Chú ý bắn tốc độ đêm tại Chí Linh- Hải Dương

ce2208

Xe đạp
Chả là hôm nay em đi có việc qua Chí Linh - Hải Dương. Tầm 10h đêm xxx vẫn bắn ở Cầu Ma ( chỗ đoạn đường đang làm) chiều từ HN về QN. Bọn nó bắn cả đè vạch, cả vượt cầu, tốc độ. Bố nhà các chú ấy chứ đoạn đấy là cầu cạn dài có mấy mét, đường thì đang làm đất cát rơi vãi mờ hết vạch liền cộng thêm tối đèn pha chiếu nên ko nhìn thấy vạch liền. EM đi qua thấy 1 chú bắn tạch một phát nhưng cũng may em thoát được. Thằng đấy mặc áo đen, đội mũ lưỡi chai nhé.
Lần sau có cụ nào đi mà nhỡ bị bắn thì quay ngược xe lại. Chịu khó đi xa vài km qua đoạn Côn Sơn có đường nhánh là thoát nhé.

Evo600

Xe tải
24/24 các kụ nhé. Đoạn lượn vòng đó thì nổi tiếng rồi.

QuangVD

Xe tăng
Em cũng hay xuống Hạ Long chơi. Nói chung CA Hải Dương hay kể cả Quảng Ninh chơi bẩn lắm, cứ thấy biển lạ là vẫy vào. Có lần em chạy chiều về HL - HN bị vẫy vào, lúc đầu bảo em ko thắt dây an toàn, em cãi bay đi thì lại đòi kiểm tra bình cứu hỏa. Đập con muỗi nhà nó, bình cứu hỏa chỉ áp dụng cho xe vận tải chở khách, xe em du lịch mà nó vẫn đòi thịt em :x

Tửu Sắc

Xe buýt
Em cũng hay xuống Hạ Long chơi. Nói chung CA Hải Dương hay kể cả Quảng Ninh chơi bẩn lắm, cứ thấy biển lạ là vẫy vào. Có lần em chạy chiều về HL - HN bị vẫy vào, lúc đầu bảo em ko thắt dây an toàn, em cãi bay đi thì lại đòi kiểm tra bình cứu hỏa. Đập con muỗi nhà nó, bình cứu hỏa chỉ áp dụng cho xe vận tải chở khách, xe em du lịch mà nó vẫn đòi thịt em :x
Thế sau rồi sao hả cụ?

nguyenducdung

Xe buýt
hi, chỗ này em đi qua 1h sáng còn làm việc cơ, làm việc muộn thì cả CA BN cũng làm việc rất muộn (ko biết có qua đêm không) 12h đêm em qua vẫn thấy làm (đoạn từ quốc lộ 18 rẽ xuống 1A hướng Sân bay đi QN) và sáng 6h đã thấy làm việc rồi

VinhCivic

Xe tăng
hi, chỗ này em đi qua 1h sáng còn làm việc cơ, làm việc muộn thì cả CA BN cũng làm việc rất muộn (ko biết có qua đêm không) 12h đêm em qua vẫn thấy làm (đoạn từ quốc lộ 18 rẽ xuống 1A hướng Sân bay đi QN) và sáng 6h đã thấy làm việc rồi

24/24 cụ nhá... chủ yếu bắt tốc độ từ cầu (em không nhớ tên cầu) chuẩn bị xuống đường vòng.

QuangVD

Xe tăng
Thế sau rồi sao hả cụ?
Thì em vào nói chuyện với đội trưởng của xxx, nói lí lẽ rồi nó phải cho em đi thôi cụ ạ :)
Thật ra em thấy xxx cũng có loại này loại kia, trừ loại ăn bẩn chứ nếu mình có lỗi thì xuống nói chuyện tử tế người ta nhắc nhở thôi. Có lần em chạy cao tốc Ninh Bình bị bắn 110/100 vào nói chuyện, trình bày là không để ý khi tăng tốc để vượt abc xyz thì xxx ở đấy cho em qua đấy ạ ;;)

vinhtroc

Xe tải
Các bác xxx Quảng Ninh làm việc chăm chỉ nhỉ!