[Funland] Chiến thần review top top

Khoalevan

Xe máy
Tiktok là kênh danh cho đa số giới trẻ, làm clip theo kiểu câu view mà lại còn trẻ thì không nghĩ tới hậu quả, nếu Review nói tốt lên quá thì ảnh hưởng trải nghiệm người dùng, còn tệ đi giật tít câu view thì lại ảnh hưởng chủ quán

vancy83

Xe tải
Review bẩn cũng là 1 nghề, bọn đó nếu đạp bát cơm của người khác thì xứng đáng ăn sút vào mõm. Tuy nhiên qua đó cũng là 1 phép thử cho năng lực của quán nếu chứng minh dc điều ngược lại. Tóm lại mạng xã hệ là con dao 2 lưỡi mong manh, dễ đứt tay và nhân dân bị dắt mũi khá dễ
Thực tế bây giờ review chỉ mang tính tham khảo thôi mợ, còn ăn uống cứ phải thử trực tiếp còn tùy khẩu vị từng người nữa.
Mợ nếu hay xem Youtube thì biết ông thần Duy Nến bị phản đối mạnh như thế nào,đến bây giờ gần như bỏ hẳn review quán ăn.

phuongmit

Xe cút kít
Thực tế bây giờ review chỉ mang tính tham khảo thôi mợ, còn ăn uống cứ phải thử trực tiếp còn tùy khẩu vị từng người nữa.
Mợ nếu hay xem Youtube thì biết ông thần Duy Nến bị phản đối mạnh như thế nào,đến bây giờ gần như bỏ hẳn review quán ăn.
Ruy nến là hài hước kiểu ngẩn ngơ tưởng là hút khách, ăn uống thì nhồm nhoàm nhìn chán đời. Vụ chè gần đây là 1 vài thằng chê, rồi cửa hàng lên chiến tay bo nó mới tạo hiệu ứng. Dân đang lăn tăn xem thằng nào đúng, mỗi người thử ăn 1 lần hoặc tương tác là cửa hàng có thêm lượt quan tâm rồi

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Mấy thằng rì viu tóp tóp rác rưởi , em có quán ăn em cũng dán . Kiến thức ẩm thực thì ko có , rì viu theo khẩu vị cá nhân của tụi nó .
mà cái khoản vào quán người ta quy phim chụp ảnh tự do thì đáng ăn đấm . Tụi tây lông nó muốn chụp kiểu ảnh còn lịch sự xin phép hẳn hoi chứ mấy ông nhõi này thì vô duyên

Dân Tổ

Xe container
Mấy thằng rì viu tóp tóp rác rưởi , em có quán ăn em cũng dán . Kiến thức ẩm thực thì ko có , rì viu theo khẩu vị cá nhân của tụi nó .
mà cái khoản vào quán người ta quy phim chụp ảnh tự do thì đáng ăn đấm . Tụi tây lông nó muốn chụp kiểu ảnh còn lịch sự xin phép hẳn hoi chứ mấy ông nhõi này thì vô duyên
Không chỉ những review ăn uống, review xe cộ, nhà cửa, resorts & khách sạn... cứ cái gì của Việt Nam em nghĩ cũng nên tránh theo dõi ạ :)

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Không chỉ những review ăn uống, review xe cộ, nhà cửa, resorts & khách sạn... cứ cái gì của Việt Nam em nghĩ cũng nên tránh theo dõi ạ :)
Mấy ông rì viu của VN thì có kiến thức mọe gì đâu . Toàn nói ba lăng nhăng

vingraux

Xe tăng
Em vừa xem trên youtube thì chiến sĩ Duy Nến này vẫn sản xuất video sòn sòn, hôm qua (8/8) một cái, hôm kia (7/8) một cái...

Lá me xanh

Xe tải
top top này có kiếm đc tiền như iu túp ko các cụ?
Khi lượt follow của cụ cao, video tương tác nhiều thì sẽ có các công ty thuê cụ review khen hàng của họ, thế là cụ có tiền. Ngoài ra bây giờ còn có dịch vụ tặng quà, nếu cụ có fan cuồng thì khi live stream fan sẽ mua những món hàng có sẵn trên tiktok tặng cụ như đợt vừa rồi có gia đình tố đạt villa nhận 400 triệu tiền quà tặng của con họ.

Rivers

Xe container
1 chiêu cộng sinh chăng? Chứ lên báo chắc cũng phải có tiền.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
1 chiêu cộng sinh chăng? Chứ lên báo chắc cũng phải có tiền.
Cộng gì cụ ơi ! Bọn nó đòi tiền các quán để nó pr cho nhưng quán ko chịu thế là nó chê đủ điều . Quán nào cũng sợ như sợ ghẻ

Rivers

Xe container
Cộng gì cụ ơi ! Bọn nó đòi tiền các quán để nó pr cho nhưng quán ko chịu thế là nó chê đủ điều . Quán nào cũng sợ như sợ ghẻ
Vậy à cụ, em chả bao giờ xem tiktok nên không để ý, nhưng lên bài thế này thì tên tuổi cả hai cũng được nhiều người biết đến hơn.

vancy83

Xe tải
Ruy nến là hài hước kiểu ngẩn ngơ tưởng là hút khách, ăn uống thì nhồm nhoàm nhìn chán đời. Vụ chè gần đây là 1 vài thằng chê, rồi cửa hàng lên chiến tay bo nó mới tạo hiệu ứng. Dân đang lăn tăn xem thằng nào đúng, mỗi người thử ăn 1 lần hoặc tương tác là cửa hàng có thêm lượt quan tâm rồi
Tạo hiệu ứng như phim "Em và Trịnh" mợ ơi, càng cãi nhau thì người đi xem càng đông.
Duy nến xem tổng hợp clip hài cười không ngậm được mồm!

vancy83

Xe tải
Em vừa xem trên youtube thì chiến sĩ Duy Nến này vẫn sản xuất video sòn sòn, hôm qua (8/8) một cái, hôm kia (7/8) một cái...
Chiến sĩ sợ review đồ ăn bị chửi nên chuyển sang mảng review di tích lịch sử danh lam thắng cảnh rồi ạ, hội anti Duy Nến đông lắm cụ, vì nói nhảm quá nhiều!

dpl

Xe lăn
Em thì ko rành vụ top top này lắm. Nhưng mà nhiều bạn trẻ đến ăn uống, quay video ở quán người ta như vậy đúng là ko nên chút nào
Quay thì ko sao. Nhg ko nên chê thậm tệ quá đáng, ng ta đang làm ăn ngon lành tự dưng bị ntn nên mất hết khách.

dpl

Xe lăn
Kiếm nhiều luôn ấy chứ cụ. Cơ mà nói đúng ra là bọn này kết hợp với các quán ăn làm kiểu quảng cáo tăng view rất mất dạy. Hôm rồi ầm ĩ với cái quán chè Changhi gì đấy mà em cũng chưa ăn, cãi chửi nhau ỏm tỏi lên nhưng tựu chung lại cũng là dùng chiêu trò bẩn để làm nóng thương hiệu tăng sự tò mò của khách hàng đến thử thôi.
Nhà e cách chè Chang hi 1 đoạn. Sau quả top top này thấy vắng hẳn
Mà e ko thích ăn chè nên chưa vào ăn lần nào

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Vậy à cụ, em chả bao giờ xem tiktok nên không để ý, nhưng lên bài thế này thì tên tuổi cả hai cũng được nhiều người biết đến hơn.
Cụ ko chơi tóp tóp thì tốt , ko nên dây vào . Rác lắm cụ , rác hơn cả fb nhiều .

Vietex

Xe điện
hihi viedo phải ngắn thì dân mới ham xem, ngắn nhưng nội dung phải dài, phốt phải miên man li kì nên phải tua nhanh mồm mà cụ :))
Mấy cái short video youtube với Reels face đau đầu và ức chế thật, video k có tiếng thì lại có cái nhạc nhảm nhí, k có nhạc nhảm nhí lại có thuyết minh chị google dở hơi. Cháu chuyên gia dislike xong là ẩn đề xuất.

Nhà e cách chè Chang hi 1 đoạn. Sau quả top top này thấy vắng hẳn
Mà e ko thích ăn chè nên chưa vào ăn lần nào
Em chỉ thấy quán chè Huế ở đường Bạch Mai là tồn tại lâu nhất thôi :D

• Vodka
Reactions: dpl

Vietex

Xe điện
Với lại cháu hơi hỏi ngu tí, mấy tay trẻ ranh đó làm gì đủ tuổi mà dạy bảo, hướng dẫn cho lời khuyên các cụ nhà mình. Chúng nó là ai mà mình phải nghe theo. Thế mà toàn thấy triệu view, vở vẩn thật.