[Funland] CEO Phương Hằng và cuộc khẩu chiến khốc liệt với các âm binh từ lang băm tới showbit đen (P2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

thunm

Xe buýt
Thằng Đức Hải đấy gay nặng mà cụ. Việc lập gia đình chỉ là bình phong và chuyện có con đối với thằng bóng này là bình thường, đi ra viện chích tí tinh trùng lọc con khỏe rồi đưa vào cấy thì ra vài f luôn

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chẳng qua nghiện thú khoe hàng
Giương khoe đông mít bị vang đỏ lòe
Mép mồm cũng khá lắm nghe
Nhưng toàn ngụy biện chẳng khè được ai

Tầm câu trích cú dông dài
Chình ình như 1 cái gai cản đường
Chẳng hay có được hưởng lương
Hay là cùng đám Vô Thường phải không ?...kkk
Âm mưu âm ... lộ viễn vông
Sưu tầm ghi rõ đả thông chưa nào?
Dẫu thơ chỉ xứng 3 hào
Ngại gì khi bón không ào ào ra

Chém gió nếu được nhận quà
Thì đây chắc đã đại gia lâu rồi
Nói gần rồi nói xa xôi
Cuộc đời bạc trắng thêm vôi làm gì :))

Lavender168

Xe buýt
e đồng ý ít thôi nhưng vẫn cần có để mọi ng ko quên cuộc chiến vẫn đang còn ở phía trước. Đây là cuộc chơi trí tuệ, cứ đóng vai nạn nhân cho em, họ ăn hiếp e quí zị bảo vệ em còn để quí zị xử thay. Còn cỡ ng như chị H thì hết tuổi trẻ trâu lâu rồi, quản lý mấy nghìn ng ăn lên làm ra cả vạn tỷ và va chạm đủ thể loại trên đời thì e nghĩ top10 VN về kinh nghiệm chứ ko ít. Có điều chị nên tuyệt đối tuân thủ pháp luật vì chị sẽ làm gương cho ng khác, bị đau khổ vậy khi chống lại cái ác nhưng chị gương mẫu được và sẽ xứng đáng là gương cho mọi ng noi theo.
Mình đoán bà này tuy lanh dao mấy cty là ceo có doanh thu nghìn tỷ nhưng vẫn là phạm vi cty gia đình. Nên mới có kiểu hành xử 1 với 1 =2.
Đối ngoại là do ông ck. Nên ngay từ đầu nghe bà này chửi mình đã từ ngạc nhiên sang đồng tình thú zị nhưng cũng lo lắng.
Nhưng mình lại tự trả lời là có thể sau lưng khá vững mới dám thẳng băng vậy.
Dù sao cũng vô cùng yêu thích nhân vật này, Đc sống một cái cách quyết liệt theo cá tính cũng là một loại hạnh phúc.
Xã hội thích bà cuồng nhiệt cũng bởi bà Ceo này đã khởi lên một thứ tính cách mà tuổi thơ đến 40% con người có nhưng nó đã mai một mất dần khi trưởng thành. Còn người đàn bà này đã tuổi U60 ở trên đỉnh cao của tiền và quyền lực mà vẫn giữ dc, vẫn lên tiếng dành công bằng cho bản thân và xã hội.
Thật thú zị.

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Alo

Xe container
chị hằng đúng là live hơi nhiều , tuần làm phát thôi là được

Voi2011

Xe đạp
Lũ hề càng ngày càng đông và thể hiện sự bỉ ổi, vô liêm sỉ, vô học của chúng. Từ thằng bóng chúa linh14, thằng bóng trấn thành, con lợn hồng vân và giờ là thằng bóng hải đầu khấc. Phải cho lũ rẻ rách này về với thế giới của chúng nó cho trong sạch nền nghệ thuật nước nhà.

BinhWalker

Xe tăng
:))E chịu ! Kẻ địch thì nham hiểm. Mà mợ ấy thì lại ko kìm lại được cảm xúc.
Cụ lại làm em nhớ chuyện Madam nói về lớp học vô cảm. Sau drama ko loại trừ nhiều người vô cảm hơn, thì lại dở. Quản lý kỳ vọng mà, thổi lên trên mây rồi rớt cái bịch thì ko vô cảm mới lạ; cảm xúc là con ngựa bất kham.

Imei

Xe buýt
Thằng hải này em thấy nó còn ngu hơn cả con VO, đang yên đang lành đoé ai sờ vào tự dưng nhảy dựng như chó phải bả, giờ ngu người :))
Nó còm còn mất dạy hơn bài đăng luôn cụ
Đã hạ màn rồi sao Đức Hải lại làm quả chơi dại thế nhỉ?
giới showbiz dạo này mắc chứng cứ post chửi bậy xong xóa hoặc là chửi đổng k dám nói thẳng tên như 2 bà H

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Grass

Xe buýt
Mình đoán bà này tuy lanh dao mấy cty là ceo có doanh thu nghìn tỷ nhưng vẫn là phạm vi cty gia đình. Nên mới có kiểu hành xử 1 với 1 =2.
Đối ngoại là do ông ck. Nên ngay từ đầu nghe bà này chửi mình đã từ ngạc nhiên sang đồng tình thú zị nhưng cũng lo lắng.
Nhưng mình lại tự trả lời là có thể sau lưng khá vững mới dám thẳng băng vậy.
Dù sao cũng vô cùng yêu thích nhân vật này, Đc sống theo một cái cách quyết liệt theo cá tính cũng là một loại hạnh phúc.
Xã hội thích bà cuồng nhiệt cũng bởi bà Ceo này đã khởi lên một thứ tính cách mà tuổi thơ đến 40% con người có nhưng nó đã mai một mất dần khi trưởng thành. Còn người đàn bà này đã tuổi U60 ở trên đỉnh cao của tiền và quyền lực mà vẫn giữ dc, vẫn lên tiếng dành công bằng cho bản thân và xã hội.
Thật thú zị.
Tất nhiên chị H e nghĩ giống vợ a Vũ trung nguyên chưa đạt tầm tự làm dc hết và CEO là a Dũng chiều bả thôi vì a chả cần cái danh đó. Nhưng ý e chị ấy so với mấy ng chửi chị thì chị trên ngc xuống thôi ko chấp.
Các doanh nghiệp kiểu này ko cần chống lưng cụ ạ, tất nhiên có abc nhưng là thực lực do tiết kiệm do cố gắng do gặp thời do tài nữa chứ ko phải bọn chỉ quan hệ để đi cướp. Tất nhiên với tiền và quyền thế này làm ăn họ ko cần nhưng khi cần thì ít kém ai rồi vì chơi đẹp mà.

Phỗng new

Xe tăng
Hải dớ liệu có cắn thuốc khi tạo cái tus mất dạy đấy không nhỉ?
Ngày xưa khi còn ở ngoài Bắc, em đã ko thích tay này. Nhưng không thể hình dung ra nó lại có thể phát ngôn nơi công cộng khốn nạn thế về một phụ nữ.

Bemagauvn

Xe tăng
Nghệ sĩ Đức Hải em để ý nổi lên từ kiểu diễn với cách nói năng dung tục khi tất cả những nghệ sĩ thời đó rất giữ ý.
Những cái dung tục đó lại gây được sự chú ý nên có chút tiếng tăm.
Nhưng bên cạnh những quy định về pháp luật còn có những tiêu chuẩn về đạo đức. Thân là nghệ sĩ lại có chức sắc, nghệ sĩ Đức Hải đã thể hiện bản thân thật tầm thường, vô văn hoá.
Khó tin thật đấy.

xherox

Xe điện
Khiếp cụ tính khôn thế.
Vừa dc tiếng tao nhã vừa dc dc miếng (nước miếng).
Mùa này thì nghe đến nước miếng thôi là phải xa 3m rồi.
Bội phục :))
Em theo dõi và rất thích phong cách của cụ, rất tỉnh táo, lạnh lùng, ko bị cuốn vào lối chơi của đội bạn.
Tuy nhiên khác với các cụ trên này, em xin võ đoán cụ là cán bộ cấp cao của phe bạc. Cụ có nhiệm vụ thanh lọc những thành viên phe bạc ko có đủ phẩm chất cần thiết trước khi bước vào những trận chiến cân não, đó là: bình tĩnh, tự tin, tỉnh táo...ko vì tiểu tiết mà bỏ qua đại cục...
Em thì chẳng phải đen hay bạc, em về phe đồng: em về phe với Đồng bào của em, em cực lực lên án những thành phần làm ảnh hưởng và đi ngược lại với lợi ích của Đồng bào em, làm ảnh hưởng đến những mầm non tương lai đất nước của Đồng bào em.
Em mong cụ cứ giữ nguyên phong cách của cụ, đừng vì còm này của em hay 1 vài cụ trên này mà tự diễn biến tự chuyển hoá, chẳng phải mâu thuẫn là bản chất của sự phát triển đó sao!
Trong OF có câu : Đừng vật nhau với lợn.
Bỏ đi các cụ, quất lại hay trả lời làm gì cho thêm rác. Xã hội này đủ rác rồi các cụ ah.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
1z-vietnam.com

Mr.Grass

Xe buýt
Cá nhân em nghĩ 1 doanh nghiệp tốt thì ng chủ sẽ tốt mà tầm 10 nam trở nên dc như sau là đủ tiêu chuẩn: ko nợ lương, ko nợ đối tác, ko nợ thuế, ko kiện cáo, có lãi. Còn DN lớn top3 tỉnh thì mqh với tỉnh như a e rồi ko nên nghĩ là chống lưng vì cả 2 dựa vào nhau mà sống chứ. DN có mạnh thì tỉnh sẽ mạnh và ngc lại.

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Nó còm còn mất dạy hơn bài đăng luôn cụ
1 đám nghệ sĩ nó bâu vào chửi ngươi ta thì k sao , nhưng khi người ta chửi lại thì tập trung vào báo lên Bộ . Khôn như này quê em nó đi bằng 4 chân đầy ngoài đuòng .

SIGNUS

Xe điện

quanggialai

Xe tăng
Nghệ sĩ Đức Hải em để ý nổi lên từ kiểu diễn với cách nói năng dung tục khi tất cả những nghệ sĩ thời đó rất giữ ý.
Những cái dung tục đó lại gây được sự chú ý nên có chút tiếng tăm.
Nhưng bên cạnh những quy định về pháp luật còn có những tiêu chuẩn về đạo đức. Thân là nghệ sĩ lại có chức sắc, nghệ sĩ Đức Hải đã thể hiện bản thân thật tầm thường, vô văn hoá.
Khó tin thật đấy.
Cụ còn kể thiếu. ĐH là Phó hiệu trưởng, kiêm trưởng khoa nghệ thuật của trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật và Du lịch Sài Gòn.

Một trường giảng dạy về văn hoá, nghệ thuật, quảng bá du lịch lại có một hiệu phó vô đạo đức như vậy thì thật đáng lo cho những lớp thế hệ mai sau.

Trạng thái
Thớt đang đóng