[Funland] CEO Phương Hằng và cuộc khẩu chiến khốc liệt với các âm binh từ lang băm tới showbit đen (P2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

GrapQR

Xe tăng
Vấn đề nêu đích danh mới kiện được cơ, chứ ở đây tay H chửi xéo thôi.
Ai cũng biết là chửi ai nhưng nhìn ảnh chưa thấy ghi rõ họ tên mợ H, cho nên chỉ vi phạm khoản ăn nói của cán bộ công nhân viên chức thôi :D
Về pháp luật thì cụ đúng nhưng về vấn đề ăn thua thì cụ sai.
Giờ cứ kiện, kiện tất nhiên ko thắng, nhưng fans làm nốt việc còn lại, thậm chí còn kinh hơn vì cho rằng chị đẹp đang bị thế lực ngầm chèn ép, đòi công đạo bằng dc thì thôi :))

Bột Trà

Xe đạp
Trên fb đầy ông ăn nói kiểu đấy cụ ơi, hở tí là lôi từ tục ra, xong một đám vào cười ha hả.
Bình thường chả ai soi, nhưng đúng dịp này nắng nóng nên sắp ăn gáo nước lạnh vào mặt thôi.
Ếch chết tại miệng!
Ở địa vị Đức Hải em chưa thấy ai phát ngôn như vậy trên mạng XH cụ ạ, hay em ko chơi mạng nhiều nên ko biết nhỉ?

BinhWalker

Xe tăng
Chị H đã từng chiến tranh ngầm với nhà Ruồi cụ nhé. Có cả lên báo đấy. Chị ấy cạch mặt nhà Ruồi vì làm ăn thất đức, cho vay nặng lãi...
Mình cứ tưởng nói ko có cấm; chứ bóng gió ko đich danh thì cũng thường thôi. Soha nó còn máu hơn, nó tag THP dù Madam ko đề cập 1 chữ.

ChemGioCoiOp

Xe buýt
Còn cỡ ng như chị H thì hết tuổi trẻ trâu lâu rồi, quản lý mấy nghìn ng ăn lên làm ra cả vạn tỷ và va chạm đủ thể loại trên đời thì e nghĩ top10 VN về kinh nghiệm chứ ko ít.
Đồng ý với cụ là mợ H không phải dạng đậu vừa rang. Nhưng không phải cứ là đại gia, giỏi về làm ăn thì auto giỏi hết tất cả mọi lĩnh vực đâu cụ ạ.

Mợ H giờ chỉ nên ra đòn quyết định thôi. Chuyện bóc phốt, tố tội phe đen thì nên nhường sân cho Ma Sơ.

GrapQR

Xe tăng
Đồng ý với cụ là mợ H không phải dạng đậu vừa rang. Nhưng không phải cứ là đại gia, giỏi về làm ăn thì auto giỏi hết tất cả mọi lĩnh vực đâu cụ ạ.

Mợ H giờ chỉ nên ra đòn quyết định thôi. Chuyện bóc phốt, tố tội phe đen thì nên nhường sân cho Ma Sơ.
Ma sơ thì cũng lên đường thôi.
1 cái đơn tố cáo xúc phạm cá nhân là xong :))

vipbk09

Xe đạp
Thằng cha Đức Hải tôi gặp hắn một đôi lần, cách nói chuyện như đàn bà hàng tôm cá. Nhưng tôi cũng ko đánh giá điều này quan trọng lắm. Nhưng hôm nay nó ngu thì rõ rồi hehehe

Vào đây phải khóc tu tu
Cười vui kẻo mấy thằng ... cu nó buồn
Lý luận thì như cái ... mồm
Hễ ai đụng đến sồn sồn dọa vang

Cõi of đâu phải đám tang
Để quân khóc mướn thở than suốt ngày
Nghỉ ngơi sau buổi đi cày
Vào đây xả trét trình bày đủ phê

Đúng ra não cả lòng mề
May thay nhìn kỹ toàn hề đóng vai
Thì ra cũng chỉ tấu hài
Mua vui cố lắm được vài ... trăm trang :))

(st)
Vào đây phải khóc tu tu
Cười vui kẻo mấy thằng ... cu nó buồn
Lý luận thì như cái ... mồm
Hễ ai đụng đến sồn sồn dọa vang

Cõi of đâu phải đám tang
Để quân khóc mướn thở than suốt ngày
Nghỉ ngơi sau buổi đi cày
Vào đây xả trét trình bày đủ phê

Đúng ra não cả lòng mề
May thay nhìn kỹ toàn hề đóng vai
Thì ra cũng chỉ tấu hài
Mua vui cố lắm được vài ... trăm trang :))

(st)
[/QUOTE]
Chẳng qua nghiện thú khoe hàng
Giương khoe đông mít bị vang đỏ lòe
Mép mồm cũng khá lắm nghe
Nhưng toàn ngụy biện chẳng khè được ai

Tầm câu trích cú dông dài
Chình ình như 1 cái gai cản đường
Chẳng hay có được hưởng lương
Hay là cùng đám Vô Thường phải không ?...kkk

Chỉnh sửa cuối:

Truongvm81

Xe đạp
Điển hình là nghệ xĩ hài Hồng Vân và thím Đờm chả chơi kiểu vậy còn cụ ạ . Chửi xong là thanh minh ngay. =))

2 đứa Kia là 1 đàn bà và 1/2 đàn bà nên ko chấp cụ ah
Còn ĐH có gia đình, có con thì tôi vẫn nghĩ là đàn ông và có khả năng “có chỗ đứng”
Để xem thế nào, biết đâu lại là đàn bà đ.. đứng

Cái Ác Lên Ngôi

Tháo bánh
Ma sơ thì cũng lên đường thôi.
1 cái đơn tố cáo xúc phạm cá nhân là xong :))
Chả xúc phạm gì nếu Ma Sơ trưng ra được bằng chứng. Thứ nữa, cái Ma Sơ tố cáo kia mang lại lợi ích chung cho XH, chí ít thì cũng làm cho XH lành mạnh hơn.

BinhWalker

Xe tăng
Giờ e mới biết “Công sở UBND Phường” (phó CT) ký xác nhận vay tiền giữa 2 cá nhân đấy.
Chuyện đôi khi lại trở thành cách mà cđm trở thành nhân vật chính, hơn cả drama các nhân vật chính. May là mình có học một ít marketing

Bình minh biển

Xe container

Hiện tại các kênh khác vẫn miệt mài: MSVV, K.Nguyễn, Hoàng J...
Mong mọi người giữ được lửa lâu dài. Có cơ hội như này, không tận dụng được tiếc lắm :(

PVN.OTF

Xì hơi lốp
Lại đánh hội đồng phụ nữ à? :D Em nghe nói có một số mợ OFer trên này thần tượng cụ ấy cơ, chán nhẻ :(
Mợ Mimeo em thấy rất nhiệt tình, tốt tính ... còm cũng nghiêm túc và rất đáng yêu :x mà, sao chã nào nỡ xử mợ ấy nhỉ? Hay do bị report bẩn nhiều nên "Chã máy" auto xử nhỉ?
:))E chịu ! Kẻ địch thì nham hiểm. Mà mợ ấy thì lại ko kìm lại được cảm xúc.

Mr.Grass

Xe buýt

E rất hiểu ý tốt của cụ vì dù giỏi nhưng mất bình tĩnh thì cũng ko biết thế nào. Tuy nhiên bày binh bố trận hiểu đối thủ thì mình mợ ý nếu bình tĩnh chắc gộp luôn cả phe kia lại ko bằng vì để có cơ ngơi đó để có gia đình vậy thì quá khôn cụ ạ. A Dũng lò vôi cũng dạng hiếm còn phải nể vợ vậy thì mợ H ko tệ đâu cụ. Ý em là ko ai ko thể sai nhưng mình cứ có niềm tin 1 chút ý mà

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Khai trừ Đ chứ chả chơi. ĐV mà phát ngôn lung tung trên MXH, rồi chửi tục tĩu làm mất uy tín của Đ. Xong phim nhé ...!
Cố vận dụng lắm thì như dưới, chưa kể có tình tiết giảm nhẹ là chủ động xóa ngay thì chỉ ... nhắc nhở :))

Điều 33. Vi phạm về đạo đức, nếp sống văn minh
1- Đảng viên vi phạm một trong các trường hợp sau gây hậu quả ít nghiêm trọng thì kỷ luật bằng hình thức khiển trách:
a) Tổ chức việc cưới, việc tang, các ngày lễ, tết, sinh nhật, mừng thọ, kỷ niệm ngày cưới, mừng nhà mới, lên chức, chuyển công tác xa hoa, lãng phí hoặc trái quy định.
b) Vi phạm các quy định về cấm uống rượu, bia làm ảnh hưởng đến tư cách đảng viên.
c) Có hành vi quấy rối tình dục dưới mọi hình thức.
d) Quậy phá, gây gỗ, đánh nhau hoặc có hành vi thiếu văn hóa làm mất an ninh, trật tự công cộng.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em theo dõi và rất thích phong cách của cụ, rất tỉnh táo, lạnh lùng, ko bị cuốn vào lối chơi của đội bạn.
Tuy nhiên khác với các cụ trên này, em xin võ đoán cụ là cán bộ cấp cao của phe bạc. Cụ có nhiệm vụ thanh lọc những thành viên phe bạc ko có đủ phẩm chất cần thiết trước khi bước vào những trận chiến cân não, đó là: bình tĩnh, tự tin, tỉnh táo...ko vì tiểu tiết mà bỏ qua đại cục...
Em thì chẳng phải đen hay bạc, em về phe đồng: em về phe với Đồng bào của em, em cực lực lên án những thành phần làm ảnh hưởng và đi ngược lại với lợi ích của Đồng bào em, làm ảnh hưởng đến những mầm non tương lai đất nước của Đồng bào em.
Em mong cụ cứ giữ nguyên phong cách của cụ, đừng vì còm này của em hay 1 vài cụ trên này mà tự diễn biến tự chuyển hoá, chẳng phải mâu thuẫn là bản chất của sự phát triển đó sao!
Không cụ, em bao đồng với lại khoái chém gió thôi. Não em thuộc loại cá vàng thêm nghĩ gì nói nấy nên thường khác thiên hạ :))

kduc

Xe container
hài lên ngôi mà các cụ nên chúng nó tưởng nó là bố tướng. chắc khiển trách thôi chứ ko hy vọng gì các cụ ạ nhưng nó sẽ là cái gương trong mọi cuộc họp của ĐU các tỉnh trong khi công văn hắn có khi còn vừa đọc xong. Nổi tiếng gấp bội. VNS rảnh quá lên face thì kêu gọi chống dịch bằng cách này hay cách khác chứ vẫn đang ăn lương đấy chứ ko phải đang dạy mà lên face chém gió. Phó HT nữa thì lịch trực ở trường liên tục luôn. Càng nghĩ càng bực bọn này.
Ko nói nhều, oánh luôn vào ghế của hắn.

tony tí

Tháo bánh
Cố vận dụng lắm thì như dưới, chưa kể có tình tiết giảm nhẹ là chủ động xóa ngay thì chỉ ... nhắc nhở :))

Điều 33. Vi phạm về đạo đức, nếp sống văn minh
1- Đảng viên vi phạm một trong các trường hợp sau gây hậu quả ít nghiêm trọng thì kỷ luật bằng hình thức khiển trách:
a) Tổ chức việc cưới, việc tang, các ngày lễ, tết, sinh nhật, mừng thọ, kỷ niệm ngày cưới, mừng nhà mới, lên chức, chuyển công tác xa hoa, lãng phí hoặc trái quy định.
b) Vi phạm các quy định về cấm uống rượu, bia làm ảnh hưởng đến tư cách đảng viên.
c) Có hành vi quấy rối tình dục dưới mọi hình thức.
d) Quậy phá, gây gỗ, đánh nhau hoặc có hành vi thiếu văn hóa làm mất an ninh, trật tự công cộng.
đảng viên nsut thầy giáo mà nói chuyện vô văn hóa , hạ lưu đê tiện .. bọ 4t mà vẫn im lặng thôi quỳ.

Trạng thái
Thớt đang đóng