Cập nhật điểm ưu đãi cho các cụ/mợ sở hữu thẻ OF Member

VietinBank Card

Xe điện
Cụ ơi cháu muon làm thẻ quá... Mà moi làm linh mới thì sao hả Cụ...!
Dạ Cụ ơi Cụ đã đủ số Km rồi ạ, Cụ sinh hoạt thêm đến ngày 20/10 là đủ điều kiện phát hành thẻ rồi ạ :D

Hungtranh_70

Xe tăng

lomzom

Xe đạp
E dag ki roi ma cchua thay gi lcụ a. Ko bietco bi vuongmac odau ko. Hix

VietinBank Card

Xe điện
E dag ki roi ma cchua thay gi lcụ a. Ko bietco bi vuongmac odau ko. Hix
Chào cụ!
Theo em thấy thì nick của cụ chưa đủ số bài viết và thời gian sinh hoạt để phát hành thẻ đâu ah, điều kiện để phát hành thẻ như sau:
- Các bác phải là thành viên diễn đàn Otofun có thời gian sinh hoạt tối thiểu 2 tháng và có tối thiểu 50 bài viết tính từ ngày tạo nick tới thời điểm BĐH kiểm tra khi nhận được đơn đăng ký.
- Điều kiện kèm theo là Chứng minh nhân dân hoặc Hộ chiếu của các bác còn hạn sử dụng.
Cụ tham khảo thêm ở đây giúp em cụ nhé: http://www.otofun.net/threads/386931-dang-ky-de-duoc-phat-hanh-the-of-member-the-dong-thuong-hieu-otofun-vietinbank.
Cụ cố gắng chờ đủ thời gian sinh hoạt và đi đủ số km giúp em là cụ có thể phát hành thẻ được rồi cụ ah!
Cảm ơn cụ đã quan tâm, ủng hộ!

VietinBank Card

Xe điện
Thưa Cụ, trong trường hợp Cụ không thể đăng ký phát hành thẻ Online bằng chiếc CMND của Cụ thì Cụ vui lòng mang CMND ra Chi nhánh gần nhất của Vietinbank để được bên em hỗ trợ Cụ nhé

Cảm ơn Cụ đã quan tâm ,ủng hộ :)

VietinBank Card

Xe điện
và em dk.thì hệ thống báo thành công thật đơn giản ,mong sớm nhận dc thẻ
Chào cụ!
Cụ mỗi CMT khi đăng ký thì chủ thẻ sẽ là chính chủ của CMT đó cụ nhé, các thông tin đăng ký của chủ thẻ phải khớp đúng trên CMT, nếu cụ muốn đăng ký chủ thẻ là cụ thì cụ phải dùng CMT của cụ nhé. Còn nếu cụ dùng CMT của người khác (như cụ có nói là gấu nhà cụ ý ah) đăng ký thì chủ thẻ sẽ là chính chủ người có CMT đấy cụ ah và khi nhận thẻ phải là chủ thẻ nhận thẻ cụ nhé. Cụ lưu ý giúp em ah.

dangdangtuan

Xe hơi
Chào cụ!<br />
Cụ mỗi CMT khi đăng ký thì chủ thẻ sẽ là chính chủ của CMT đó cụ nhé, các thông tin đăng ký của chủ thẻ phải khớp đúng trên CMT, nếu cụ muốn đăng ký chủ thẻ là cụ thì cụ phải dùng CMT của cụ nhé. Còn nếu cụ dùng CMT của người khác (như cụ có nói là gấu nhà cụ ý ah) đăng ký thì chủ thẻ sẽ là chính chủ người có CMT đấy cụ ah và khi nhận thẻ phải là chủ thẻ nhận thẻ cụ nhé. Cụ lưu ý giúp em ah.<br />
<br />
<br />cám ơn cụ chỉ bảo

demen2003

Xe buýt
Mình thấy phát hành thẻ nhanh thật, Tks cụ chủ thớt, mới ngồi tối T7 đăng ký hôm nay đã nhận thẻ rồi, mình đang update TK của thẻ vào Ipay để chuyển tiền từ thẻ ATM sang cho tiện

VietinBank Card

Xe điện
Mình thấy phát hành thẻ nhanh thật, Tks cụ chủ thớt, mới ngồi tối T7 đăng ký hôm nay đã nhận thẻ rồi, mình đang update TK của thẻ vào Ipay để chuyển tiền từ thẻ ATM sang cho tiện
Chào Cụ.
Cảm ơn Cụ đã quan tâm và ủng hộ!

CSpro88

Đi bộ
Chào Cụ ạ, đó là ưu đãi trong ngày sinh nhật diễn đàn, các Cụ Mợ chưa đủ điều kiện cũng có thể đăng kí được Cụ ạ :D[/QUOTE

Còn dịp ưu đãi nào khác ko cụ VietinBank Card? Mong sớm được có thẻ wo.

VietinBank Card

Xe điện
Chào Cụ ạ, đó là ưu đãi trong ngày sinh nhật diễn đàn, các Cụ Mợ chưa đủ điều kiện cũng có thể đăng kí được Cụ ạ :D[/QUOTE

Còn dịp ưu đãi nào khác ko cụ VietinBank Card? Mong sớm được có thẻ wo.
Thưa Cụ, hiện tại thì việc đăng ký phát hành thẻ đồng thương hiệu Vietinbank - Otofun là hoàn toàn miễn phí, từ việc phát hành thẻ cho đến giao thẻ tận tay Khách hàng.
Tuy nhiên Cụ vẫn phải đảm bảo giúp em 2 điều kiện giống như các thành viên khác là: Tham gia diễn đàn trên 2 tháng & Có số bài viết trên 50 ( 50km ). Vậy Cụ tham gia tích cực lên cho đến khi đủ thời gian để có thể phát hành thẻ nhé .
Nếu có chương trình ưu đãi phát hành đặc biệt thì bên em sẽ thông báo cho các Cụ ạ :)

Cảm ơn Cụ đã quan tâm, ủng hộ !!

CSpro88

Đi bộ
Thưa Cụ, hiện tại thì việc đăng ký phát hành thẻ đồng thương hiệu Vietinbank - Otofun là hoàn toàn miễn phí, từ việc phát hành thẻ cho đến giao thẻ tận tay Khách hàng.
Tuy nhiên Cụ vẫn phải đảm bảo giúp em 2 điều kiện giống như các thành viên khác là: Tham gia diễn đàn trên 2 tháng & Có số bài viết trên 50 ( 50km ). Vậy Cụ tham gia tích cực lên cho đến khi đủ thời gian để có thể phát hành thẻ nhé .
Nếu có chương trình ưu đãi phát hành đặc biệt thì bên em sẽ thông báo cho các Cụ ạ :)

Cảm ơn Cụ đã quan tâm, ủng hộ !!
Mún nhờ cụ có chương trình thì inbox cho em wo, nhưng vài chục người nhờ vậy thì cũng mệt ^^ để tự e theo dõi vậy.

VietinBank Card

Xe điện
Mún nhờ cụ có chương trình thì inbox cho em wo, nhưng vài chục người nhờ vậy thì cũng mệt ^^ để tự e theo dõi vậy.
Thưa Cụ,
Khi có chương trình khuyến mãi, ưu đãi hay hỗ trợ nào về các vấn đề phát hành hay sử dụng thẻ đồng thương hiệu Vietinbank - Otofun, bên em sẽ sớm đăng tải để các Cụ nắm bắt kịp thời ạ :)

Cảm ơn Cụ đã quan tâm,. ủng hộ Vietinbank :)

VietinBank Card

Xe điện
bam cu em da lay dc the r.vay gio kam nhung buoc nao sau day
Thưa Cụ,
Em xin phép được hỏi là khi Cụ lấy thẻ thì Cụ đã yêu cầu cán bộ Chi nhánh bên em kích hoạt thẻ cho Cụ chưa ạ ?
Nếu thẻ của Cụ được kích hoạt rồi thì Cụ có thể mang thẻ ra cây ATM gần nhất của Vietinbank để thực hiện đổi Mã PIN, sau đó sử dụng thẻ bình thường Cụ ạ :)

Cảm ơn Cụ đã quan tâm, ủng hộ sản phẩm của Vietinbank !