Chú ý quan trọng‎. Phương thức tài chính của CLB +B.

dauroi

Xe tăng
Kính thưa các cụ về mục kinh tế tài chính của Câu Lạc Bộ sau khi bàn thảo sơ bộ với những Phá chỉ tụt khác mọi người cùng thống nhất quan điểm như sau
1- Về các khoản thu nhằm duy trì câu lạc bộ là 50.000đ/tháng và thu 3 tháng một lần
ps: Các khoản thu cứng này chỉ nhằm phục vụ cho các việc cố định như sau:
- Hiếu hỉ của thành viên
- Thăm nom khi bản thân thành viên ốm đau hoặc tứ thân phụ mẫu có mệnh hệ gì
- Gửi quà và hoa cho cách thành viên CLB
Ps. Nhiều cụ đề nghị khoản đóng cao quá và không phù hợp với số đông đồng thời do CLB quá đông người vì vậy sẽ phải làm theo mặt bằng cận dưới mong các lão olo (.) thông cảm nhé.
- Nếu cụ nào vẫn muốn xây dựng quỹ lớn mạnh lúc đó sẽ là tùy tâm đóng góp, tên sẽ vẫn được ghi nhưng tuyệt không bao giờ công bố. Dự liệu này chỉ có BCH CLB biết để kiểm soát tài chính mà thôi.
- Các lão olo, (.) ở xa không có điều kiện nộp trực tiếp có thể điện thoại trực tiếp về các số sau sẽ có hỗ trợ bằng cách nộp trước và gập trả lại nhau sau:
- Dauroi – 090.571.6668
- Mợ lit – 096.670.9868
- Mợ Túng – 098.804.0455
Hoặc không chuyển khoản theo số tài khoản của mợ Kiss.

2- CLB từ chối phát động phong chào hay cho mượn danh để phát động các phong trào từ thiện, ủng hộ của các hội, chi hội, câu lạc bộ khác.
Ps: Mọi phát ngôn của CLB Dương Binh chỉ có tác dụng khi chính thức được toàn bộ những người quản l‎ý CLB đồng thuận đưa ra.

3- Hàng năm Câu Lạc Bộ chỉ đứng ra để phát động thành viên CLB ủng hộ, quyên góp các chương trình từ thiện khi diễn đàn là chủ thể mà thôi.

4- Với các trương trình từ thiện riêng (nếu có) của CLB trước khi phát động sẽ được đưa lên trưng cầu ý kiến của toàn bộ thành viên CLB nếu tỷ lệ đạt trên 60% tính theo tỷ lệ đồng ý hoặc không, không tính các cụ không bầu hoặc vắng mặt lúc đấy mới tiến hành. Nếu tỷ lệ dưới 60% sẽ nghiễm nhiên không được thực hiện bằng danh nghĩa của CLB Dương Binh mà chỉ được thực hiện bằng danh nghĩa nhóm người thuộc CLB +B mà thôi.

5- Trong trường hợp thành viên mắc bệnh hiểm nghèo, hoàn cảnh khó khăn hay cần sự giúp đỡ cần phải post công khai lên đất của CLB và mọi người sẽ tùy tâm giúp đỡ, hỗ trợ, tư vấn.

6- Các khoản thu ngoài tiền phí quỹ tháng để duy trì đều chỉ được thể hiện dưới dạng gôm tên, số DB, số OF, nick hoàn toàn không có cột giá trị bởi tránh tình trạng chạy đua và cuốn theo nhau.
Ps: Các cụ chú ‎ CLB Dương Binh là để thể hiện người thật việc thật không phải để ganh đua bởi chung ta cần hơn là những tấm lòng ạ.

7- Lịch OF của CLB Dương Binh sẽ là thứ bẩy đầu tháng của từng tháng và đây cũng là ngày tổ chức Sinh Nhật cho tất cả các thành viên có ngày Sinh nhất luôn trong tháng đó.
Kinh phí vẫn là chia tại chỗ riêng những người sinh nhật sẽ không phải nộp.

8- Các khoản thu khác đều là tùy tâm, tùy điều kiện hoàn cảnh không có sự bon chen và ganh đua. Mọi việc liên quan đến việc điều tiếng ngươi góp nhiều hay ít đều là hành động đi ngược lại lợi ích chung tiêu chí của CLB và sẽ bị sử lý từ cảnh cáo trên diễn đàn đến loại khỏi CLB, cao nhất có thể sẽ là hành động thật chứ không chỉ dừng lại ở một Câu Lạc Bộ ảo.

EM mới nghĩ được vậy tiếp tục nhận ý kiến boỏ xung của các thành viên để hoàn thiện dần ạ.

Ps: các lão Phó và mợ kiss quan tâm và có ý kiến luôn vào đây ạ.

lead2011

Xe container
Em đồng ý.
Hôm tới đầy đủ lấy ý kiến bổ xung thêm nếu cần ạ.

Chỉnh sửa cuối:

dauroi

Xe tăng

dauroi

Xe tăng
Mời các cụ khác là thành viên vào cho ý kiến ạ.
Mợ Thông và Dì MO là kiểm soát đâu rồi ạ cho ý kiến đi để em còn hoàn thiện chứ

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Mời các cụ khác là thành viên vào cho ý kiến ạ.
Mợ Thông và Dì MO là kiểm soát đâu rồi ạ cho ý kiến đi để em còn hoàn thiện chứ
Em uỷ quyền cho chị Mo là trưởng ban kiểm soát vào cho ý kiến những vấn đề dễ như thế này. Khi nào khó hơn em sẽ nhờ người khác.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em lậy mợ Thông ạ, em bỏ họp buổi sáng nay ngồi mấy ông chém mất nguyên buổi sáng đấy.
Mợ xem chỉnh hay bổ sung gì ko ạ
Cho em nguyên buổi sáng ngày mai đọc, hiểu và học thuộc đã nhé.

Trước mắt em thấy ngữ pháp là chuẩn, chỉ chính tả là còn 1 lỗi thiếu dấu phẩy.

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Về cơ bản em tán thành, duy nhất e góp ý là chủ tịt sai chính tả nhiều quá :))

gago69

Xe lăn
Không ai còm men có nghĩa là đồng ý hết rồi đấy lão ơi !

Pro_pe

Xe điện
Em dự là sáng mai mợ Thông có cuộc họp nên tranh thủ ngâm cứu Quy chế tài chính để tránh gật như bổ củi :))

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com