[Funland] CEO Phương Hằng và cuộc khẩu chiến khốc liệt với các âm binh từ lang băm tới showbit đen (P2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Lại đánh hội đồng phụ nữ à? :D Em nghe nói có một số mợ OFer trên này thần tượng cụ ấy cơ, chán nhẻ :(
Mợ Mimeo em thấy rất nhiệt tình, tốt tính ... còm cũng nghiêm túc và rất đáng yêu :x mà, sao chã nào nỡ xử mợ ấy nhỉ? Hay do bị report bẩn nhiều nên "Chã máy" auto xử nhỉ?
Là mợ à? Tội lỗi, thế mà cứ tưởng đàn ông nhưng chỉ vang để phân biệt với mục đích công khai âm binh thôi chứ không chơi bẩn report đâu :))

tkcserver

Xe tải

Các cụ vào ủng hộ @@

tony tí

Tháo bánh
Chuyện Bà Hằng còn gì nữa đâu mà tranh cãi nữa nhỉ :
1 bên bị bịt miệng trói tay.. 1 bên gần chết được cứu quay lại đánh hội đồng. ai thắng ai thua đã phân định .

Esse82

Xe tăng
Website
ketoantruong.org
T.giáo mới nhậm nên lúng ba lúng búng éo biết phải làm như thế nào. Nói thật là em thất vọng với lão T.giáo mới từ bên Q.Đ sang. Chả có chất lính & tính chiến đấu éo gì!
Cụ lại nóng nảy quá. Phải từ từ thì mấy con kiến mới ra khỏi hang chứ ạ, làm 1 mẻ bắt gần hết thì bõ cái công, chứ xử lý ngay thì nó ẩn mất, tìm từng con một thì cái được không bù được cái mất. Cụ thấy giờ cứ 1 vài hôm lại lòi ra 1 con kiến, với tốc độ này 4 5 tháng sau quơ 1 mẻ là sạch sẽ hơn ngay. Lại thêm được mớ vào ngân sách nữa, dịch dã đang không có tiền mua vắc xin covid19. Em mới ủng hộ quỹ hồi chiều. Hy vọng có đủ cho nhân dân.

namtv.vrn

Xe hơi
Tôi không định còm hay quất còm của cụ, vì nói thật, tôi không thích những thằng như cụ.

Tôi thấy mồm cụ lúc nào cũng rêu rao thượng tôn pháp luật nọ kia, sống là phải có phép tắc, phải abc xyz, ... rất luật học. Vâng, tôi đồng ý với cụ hoàn toàn. Sống là phải thượng tôn pháp luật. Mà không thượng tôn pháp luật cũng không được, nhẹ thì bị phạt tiền, tháo bánh, nặng hơn thì bị khóa mõm, vào tù.

Ấy thế nhưng, ẩn dưới cái danh nghĩa đi rao rảng cái thượng tôn pháp luật ấy, là ý đồ rất xấu của cụ. Đó là "công kích cá nhân". Đơn cử như cái còm tôi quất lại trên kia. Cụ bới bèo ra bọ, một lòng một dạ bới bằng hết những khuyết điểm, những sai xót của mợ Hằng để xỉa xói. Còm nào cũng như còm nào, rặt một mưu hèn kế bẩn như vậy.

Đấy, cụ cứ hô thượng tôn pháp luật, mà cụ lại đi công kích cá nhân là sao? Cụ là người tốt thì cứ sống tốt, cụ là người chưa tốt thì cứ lột mặt nạ mà sống thật xấu đúng như bản chất của mình cũng được. Bọn em chấp nhận hết mà. Cụ đeo mặt nạ cả ngày thế, không thấy mệt ạ? [-(
Hay cụ ạ. Một lý vodka mời cụ!

redflame

Xe tăng
Các cụ có liu ý thấy là anh Hải cũng trùng máu với kiểu T Thành, Mr Đờm, H linh không;;).
Cùng club bênh nhau là đúng rồi, chả lạ😂😂😂.
Thằng đấy em nghi cũng diễn viên khoa kèn. Ngày xưa hồi nó còn diễn xem ghét vãi lái, ẽo ợt không ra nam cũng chẳng ra nữ. Thằng này nắng nóng quá nên bị hâm hay sao ý, pha xuất hiện trở lại trước công chúng giống như tự sát.

Đại_Vệ

Xe tải
Còm của Cụ, em thấy hình bóng của một người trên này. Chẳng biết có nhận nhầm không. ................

Bạn chưa nhận sao biết đúng hay lầm???
Hơn nữa, chẳng ai cấm quyền tự do tư tưởng của bạn, hay các offer khác về một ai!

Cứ cho nó bay bổng nhé!

Chỉnh sửa cuối:

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Khiếp cụ tính khôn thế.
Vừa dc tiếng tao nhã vừa dc dc miếng (nước miếng).
Mùa này thì nghe đến nước miếng thôi là phải xa 3m rồi.
Bội phục :))
Lây nhanh quá vậy? Cứ nâng ... làm nhột chết đi được :))

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Bình minh biển

Xe container
Tôi không định còm hay quất còm của cụ, vì nói thật, tôi không thích những thằng như cụ.

Tôi thấy mồm cụ lúc nào cũng rêu rao thượng tôn pháp luật nọ kia, sống là phải có phép tắc, phải abc xyz, ... rất luật học. Vâng, tôi đồng ý với cụ hoàn toàn. Sống là phải thượng tôn pháp luật. Mà không thượng tôn pháp luật cũng không được, nhẹ thì bị phạt tiền, tháo bánh, nặng hơn thì bị khóa mõm, vào tù.

Ấy thế nhưng, ẩn dưới cái danh nghĩa đi rao rảng cái thượng tôn pháp luật ấy, là ý đồ rất xấu của cụ. Đó là "công kích cá nhân". Đơn cử như cái còm tôi quất lại trên kia. Cụ bới bèo ra bọ, một lòng một dạ bới bằng hết những khuyết điểm, những sai xót của mợ Hằng để xỉa xói. Còm nào cũng như còm nào, rặt một mưu hèn kế bẩn như vậy.

Đấy, cụ cứ hô thượng tôn pháp luật, mà cụ lại đi công kích cá nhân là sao? Cụ là người tốt thì cứ sống tốt, cụ là người chưa tốt thì cứ lột mặt nạ mà sống thật xấu đúng như bản chất của mình cũng được. Bọn em chấp nhận hết mà. Cụ đeo mặt nạ cả ngày thế, không thấy mệt ạ? [-(
Em nợ rượu nhá, nay hết mất òi :(

Bình minh biển

Xe container
Ngje

Em chưa hiểu vì sao thằng này nó có thể phât biểu những câu bẩn thỉu như thế trong khi đang công tác trong ngành giáo dục, hay là nắng nóng quá nhũn cmn não rồi.
Lặng ngắt một thời gian, tự dưng lại nổi phều theo cách thế này
Bản thân, còn cả bố mẹ rồi gia đình khéo cũng bị chửi lây :(

GrapQR

Xe tăng
Hay cụ ạ. Một lý vodka mời cụ!
Công nhận hay.
Dẫn chứng facts để minh họa thì lái lụa sang công kích cá nhân :))
Cách pha trộn định nghĩa và mệnh đề ảo diệu như vậy ko phải ai cũng làm dc :))

Manlee

Xe máy
Vào đây phải khóc tu tu
Cười vui kẻo mấy thằng ... cu nó buồn
Lý luận thì như cái ... mồm
Hễ ai đụng đến sồn sồn dọa vang

Cõi of đâu phải đám tang
Để quân khóc mướn thở than suốt ngày
Nghỉ ngơi sau buổi đi cày
Vào đây xả trét trình bày đủ phê

Đúng ra não cả lòng mề
May thay nhìn kỹ toàn hề đóng vai
Thì ra cũng chỉ tấu hài
Mua vui cố lắm được vài ... trăm trang :))

(st)
Em theo dõi và rất thích phong cách của cụ, rất tỉnh táo, lạnh lùng, ko bị cuốn vào lối chơi của đội bạn.
Tuy nhiên khác với các cụ trên này, em xin võ đoán cụ là cán bộ cấp cao của phe bạc. Cụ có nhiệm vụ thanh lọc những thành viên phe bạc ko có đủ phẩm chất cần thiết trước khi bước vào những trận chiến cân não, đó là: bình tĩnh, tự tin, tỉnh táo...ko vì tiểu tiết mà bỏ qua đại cục...
Em thì chẳng phải đen hay bạc, em về phe đồng: em về phe với Đồng bào của em, em cực lực lên án những thành phần làm ảnh hưởng và đi ngược lại với lợi ích của Đồng bào em, làm ảnh hưởng đến những mầm non tương lai đất nước của Đồng bào em.
Em mong cụ cứ giữ nguyên phong cách của cụ, đừng vì còm này của em hay 1 vài cụ trên này mà tự diễn biến tự chuyển hoá, chẳng phải mâu thuẫn là bản chất của sự phát triển đó sao!

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Chị có vi bằng chị gửi đơn xem xét tư cách ĐV a DH dựa trên các điều đv ko dc làm và công văn bộ 4T sau đó chị gửi bộ 4T, bộ GD, bộ TTVH, ubkt Đ thành U hcm, sở 4T, sở phụ trách trường e ko biết sở VH hay lao động, ĐU trường và đề nghị nhận dc phản hồi. Chị cho bất kỳ ai đứng tên như ng dân thôi. Đảm bảo chị hết uất ức. Mà rượu mãi ko về để e đáp lễ các cụ mợ.
Vấn đề nêu đích danh mới kiện được cơ, chứ ở đây tay H chửi xéo thôi.
Ai cũng biết là chửi ai nhưng nhìn ảnh chưa thấy ghi rõ họ tên mợ H, cho nên chỉ vi phạm khoản ăn nói của cán bộ công nhân viên chức thôi :D

Mr.Grass

Xe buýt
Vấn đề nêu đích danh mới kiện được cơ, chứ ở đây tay H chửi xéo thôi.
Ai cũng biết là chửi ai nhưng nhìn ảnh chưa thấy ghi rõ họ tên mợ H, cho nên chỉ vi phạm khoản ăn nói của cán bộ công nhân viên chức thôi :D
Cụ đọc kỹ e cái e đâu có bảo kiện hay tố cáo gì.

Trạng thái
Thớt đang đóng