[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 38

Trạng thái
Thớt đang đóng

ganghiadan

Xe buýt
E ko rành dòng banks lắm đâu. E chỉ thấy dòng banks đi ngang đã lâu, chưa tăng nhưng cx khó giảm sâu. Tỷ trọng dòng banks lớn nhất TT nên vùng giá này của dòng banks sẽ neo TT đỡ sập sâu thôi ợ
dạ vâng, em cảm ơn cụ; em đặt ngưỡng cutloss là 5%, chạm là cắt vậy.

Chinbovaomom

Xe tải
Mai cháu đặt bán giá sát trần nhá 🤭
Con TXM hôm qua tay to Nhimtiu xông vào là nay tí nữa thì tím nên cháu nghi có lái nằm vùng nhà trứng lắm 😁
Em tay bé thôi nhưng có 500ae tàu ngầm mua theo em nên nếu có vài chục ae xuống tiền là nó kéo ce ngay đới. Cccm mua bình tĩnh thôi để em còn vào dần chứ cứ động cái lại phải mua fomo thì mệt lém.:))

Chỉnh sửa cuối:

Chinbovaomom

Xe tải
HPG tốt thật nhưng đợt này về tầm 51 e nghi là khả năng cao.
Hpg rơi khoảng 2-3% thì sẽ vào vùng quá bán nên sẽ nảy ngược lên em gia cát dự thế còn lao lên luôn không thì chưa biết nên cccm ôm hàng có thể cân nhắc hạ giá vốn xuống hay rang đảo hàng còn có bị cháy hay khét tk thì em hổng có biết. Oánh đg dài thì là cơ hội nhặt hàng mỗi nhịp nó rơi vào vùng quá bán. Em vẫn theo dõi xem bbs đợt này có đì em nó xuống sâu k đơi.

just for fun

Xe cút kít
Nay cháu cũng cân nhắc thu xèng về để xem có giải cứu được vn30 đang bị đạp tơi bời ko?

Lelong1411

Xe tăng
Chỉ buồn cười trưa qua e vừa chém định giá SVT 26.8 thì đầu h chiều thấy lệnh đua lên cả tím, lúc sau thấy bị bán xuống mới mất tím. Chả hiểu có đội tàu ngầm nào đua lệnh ko :))
Em thấy có vài cụ môi giới tàu ngầm. Chắc họ lấy phím từ cụ về bơm cho đội tự doanh đới =))

Ryan848

Xe tăng
cụ cho em hỏi chút về bank dc ko ạ? em nhìn chart ichimoku của mấy em bank thì thấy cũng đẹp nên vào mỗi em một ít (OCB lãi nhẹ, MSB lỗ 3%, TCB lỗ 4%) mà thấy tụt thảm hại quá, cụ cho em hỏi về trung hạn (3-6 tháng) thì bank còn dư địa tăng nữa ko ạ?
Qua cháu cũng định bắt OCB mà nhìn đồ thị xấu quá, lại vào VPB 36.2

Hự.

Xe tăng
em chào các cụ các mợ, em mới quay lại mua vài mã thăm dò, trong đó có bé TNI hôm qua trần, các cụ mợ nhận định em này thế nào ạ. Tiền đổ vào sàn cuồn cuộn khiếp quá. Ko biết đợt tới ls hạ tiếp nữa, rồi phát công trái bằng đô thì dòng tiền dư ngoài xh sẽ thế nào nữa.

just for fun

Xe cút kít
em chào các cụ các mợ, em mới quay lại mua vài mã thăm dò, trong đó có bé TNI hôm qua trần, các cụ mợ nhận định em này thế nào ạ. Tiền đổ vào sàn cuồn cuộn khiếp quá. Ko biết đợt tới ls hạ tiếp nữa, rồi phát công trái bằng đô thì dòng tiền dư ngoài xh sẽ thế nào nữa.
TNI cụ ủn về mệnh nhé, tay to đây rồi :))

Sherlocker

Xe điện
Chào cả nhà! Chúc mọi người một ngày giao dịch cuối tuần Thuận lợi! =D>
Hôm nay em nghĩ thị trường sẽ tiếp tục điều chỉnh (có thể có sóng điều chỉnh sâu trong phiên). Ai cảm thấy tự tin vào bản thân có thể Mua chọn lọc, còn em lại chọn Bán. Em sẽ bán những gì được quyền bán trong hôm nay. >:D<
Em sẽ nói lại vấn đề này sau khi kết thúc ngày giao dịch. :D
Any way: Cổ mua mục đích trung hay dài hạn thì em vẫn giữ ạh! :x

Trạng thái
Thớt đang đóng