cháu có ý này các cụ min mod nghe xem có hợp lý ko nhé

binhke

Xe buýt
tình hình là dạo of cũng đã lâu. nhưng cháu thấy có 1 cái hơi bất tiện như thế này ạ.
cháu nghĩ diễn đàn nên thêm chức năng thông báo cho thành viên vào tab "chú ý" .
1. khi thành viên đó có tham gia post bài vào 1 chủ đề nào đó và khi chủ đề đó có thành viên khác post bài.
2. có thông báo khi có bác nào đó trích dẫn bài mà mình đã post .
như vậy thì mọi người đều ko bị bỏ qua nội dung trước đó đã xem, cũng như ko bỏ qua ý kiến của bác nào đã trích dẫn bài của mình đã post.
văn cháu hơi lủng củng ạ
hi vọng giúp ích cho diễn đàn ngày càng phát triển.

Kamekameha

Xe hơi
cái đấy khó đấy. với lượng thành viên ít thì dễ nhưng lớn như of thì khá tốn sever đấy

B&O F1

Đi bộ
tình hình là dạo of cũng đã lâu. nhưng cháu thấy có 1 cái hơi bất tiện như thế này ạ.
cháu nghĩ diễn đàn nên thêm chức năng thông báo cho thành viên vào tab "chú ý" .
1. khi thành viên đó có tham gia post bài vào 1 chủ đề nào đó và khi chủ đề đó có thành viên khác post bài.
2. có thông báo khi có bác nào đó trích dẫn bài mà mình đã post .
như vậy thì mọi người đều ko bị bỏ qua nội dung trước đó đã xem, cũng như ko bỏ qua ý kiến của bác nào đã trích dẫn bài của mình đã post.
văn cháu hơi lủng củng ạ
hi vọng giúp ích cho diễn đàn ngày càng phát triển.
Bác vào thiết lập cá nhân và chọn mục "Đăng ký nhận tin báo có trả lời " là bác sẽ toại nguyện . Tuy nhiên nhiều khi vẫn cứ phải quay lại thớt cũ xem lại những phản hồi mới bác ạ

Thị Vẹt

Xe tải
Bác vào thiết lập cá nhân và chọn mục "Đăng ký nhận tin báo có trả lời " là bác sẽ toại nguyện . Tuy nhiên nhiều khi vẫn cứ phải quay lại thớt cũ xem lại những phản hồi mới bác ạ
Sao bài đầu tiên mà cụ này giỏi thế nhỉ [-O<

binhke

Xe buýt
cháu chọn tất cả các thớt rồi.
để xem kq thế nào ạh.

tankist

Xe tải