang lại những thứ rất rẻ như lọc xăng .... lốp cũ rồi lòe thành viên mới sửa hãng . Đồ đạc giao lưu cái gì cũng xin rồi về bán lại chênh lệch ................
Mong các thành viên mới trước khi mua bán hãy đọc qua và nhờ các thành viên khác trợ giúp mua bán xe . Thành viên Albeabk không phải là thành viên của hội Fiat và cũng không phải là người tin tưởng để giao phó , nhờ vả mua xe .

Số điện thoại của Albeabk để anh em tránh xa : 0912 739 506 , 0912 478 908
Tên đầy đủ : Nguyễn Thanh Hải . Địa chỉ 40/60 Tạ Quang Bửu Trần Đại Nghĩa hoặc quanh quanh khu vực Bác Khoa .

Chỉnh sửa cuối:

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Albeabk vốn xuất thân từ nhân viên trông coi phòng thí nghiệm nhà C9 Bách Khoa, trước khi đá sang oto đã làm về máy tính. Chuyên đi lợi dụng mác BK, giao dịch tại BK để thực hiện hành vi mua bán không đàng hoàng, đây không phải là lần đầu tiên, lĩnh vực đầu tiên mà albeabk thực hiện hành vi mua bán.
Các cụ có thể google "Anh Hải C9 Bách Khoa" sẽ ra nhiều cái hay về anh Hải này. Trước trong 1 vài topic bán xe của anh ấy em đã nhận người quen nhưng có vẻ các cụ OF không biết gì về anh ấy :)

gadi2banh

Xe điện
Cụ này lúc nào cũng hót là có xe ngon, động cơ nổ ru ngủ, ngọt thỉu :D

vip tien sinh

Xe ngựa
Tời ơi tời... Em thấy cụ ý cũng có chuyên môn mờ. Còn buôn bán thì...buôn gian bán lận, dân gian ta đẫ dậy òi. Nhưng với chiến hữu thì không được làm vậy. Vì chúng ta là lền kinh tế tư bản, định hướng Xã Hội Chủ Nghĩa.
Albeabk vốn xuất thân từ nhân viên trông coi phòng thí nghiệm nhà C9 Bách Khoa, trước khi đá sang oto đã làm về máy tính. Chuyên đi lợi dụng mác BK, giao dịch tại BK để thực hiện hành vi mua bán không đàng hoàng, đây không phải là lần đầu tiên, lĩnh vực đầu tiên mà albeabk thực hiện hành vi mua bán.
Các cụ có thể google "Anh Hải C9 Bách Khoa" sẽ ra nhiều cái hay về anh Hải này. Trước trong 1 vài topic bán xe của anh ấy em đã nhận người quen nhưng có vẻ các cụ OF không biết gì về anh ấy :)

Chidiudiu

Xe điện
Ofer mà làm ăn k đứng đân thế nhỉ? Sao k bem nick luôn đi câc min?

fusionvie

Xe điện
Nhân viên phòng thí nghiệm C9, nghe quên nhỉ

magicianfs

Xe tăng
quả này là kê gạch tháo bánh, chứ xì lốp đã ăn thua giề :)) rất cảm ơn thông tin cuả cụ

danca

Xe điện
Cụ albeabk đâu ,đem công tơ nơ đến để chở đá hộc,đá tảng cụ uôi :-|:-|:-|

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Tời ơi tời... Em thấy cụ ý cũng có chuyên môn mờ. Còn buôn bán thì...buôn gian bán lận, dân gian ta đẫ dậy òi. Nhưng với chiến hữu thì không được làm vậy. Vì chúng ta là lền kinh tế tư bản, định hướng Xã Hội Chủ Nghĩa.
Vâng ợ, cháu cũng đã từng thấy anh ấy có chuyên môn trong món laptop chuyên hàng IBM lenovo :( ăn nói cũng có vẻ đàng hoàng lắm nhưng ai ngờ vẫn ăn phải quả đắng. Ban đầu thì cũng chỉ nghĩ là thiết bị điện tử có tỷ lệ lỗi nhất định nhưng sau nhiều người đề kêu về cái tỷ lệ lỗi này quá nhiều, cách xử lý khiếu nại không đàng hoàng...
Cứ tưởng cụ ấy sang OF chơi món 4B nó tao nhã hơn, nó đàng hoàng hơn chứ ai ngờ vẫn thế.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Thời xưa thôi bác ơi, giờ chơi Online, không được phép gian lận :D

dixecu

Xe hơi
Bác mà nghe theo những ý kiến "chuyên môn" của "chiên da" này thì không sớm hay muộn của bán xe thôi. Còn bán cho ai thì chưa biết được.
Tôi cũng đã vài lần cảnh báo về các ý kiến "tư vấn chuyên môn" của bác này. Nhưng thấy không thay đổi được gì nên cũng đâm ra chán, không muốn nói gì thêm.
Chỉ ngại cho các anh em mới, chưa có kinh nghiệm nhiều thì tội nghiệp cho thương hiệu FIAT lắm.
Nên để box Fiat này là nơi thư giản cũng như đóng góp những ý kiến, kinh nghiệm thực tế, đúng đắn và vô tư, là sân chơi cho anh em.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Ơ thế mà em toàn hóng theo cụ albeak, :-?

isabinh

Xe điện
he he, 'máy suất sắc', 'êm ru ngủ', ' liu riu' nghe ghê ghê

Chỉnh sửa cuối:

vip tien sinh

Xe ngựa
Chưa từng gặp cụ albeabk, khi mới chơi Fiat em tưởng cụ ý chỉ chơi xe. Mãi sau mí bít cụ ý KD. Nếu thật cụ albe tệ thế thì em thấy thật buồn và thất vọng.
Vâng ợ, cháu cũng đã từng thấy anh ấy có chuyên môn trong món laptop chuyên hàng IBM lenovo :( ăn nói cũng có vẻ đàng hoàng lắm nhưng ai ngờ vẫn ăn phải quả đắng. Ban đầu thì cũng chỉ nghĩ là thiết bị điện tử có tỷ lệ lỗi nhất định nhưng sau nhiều người đề kêu về cái tỷ lệ lỗi này quá nhiều, cách xử lý khiếu nại không đàng hoàng...
Cứ tưởng cụ ấy sang OF chơi món 4B nó tao nhã hơn, nó đàng hoàng hơn chứ ai ngờ vẫn thế.

isabinh

Xe điện
c9 có phòng thí nghiệm hả Mèo, tưởng chỉ có phòng máy tầng 4 thôi

seven_love2003

Xe buýt
Em đã gặp.
Nhưng được cái gặp được bác Ocha và bác Congnhuanphat trước nên rất ngưỡng mộ anh em Fiat ạ.

magicianfs

Xe tăng
Em đã gặp.
Nhưng được cái gặp được bác Ocha và bác Congnhuanphat trước nên rất ngưỡng mộ anh em Fiat ạ.
Hai lão này hiếm khi xuất hiện cùng nhau lắm, như mạt răng mặt rời ý cụ uôi, nồm seo mà cụ lại gặp được cả 2 thế ợ

seven_love2003

Xe buýt
Hai lão này hiếm khi xuất hiện cùng nhau lắm, như mạt răng mặt rời ý cụ uôi, nồm seo mà cụ lại gặp được cả 2 thế ợ
Hai bác đó nhiệt tình lắm bác ạ (*)(*)(*)

P/s: seach GG :" hải C9 Bách Khoa" thì đúng là ra toàn thứ %Ơ#ơ[*%#^*

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng