[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán- Ngày mai trời lại sáng

Ông bạn em sắp tới đoạn fs thì được ctck gửi mail khuyến nghị sang ps. Cho phép rút tiền âm gì gì đó. Nghe cũng chả hiểu tiền gì. Vì bản thân em chưa từng dùng mg nên ko rõ. Nhưng chỉ được phép sọt mà ko được long. Như vậy là để làm gì vậy cc

Nhimtiu

Xe lăn
E lao vào bắt đáy lúc 20, xong làm tí nữa lúc 16, giờ đang nằm im hưởng thụ lái nó đè :))
Thà em out ra đập hết vào con fit thì hơn vì fit lái chưa kéo nên khả năng sóng tới có khi còn xanh chín đc hay đảo sang em nào chưa chạy chứ aph nó kéo lên mây xả hết hàng rồi giờ nhỏ lẻ tự chơi thì cứ tụt áp dần thôi em. Dri có khi vào cũng còn hy vọng hơn mà oánh sàn úp cơm phê lém.

Anhdex

Xe điện
Thà em out ra đập hết vào con fit thì hơn vì fit lái chưa kéo nên khả năng sóng tới có khi còn xanh chín đc hay đảo sang em nào chưa chạy chứ aph nó kéo lên mây xả hết hàng rồi giờ nhỏ lẻ tự chơi thì cứ tụt áp dần thôi em.
Vào Fit đi cho em có đồng minh 😬

Airbus A350

Xe điện
Con TCH này về vùng đáy 5 năm đến nơi cụ nhỉ!
Về rồi chứ còn đến nơi gì nữa cụ?

Có em cò con hôm t6 rồi ngứa tay táy máy đặt thử1k cổ giá sàn nó khớp cái rụp :D
Thôi em hứa từ tuần sau mỗi cây sàn tiếp theo em chỉ mua 500 cổ một thôi ạ...
Còn tiền thì cứ túc tắc mà nhặt thôi cụ, chắc cũng không sàn được mãi đâu. :))

Hàng a Hạ khó xơi lém. Bao lớp chứng sĩ đã ra đi với a rồi. Ko phải vô cớ mà a bị gọi là Hạ Hầu Đôn :))
Em mua để dành cho con rể, oánh T+ thì cccm nên tránh. :D

Nhimtiu

Xe lăn
Cơ bản ngắm nhiều em quá vd như dri chưa chạy giá cũng từ 19.x lao về 10.x coi như đi gần 50% giá nên nhịp này coi lại xem có vô đc ẻm nào k? Oánh down trend khoai lém nên chưa biết thía lào cụ ạ.

cuongdiv

Xe lăn
Thà em out ra đập hết vào con fit thì hơn vì fit lái chưa kéo nên khả năng sóng tới có khi còn xanh chín đc hay đảo sang em nào chưa chạy chứ aph nó kéo lên mây xả hết hàng rồi giờ nhỏ lẻ tự chơi thì cứ tụt áp dần thôi em. Dri có khi vào cũng còn hy vọng hơn mà oánh sàn úp cơm phê lém.
Vâng, e thấy nó cắm đầu từ 60 về 20 tưởng cầm máu rồi nên lao vào, nhỏ lẻ sàng sê nhau mà thanh khoản cũng lớn phết, ít cũng 3-4tr cổ một phiên. FIT hôm trước e được gói xôi rồi nhưng định xin thêm tí thịt, ai ngờ lái giật luôn gói xôi lại còn bắt nộp thêm phí sờ xôi. DRI thì trước e ước ao về 13 để lên tàu, không ngờ nó quay tận 10.x rồi :))

Nhimtiu

Xe lăn
Vâng, e thấy nó cắm đầu từ 60 về 20 tưởng cầm máu rồi nên lao vào, nhỏ lẻ sàng sê nhau mà thanh khoản cũng lớn phết, ít cũng 3-4tr cổ một phiên. FIT hôm trước e được gói xôi rồi nhưng định xin thêm tí thịt, ai ngờ lái giật luôn gói xôi lại còn bắt nộp thêm phí sờ xôi. DRI thì trước e ước ao về 13 để lên tàu, không ngờ nó quay tận 10.x rồi :))
Thì ngắm nghía xem có sờ mó tí đc k? Ăn xôi thì phải trả tiền chớ lại đc tip thì vip quá.=))

Bopbi_hsgs

Xe lăn
Ông bạn em sắp tới đoạn fs thì được ctck gửi mail khuyến nghị sang ps. Cho phép rút tiền âm gì gì đó. Nghe cũng chả hiểu tiền gì. Vì bản thân em chưa từng dùng mg nên ko rõ. Nhưng chỉ được phép sọt mà ko được long. Như vậy là để làm gì vậy cc
Cty CK này chắc sọt ps nên hô hào & hỗ trợ nđt sọt theo để kiếm lời đơi mờ. Hội này chắc là VPS

Ồ vậy à bác

Chuột bạch

Xe điện
Em đang cầm hơn 10k Fit, nhập từ từ , vụ phát hành thêm chắc tèo hẳn,hehe
Cơ bản ngắm nhiều em quá vd như dri chưa chạy giá cũng từ 19.x lao về 10.x coi như đi gần 50% giá nên nhịp này coi lại xem có vô đc ẻm nào k? Oánh down trend khoai lém nên chưa biết thía lào cụ ạ.
Dri thì giai đoạn này chắc thôi, sàn Up quá kinh :D

Nhimtiu

Xe lăn
Em đang cầm hơn 10k Fit, nhập từ từ , vụ phát hành thêm chắc tèo hẳn,hehe

Dri thì giai đoạn này chắc thôi, sàn Up quá kinh :D
Vâng oánh sàn úp nơm như bsr giá ổn định trend tăng cũng ổn mà em bán lúc 28.x xong vào lại 20.x gì đó lên 22 cũng phải lượn ra giờ vẫn đang lao xuống đây. Cụ nào k kịp ra theo nhịp chung thì đều thiệt hại hết, cổ nào cũng xuống sâu.

Nhimtiu

Xe lăn
Oánh ps là lấy thịt đè ng. Bọn VPS lượng oánh ps mạnh nhất, nđt bên đấy cx đông nhất cùng cty ck sọt kiểu này trong lúc TT giảm sâu thì gần như là thắng
K biết chú Phỉnh hay UBCK có can thiệp thô bạo gì nữa k chứ em thị trường nó đang mong manh thía lày cụ ạ. Em k hiểu bên UBCK liệu nó có động thái gì nữa để ngăn vụ short PS như của VPS lái khách hàng k? Cũng ảnh hưởng tt cơ sở phết cụ Bop ạ.