[Funland] CEO Phương Hằng và cuộc khẩu chiến khốc liệt với các âm binh từ lang băm tới showbit đen (P2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

ChemGioCoiOp

Xe buýt
Đây là một minh chứng điển hình cho "hiệu ứng cánh ruồi". Sự nghiệp có thể tiêu tan chỉ vì những lý do vớ vẩn không lường trước được.

Miễn nhiệm chức vụ Phó Hiệu trưởng nghệ sĩ Đức Hải sau những lùm xùm trên mạng

Ngay khi biết tin về còm ĐH trên FB, dựa trên TA & FA, em đã tính ra được "hiệu ứng cánh ruồi" là ĐH sẽ sớm cho ra mắt bộ phim V2 "về nhà đi con" mà ĐH vừa là ĐD vừa là DV chính :))

Còn nguyên cả một ê kíp sẽ dần dần lộ diện. Phim hay còn ở phía trước, cccm chờ xem nhé =))

TieuFu

Xe điện
Giới nghệ sỹ nó ngáo quyền lực nhưng cũng khôn như ri ấy, chơi kiểu cho đàn thì húng chứ đơn lẻ thì chỉ húng vs những kẻ yếu thế thôi, vừa rồi chẳng qua nó k nghĩ vụ hậu quả nặng nề nv nên làm câu lấy le (vì lúc đó khá nhiều NS vs báo bênh phê đen, nên nghĩ giới Ns sẽ thắng - sau sẽ được tiếng). Rồi ko ngờ phe bạc đổi vận sau ngày 2/6 nên mới nhục nv. Chứ nó biết nv thì 3 đời nó cũng ko dại .
Đám này vốn quần tụ với nhau, sống trong môi trường cống rãnh, nên mồm miệng, người ngợm xú uế quen rồi !

Noname_2015

Xe tăng

Đây chắc chắn là kết quả buổi sau làm việc hôm trước của cậu NHK với bên AN rồi.

lamboghi

Xe tải
nói đúng sự thật cũng bị vang quá trời sợ thật, có một số thông tin đã dc mọi người giải thích trên đây mà nhiều người ko chịu hiểu cứ đưa thong tin lại hoài, chả buồn giải thích. THôi em bye mọi người nhé, thấy thảo luận mất thời gian

Limlem

Xe tải
Miển xong thì chắc là tống cổ ra khỏi trường chứ ở đó ai giám cho con cái theo học.

Mình nghĩ vài bửa nữa trường sẽ có quyết định thôi việc thôi.
Hôm lão viết cái tút bẩn, e còn lăn tăn chắc bị hack. Nhưng đến quả clip làm khẩu trang bằng cái đũng quần thì thấy tởm và ngu quá. Già đầu rồi mà vẫn ko chịu lớn. Giờ thân bại danh liệt, bản thân nhục nhã đã đành, còn vợ con gia đình nữa. Sao cha này ngu vậy hả các cụ :|

Cadjc

Xe buýt
Dấu đỏ thế này thì leak thế nào được chớ

Noname_2015

Xe tăng
Quyết định của hiệu trưởng là do thằng con nuôi ông ý ký bậy thôi.. Anh em ai làm thế..
Trước em bẩu rồi, đám ns đen là dân tự do còn khó túm chứ mấy ông công chức nhà nghỉ này, có thêm cái thẻ cầm tay nữa thì có không muốn đập cũng phải đập
Không xử trước, cuối năm lại được đánh giá bao che, đi cả chùm à?

odaiba

Xe tăng
Hải Ki đúng là loanh qua loanh quanh dẫm phải c.ứt.
Đang yên đang lành cắm mảnh sành vào đít.

nhutinhco

Xe tăng
Ngay khi biết tin về còm ĐH trên FB, dựa trên TA & FA, em đã tính ra được "hiệu ứng cánh ruồi" là ĐH sẽ sớm cho ra mắt bộ phim V2 "về nhà đi con" mà ĐH vừa là ĐD vừa là DV chính :))

Còn nguyên cả một ê kíp sẽ dần dần lộ diện. Phim hay còn ở phía trước, cccm chờ xem nhé =))
Tên phim là "Về vườn đi con"
Tên phim tiếp theo là "Những ngày (ở tù) không quên"

kduc

Xe container
nói đúng sự thật cũng bị vang quá trời sợ thật, có một số thông tin đã dc mọi người giải thích trên đây mà nhiều người ko chịu hiểu cứ đưa thong tin lại hoài, chả buồn giải thích. THôi em bye mọi người nhé, thấy thảo luận mất thời gian
Cu đi vui vẻ nhé. Nãy đọc đã định vang nhưng lại tiếc một ticket, từ khi có thớt này chả bao giờ còn hạn mức cả.

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com

Alo alo where are you now :D

Đinh Bộ Lĩnh

Xe buýt
Hôm lão viết cái tút bẩn, e còn lăn tăn chắc bị hack. Nhưng đến quả clip làm khẩu trang bằng cái đũng quần thì thấy tởm và ngu quá. Già đầu rồi mà vẫn ko chịu lớn. Giờ thân bại danh liệt, bản thân nhục nhã đã đành, còn vợ con gia đình nữa. Sao cha này ngu vậy hả các cụ :|
Em cũng ko hiểu sao nó lại ra như thế, có lẽ giống như cụ nào bữa phỏng vấn có trả lời có thể anh này tâm sinh lý không bình thường, chứ người bt như ae mình dù có ghét ai đi chăng nữa cũng ko thể phun ra những lời lẽ công khai như vậy được, lại còn làm clip chui mồm qua cái khóa quần thì khác gỉ bảo mình mồm dọc... botay.com cụ ạ.

Xe bọ xít

Xe container
Chúc mừng ĐH, đã được hưởng trái ngọt nhờ những cống hiến kịp thời cho showbiz
Tiện thể, chia buồn cho những Cụ Mợ nào đã từng/đang méo xệch miệng khóc than cho ĐH. Thậm chí còn trách móc CĐM là ác độc mí cả dã con bà man :(
Muốn gì thì gì, dù giảng dạy hay LĐ nhưng phát ngôn có thể hớ chỉ là một phần, vấn đề là lươn lẹo thì LĐ đc ai, ai nghe. Cần sự trung thực của mọi người thì chính ông lươn lẹo thì ai người ta nghe và tin mà LĐ nữa. Ko biết có đc làm giảng dạy nữa ko, và chính nghề nghiệp và showbizz hỗ trợ qua lại bổ trợ cho nhau. Giờ thì mất tất.

Thôi thì A/E có phúc cùng hưởng có họa cùng chịu, hoạn nạn có nhau. Mong rằng A Hề bố trí cho ĐH chân trông giữ và làm chân nhang tại đền tổ.

Chỉnh sửa cuối:

vuhaivietstclch

Xe hơi

tomo21311

Xe tăng
Vũng nước này giờ quá đục, sâu bọ bắt đầu ngột thở ngoi lên một đám.

lexus315

Xe điện
Không rõ cụ Chang chang TV đã có video update chưa nhỉ?

ExclMan

Xe điện
Vậy là điều ngu xuẩn này thằng con làm rồi. Nếu thằng bố làm mà đổi cho thằng con thì sẽ ra sao?

Trạng thái
Thớt đang đóng