Chào mừng các cụ các mợ trong ngôi nhà City

HD-City Trắng

Xe tải
Chào toàn thể các TV HCC chúc toàn thể hội viên luôn mạnh khỏe lái xe an toàn. Thật hồi hộp và vui mừng khi mở diễn đàn nhìn thấy box riêng của các ae đi sờ ti. Cái mong muốn ấy nó len lỏi trong suy nghĩ của ae đã lâu và nay đã trở thành hiện thực. Cảm nhận vui mừng khó có thể dùng vài câu nói vài chữ viết thế này để miêu tả, nó cứ như là cái cảm nhận như lúc mình lên xe hoa với vợ 2 sờ ti nhà mình, ngồi vào cầm vô lăng và thật nhẹ nhàng trong mọi hành động khi bước chân lên 1 chiếc xe mới...biết viết gì biết nói gì khi đây là bài viết đầu tiên trong box mới thế này. Hồi hộp và vui mừng đó là cảm nhận lúc này...và cũng chỉ biết nói thêm lần nữa là chúc toàn thể các cụ các mợ trong hội luôn mạnh khỏe luôn xinh đẹp và lái xe an toàn trên mọi cung đường mình đi...Chân thành cám ơn đến ban điều hành Diễn đàn, đã quan tâm đến Hội CITY có được BOX riêng. Mong các thành viên trong hội hoàn thành tốt mọi công việc do diễn đàn giao phó...TKS all

Chỉnh sửa cuối:

bkhtd

Xe hơi
Hết Vodka để rót cho bác rồi

nvlong161

Đi bộ
Chúc mừng HCC! Chúc các cụ mợ vui chơi sinh hoạt lành mạnh giữ vững tay lái ;)

HD-City Trắng

Xe tải
Chúc mừng HCC! Chúc các cụ mợ vui chơi sinh hoạt lành mạnh giữ vững tay lái ;)
TKS cụ, HCC k những lành mạnh mà còn phổ biến ae nâng cao ý thức khi tham gia GT nữa cụ ạ, có cái logo ở mít mà cứ vọt vọt thế nào cũng ăn ảnh và bị phọt lên xí hổ lắm cụ ạ...kaka

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
ngẫm ra cái buổi off Tầu nhanh lại mang lại kết quả tốt đẹp ... bây giờ có nhà mới thì các cụ lo mà giữ lửa cho ấm cũng , đừng để bếp núc nguội lạnh rồi nhà cửa mốc meo nhá

VuQuangHieu

Xe tải
TKS cụ, HCC k những lành mạnh mà còn phổ biến ae nâng cao ý thức khi tham gia GT nữa cụ ạ, có cái logo ở mít mà cứ vọt vọt thế nào cũng ăn ảnh và bị phọt lên xí hổ lắm cụ ạ...kaka
Đặc biệt là vọt ở những nơi nhạy cảm thì khả năng ăn ảnh càng cao dk cụ? Công nhận là có logo của hội ở mông ý thức tham gia giao thông sẽ đc chú ý hơn thật, có vấn đề j mang tiếng hội mình thì chít ;)

VuQuangHieu

Xe tải
ngẫm ra cái buổi off Tầu nhanh lại mang lại kết quả tốt đẹp ... bây giờ có nhà mới thì các cụ lo mà giữ lửa cho ấm cũng , đừng để bếp núc nguội lạnh rồi nhà cửa mốc meo nhá
Tàu nhanh bao h mà chả thích và hiệu quả dk cụ Sái Cà :D

tamida

Xe máy
Mừng quá cờ lắp sờ ti
Nhà chung đã có để phi ầm ầm

riderman_2014

Xe tải
E chào các cụ. Ăn mừng nhà mới các cụ nhể?

Phucyenxanh

Xe điện
khả năng phải làm quả đồng phục cho nó mấu các cụ nhẩy
lúc ọp yêu cầu mặc giống nhau cho khí thế

HD-City Trắng

Xe tải
khả năng phải làm quả đồng phục cho nó mấu các cụ nhẩy
lúc ọp yêu cầu mặc giống nhau cho khí thế
Em hoàn toàn ủng hộ việc đồng phục do cụ đề xuất. thậm chí các cụ thiết kế thêm cả biển hay bảng số đánh số xe, cái đó nó như bảng của Taxi dù em thấy nó có nam châm dính ở cửa ý...các cụ thấy thế nào?

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
honda city 2015 hiện thấy chạy ngoài đường rất nhiều từ bắc tới nam vn ... xe rất tôt ,,, máy êm ,hộp số bốc , siêu tiết kiệm xăng , dáng hiện đại ... khoang hành khách rất rộng ... khoang hành lý thênh thang ... cuối cùng là chả có xe nào làm taxi ... nên em ko thích đồng phục vì nó đổ đồng style ... và dễ bị hiểu thành 1 hội kiểu fan cực cuồng ...

deep_water154

Xe hơi
Em hoàn toàn ủng hộ việc đồng phục do cụ đề xuất. thậm chí các cụ thiết kế thêm cả biển hay bảng số đánh số xe, cái đó nó như bảng của Taxi dù em thấy nó có nam châm dính ở cửa ý...các cụ thấy thế nào?
Buổi off tới,vì lý do chưa may kịp áo đồng phục,em đề xuất toàn thể đội HCC nhân trần hết cho khí thế ạ...;))

HD-City Trắng

Xe tải
Buổi off tới,vì lý do chưa may kịp áo đồng phục,em đề xuất toàn thể đội HCC nhân trần hết cho khí thế ạ...;))
Nhân trần thì em ủng hộ các cụ nhân trần...vậy các mợ có trong HCC mà cũng nhân trần thì em dự là để lại nhiều thị phi lém đó ạ...cụ tính lại xem sao...kaka