[Đã bán] Chim Bồ Câu 🕊🕊🕊 Giá Siêu Tốt - Bao To Ngon 🍲🍲🍲 ❤️❤️❤️

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
10,000 VNĐ

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
ĐT: 0902655199 (zl, vb)
FB: Nguyệt Batai

Em nhận oder chim bồ câu lai Pháp, trả hàng chiều ngày kia thứ 7 ngày 5️⃣-6️⃣ trả hàng lúc 2-6h chiều.

✅ Cậu em gần nhà em Bố bạn ý nuôi chim ở quê để đưa nhà hàng, mà nhà hàng đợt này nghỉ nên giảm giá nhờ e bán giúp.

👌 Chim thì làm được rất nhiều món: lẩu gà chim thuốc bắc, lẩu nấm gà chim, xôi chim, chim quay, cháo chim, miến chim....

👌 chim của e to mà cái lườn chim nhìn ảnh dưới e chụp đấy ạ, chim làm xong trở lên nhà e có 1 tiếng đi xe mà cũng cho đá cẩn thận cho tươi, luôn luôn đảm bảo hàng tươi ngon sạch sẽ.

✅ Cậu em gần nhà em Bố bạn ý nuôi chim ở quê để đưa nhà hàng, mà nhà hàng đợt này nghỉ nên giảm giá nhờ e bán giúp.

✅ Chim bồ câu giá trị dinh dưỡng như nào thì không phải bàn.

✅ chim đã ra ràng, nuôi còn quá ngày nên rất ngon, nhiều thịt. Chim em bán là loại chim to như ảnh dưới e chụp ảnh.

✅ Chim câu e bán lúc chưa thịt rao động vào khoảng 1,1kg-1,2kg/ 1 cặp (tức khoảng 5-6 lạng 1 con) . Thịt rồi bỏ sạch lông và ruột ở trong cân được khoảng 7-8,5 lạng 1 cặp( cân chim làm sạch rồi không lông lá lòng mề) . Chim e bán là giống bồ câu lai Pháp nên chim cực to nhé. (Cái này thì quá nhiều feedback về vụ chim nhà e to)

✅ Chim nhà e khi giao sẽ tươi ngon và làm sạch rồi như ảnh dưới ạ.

Đặc biệt là giá, giá ở chợ đang dao động 180-190k/ 1 cặp. ( mà ở chợ hiếm nhà nào dám nhập chim loại 1, chim to như này lắm ạ)

❤ Giá em Moon bán: 145k/ cặp ( chim to như ảnh dưới, với giá này kể cả có mất thêm tiền ship vào vẫn bao rẻ hơn ở chợ)
- Mề tim chim bồ câu: 200k/kg. ( mua mề tim tặng gan)

Ship: 25-30k tuỳ nơi ạ.

Con chim nhà e thì bổ ra dày thịt như này ạ.

chim nhà e về ngày hôm qua đây ạ, thịt ở quê đi lên nhà e chỉ mất 45p đường mà e cũng cho vài cục đá lên trên cho đảm bảo hàng lúc nào cũng tươi

Moon

Xe tăng
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Mua chim làm sẵn thì có còn tim gan mề ko mợ?
Dạ, thông thường e làm sạch sẽ. Đóng gói hút chân không là ko tim mề ạ :). Cái cân nặng con chim e nói trên bài này cũng là cân nặng khi làm sạch sẽ ạ :)

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Em mở thớt mới. Mời cả nhà qua thớt mới.

Trạng thái
Thớt đang đóng