[Vì cộng đồng] Chiếc áo đặc biệt của Đội tuyển BĐVN và tấm lòng của những người vì cộng đồng

Cụ sẽ vote cho biển số nào?

• Tổng bình chọn
    143

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
CẬP NHẬT:

THỚT ĐẤU GIÁ PHIÊN #3 (27/12/2018)

https://www.otofun.net/threads/dau-gia-chiec-ao-doi-tuyen-bdvn-co-chu-ky-bhl-va-cac-cau-thu-phien-3.1432801/

========

BĐH OTOFUN nhận được tin nhắn của cụ @thaolx8x (nick FB là Thảo Lê) như sau:

“Kính gửi tới Anh/Chị những người làm chương trình và những Anh/Chị nhà hảo tâm trên diễn đàn OTOFUN.

Em cũng là mem của OF từ những ngày em còn ngồi trên ghế nhà trường, được quen biết với các anh chị trong BĐH OF cũng phải nói đó là một vinh dự cho em. Ngoài những câu chuyện về ô tô hay cho tới máy xúc máy cày….. em còn được biết đến những câu chuyện cảm động mà anh chị đã kể lại cho em nghe trong những chuyến đi đầy bão táp, vượt qua những con sông con suối hay những con đèo quanh co hiểm trở để mang đến cho các em nhỏ ở Vùng cao món quà tết trung thu, tết nguyên đán thật hạnh phúc và ấm no.

Lần đầu tiên được gặp bác Sơn Thanh Lê (Sonrack) trong dịp trao tặng trái bóng thi đấu WC18 vừa qua cho một nhà hảo tâm, em đã có dịp được bày tỏ tới bác Sơn về ý tưởng ủng hộ cho chương trình SƯỞI ẤM BẢN CAO diễn ra hàng năm do BĐH OF tổ chức. Ý tưởng đã được lên kế hoạch trước kỳ AFF Suzuki Cup 2018, một chiếc áo đấu của đội tuyển VN đã được BHL cùng những cầu thủ đá chính ĐTVN ký tặng dưới sự giúp đỡ của 2 thủ thành Đặng Văn Lâm và Bùi Tiến Dũng. Em cảm thấy thật vui khi được 2 em Lâm và Dũng rất ủng hộ khi em chia sẻ về câu chuyện này. Chỉ sau ngày ĐTVN đăng quang ngôi vô địch AFF Cup chiếc áo được Đặng Văn Lâm gửi lại cho em để trao tặng lại cho Chương trình.

Em mong rằng chiếc áo sẽ là một kỷ vật thật ý nghĩa để đem lại nhiều món quà cho các em nhỏ vùng cao từ các Anh/Chị nhà hảo tâm”

Dưới đây là chiếc áo của Đội tuyển được đích thân Ban Huấn luyện và các Cầu thủ ký tặng.

Dưới đây là ảnh của cụ Thảo Lê chụp cùng các cầu thủ của Đội tuyển khi nhận chiếc áo này

Thật cảm động và trân trọng tấm lòng của cụ Thảo Lê cũng như toàn thể BHL và Cầu thủ của Đội tuyển BĐVN, đặc biệt là hai thủ thành Đặng Văn Lâm và Bùi Tiến Dũng.

Chiếc áo đặc biệt này được BĐH OF mang ra đấu giá để gây quỹ Vì Cộng đồng & SABC.

Những tấm lòng từ chiếc áo này sẽ được chuyển thành những hành động thiết thực và ý nghĩa tới trực tiếp sưởi ấm các cháu bé ở vùng cao thông qua sự hỗ trợ của cộng đồng các OFer. Chắc chắn là như thế.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
BTC chương trình đấu giá đang dự kiến sẽ tặng cho người thắng cuộc đấu giá một biển số đặc biệt cùng với title "Người OF", theo các cụ thì biển số nào sẽ là phù hợp vói chiếc áo này?

xuantien_mobis

Xe lăn
Em đề xuất biển số 15122018, chúc phiên đấu giá thành công rực rỡ ạ

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em đề xuất biển số 15122018
Nếu lấy biển số 2300 có được không cụ? Văn Lâm mặc áo #23 và trong chương trình này em ấy đã giúp rất nhiều để có đủ chữ ký của đội tuyển?

avico

Xe điện
Website
www.avico.com.vn
Cái áo trắng đẹp thế sao ông nào vẽ bậy lên thế nhỉ @@

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em vừa xem lại, hóa ra Lâm Tây có mấy số áo liền, cả 22, 23 và 25. Không biết số chính thức trong đội tuyển bây giờ là số bao nhiêu nhỉ

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Biển số 291218 cũng chưa có người dùng, tạo biển đó trùng với ngày bắt đầu chuyến thiện nguyện SABC 2018 cũng có ý nghĩa phết, anh :D

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

dalink

Xe điện
Em nghĩ nên để vài lựa chọn cho người trúng đấu giá lựa chọn như vài biển đẹp và biển ngày vô địch AFF cup.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em nghĩ nên để vài lựa chọn cho người trúng đấu giá lựa chọn như vài biển đẹp và biển ngày vô địch AFF cup.
Em nghĩ cũng là ý kiến hay.

Các ngày ý nghĩa:

OF-15122018 ==> Vô địch AFF Cup 2018
OF-29122018 ==> Ngày xuất phát SABC 2018
OF-333
OF-2300
OF-48888
OF-100000

Các cụ vote cho biển nào?

Lên xe đi

Xe tải
Chiếc áo đặc biệt này được BĐH OF mang ra đấu giá để gây quỹ Vì Cộng đồng & SABC.

Những tấm lòng từ chiếc áo này sẽ được chuyển thành những hành động thiết thực và ý nghĩa tới trực tiếp sưởi ấm các cháu bé ở vùng cao thông qua sự hỗ trợ của cộng đồng các OFer. Chắc chắn là như thế.

Truyền thống của các OFer là chịch choạc, cướp giết hiếp chứ nói đến chuyện tiền nong là... vắng như chùa Bà Đanh ngay =))

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Lên xe đi

Xe tải
Vầng, tiền nong lúc nào chẳng là vấn đề nhạy cảm, nhất là khi nó liên quan tới túi tiền của chính mình. :D

Không biết các triệu phú, tỷ phú của OF chạy đâu hết roài :))

Thế các Chã mới định vị chính xác được OF đang ở đâu trong cộng đồng mạng VN :|

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em vote 29122018 vì đó đúng sn gái nhà em :))

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Không biết các triệu phú, tỷ phú của OF chạy đâu hết roài :))

Thế các Chã mới định vị chính xác được OF đang ở đâu trong cộng đồng mạng VN :|
Bọn em vẫn xác định được mà.

OFer chơi trên OF luôn luôn và mãi mãi miễn phí.

Các cuộc chơi chung thì tinh thần Campuchia và Lệ Quyên (thường là ăn uống). Có tài trợ thì giảm bớt được chi phí cho thành viên tham gia.

Các chương trình vì cộng đồng thì chung tay đóng góp. Chương trình VCĐ nào cũng có quy mô khoảng 1 tỷ VNĐ và tác động trực tiếp tới đối tượng là các cháu bé ở vùng sâu vùng xa nơi còn nhiều khó khăn. Trực tiếp các OFer sẽ đến tận nơi làm chương trình.

Đấy là chưa kể hàng chục, hàng trăm chương trình do các Chi hội, CLB thực hiện trong một năm.