[Đã bán] CHIM BỒ CÂU 🕊🕊🕊 Giá Siêu Tốt - Bao To Ngon 🍲🍲🍲 ❤️❤️❤️

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
10,000 VNĐ

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
ĐT: 0902655199 (zl, vb)
FB: Nguyệt Batai

Em nhận oder chim bồ câu lai Pháp, trả hàng chiều ngày kia thứ 7 ngày 1️⃣2️⃣-6️⃣ trả hàng lúc 2-6h chiều.

✅ Cậu em gần nhà em Bố bạn ý nuôi chim ở quê để đưa nhà hàng, mà nhà hàng đợt này nghỉ nên giảm giá nhờ e bán giúp.

👌 Chim thì làm được rất nhiều món: lẩu gà chim thuốc bắc, lẩu nấm gà chim, xôi chim, chim quay, cháo chim, miến chim....

👌 chim của e to mà cái lườn chim nhìn ảnh dưới e chụp đấy ạ, chim làm xong trở lên nhà e có 1 tiếng đi xe mà cũng cho đá cẩn thận cho tươi, luôn luôn đảm bảo hàng tươi ngon sạch sẽ.

✅ Cậu em gần nhà em Bố bạn ý nuôi chim ở quê để đưa nhà hàng, mà nhà hàng đợt này nghỉ nên giảm giá nhờ e bán giúp.

✅ Chim bồ câu giá trị dinh dưỡng như nào thì không phải bàn.

✅ chim đã ra ràng, nuôi còn quá ngày nên rất ngon, nhiều thịt. Chim em bán là loại chim to như ảnh dưới e chụp ảnh.

✅ Chim câu e bán lúc chưa thịt rao động vào khoảng 1,1kg-1,2kg/ 1 cặp (tức khoảng 5-6 lạng 1 con) . Thịt rồi bỏ sạch lông và ruột ở trong cân được khoảng 7-8,5 lạng 1 cặp( cân chim làm sạch rồi không lông lá lòng mề) . Chim e bán là giống bồ câu lai Pháp nên chim cực to nhé. (Cái này thì quá nhiều feedback về vụ chim nhà e to)

✅ Chim nhà e khi giao sẽ tươi ngon và làm sạch rồi như ảnh dưới ạ.

Đặc biệt là giá, giá ở chợ đang dao động 180-190k/ 1 cặp. ( mà ở chợ hiếm nhà nào dám nhập chim loại 1, chim to như này lắm ạ)

❤ Giá em Moon bán: 145k/ cặp ( chim to như ảnh dưới, với giá này kể cả có mất thêm tiền ship vào vẫn bao rẻ hơn ở chợ)
- Mề tim chim bồ câu: 200k/kg. ( mua mề tim tặng gan)

Ship: 25-30k tuỳ nơi ạ.

Con chim nhà e thì bổ ra dày thịt như này ạ.

chim nhà e về ngày hôm qua đây ạ, thịt ở quê đi lên nhà e chỉ mất 45p đường mà e cũng cho vài cục đá lên trên cho đảm bảo hàng lúc nào cũng tươi

small_best

Xe container
Em vào ủn lên cho mợ!

Mss AN TÂM

Xe điện
e phụ giúp mợ Bồ câu

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Trạng thái