[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

Kyson1

Xe điện
Đội chó quyền hôm nay khóc lóc cho 15 con cẩu không rọ mõm và không biết tiêm phòng dại chưa. Chúng nó kéo nhau cả vào mấy trang nước ngoài khóc lóc.
Đến là bó tay với cái lũ này.
Bọn này nso đang cố làm cho 1 ông CQ nào đó bay màu đây. Y như vụ “bánh mì hok phải là thiết yếu” đây mà.

Cứ bao h ng nhà chúnh nó nhiễm bệnh do mấy con chó mang lại thì mới thấm.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Em đã định không ăn thịt chó nữa, nhưng dạo này em lại ăn mỗi tháng khoảng 1-2 bữa để ủng hộ quán thịt chó thả rông.

Xe nội lước

Xe container
Ngon hay ko e ko biết,nhưng khu e (Tây Hồ) đội nuôi Pit hay đem chó ra thả nơi công cộng toàn thanh niên người đầy mực,chó nhìn dữ dằn chẳng kém gì chủ,thách kẹo đội ''ếch sai tơ '' cũng ko dám dây vào.
Em biết. nhưng đói thuốc thì ốc cột dây cao thế nó còn dám tháo. Giằng cầu nó cũng chả ngán nữa là vài anh mực.
Vấn đề là giá chó thôi cụ .

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Xem ảnh gia đình thì hình như chủ nhà là xxx. Cứ phải điều tra cho kỹ vào. K thiếu gì chuyện khó tin.

Ronin2016

[Tịch thu bằng lái]
Định mệnh những thằng nuôi chó Pitbull, chúng mài chỉ là lũ ngợm thích thể hiện.

money_talk

Xe tăng
Cách nhanh nhất để đưa vào luật mạnh mẽ hơn là các cụ nuôi thật nhiều vào, cắn lung tung, thế là :))
Nuôi nhiều thì nhiều người oan gia cụ ạ. Chỉ cần nuôi 1 con và cắn 1 phát giữa mẹt vợ “Chư chủ” là hôm sau sạch bóng ko còn 1 mống pitbull trong TP luôn

slaz8

Xe ba gác
Đâu, đó là Giáo phái Bái chó giáo cụ ạ.

Gần đây còn có chuyện: Đất nc chết 2 vạn ng thì éo tiếc thương, lại còn đi khóc mấy con chó bị tiêu hủy.
thực sự đau lòng cụ ah.
em biết 1 đứa ,bố mẹ nó không chăm, chỉ suốt ngày đi chăm chó. Nghĩ mà thương mạng người rẻ mạt

Shadow381

Xe điện
Trông con pitbull to như trong clip là dạng trưởng thành rồi cụ tự nhiên trong nhà thấy lù lù con chó chiến cũng giật mình chứ cụ có đủ thời gian lấy dao nhưng cũng gần như chỉ làm 1 lần thôi táng hụt nó thì xác định luôn.
Chó mà cụ cứ làm như thấy hổ vào nhà ấy! Phụ nữ nhìn thấy con chó dữ thì mất bình tĩnh chứ anh em thấy thì chẳng có gì, chó dòng khác chắc sút cho phát vào mõm, dòng này hoặc Rot thì thận trọng hơn thôi có gì phải cuống như cụ tả?! Tất nhiên kinh nghiệm thì với dòng thần kinh dễ kích động như bọn này ko nên có hành vi ngay để nó lầm tưởng là tấn công nó, nhưng nhẹ nhàng lấy con dao chặt xương thì thoải mái, có điều nên là dao chặt xương chứ dao nhỏ ko chắc chắn. Dao chặt xương thì bổ xuống xác định 1 là nằm thẳng cẳng, 2 là kêu ăng ẳng quay đít chạy về với con dao gắn trên sọ chứ ko lao vào mình như cụ tưởng tượng đâu! Tất nhiên với dao chặt xương và bổ vào đầu nó thì cũng hiểu sọ là phần cứng, nên cầm 2 tay cho chắc, cầm 1 tay trượt hoặc bật lại tự gây thương tích cho mình. Con chó chứ ko phải con sư tử hay cá sấu mà cụ nâng nó lên mức quá!

joix

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em biết. nhưng đói thuốc thì ốc cột dây cao thế nó còn dám tháo. Giằng cầu nó cũng chả ngán nữa là vài anh mực.
Vấn đề là giá chó thôi cụ .
Pit có giá đấy cụ,nhiều là đằng khác,nhưng việc đi vồ Pit mạo hiểm ko kém việc vác bao tải lượn lờ vào một làng ven đô HN,nơi mà thanh niên làng có tiếng là ''gấu''

TÔN

Xe container
E dắt chó đi dạo là e phải đút túi cái bật lửa khò như này,vì chó của e nó bé,mấy lần bị chó to nó tấn công cắn rồi.cẩn thận thêm cái dùi cui điện nữa

giacmo1234

Xe tải
Nuôi loại chó này hại nhiều hơn lợi, em nghĩ nhà nước nên cấm luôn như các nước văn minh. Thiếu gì loại thú cưng mà phải nuôi loại quái vật sát thương này.