Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 7

mrh09

Xe tăng
Kìa cụ mrh09, mợ ấy nói được trèo núi rồi kìa =))
Còn tùy thuộc vào thị trường mà cụ, cụ nói làm em rạo rực quá đấy, thế cụ có trèo cùng ko nhể, chứ núi cao nhiều khi một mình em trèo ko hết :))

Akoya

Xe điện
Em xin phép cả nhà em đi dọn dẹp đây ạ. Mải chơi quá cơ :))

mrh09

Xe tăng
Thật ko có zai đẹp chạy trước thì đường dài lê thê
cụ Bopbi_hsgs hẹn đồng hồ mai dậy sớm mà chạy với mợ ấy nha, chứ mợ ấy chạy một mình đường dài lê thê lắm không về đích đc, chạy với cụ có hứng nên nhanh về đich lắm đấy :)) =))

Gaffer

Xe tăng
Còn tùy thuộc vào thị trường mà cụ, cụ nói làm em rạo rực quá đấy, thế cụ có trèo cùng ko nhể, chứ núi cao nhiều khi một mình em trèo ko hết :))
:)) :)) :)) cụ trẻ khỏe thế mà lo gì

just for fun

Xe điện
Iem sướn chưa bít, dưng mợ ý sướn là chắc :))
Cũng tuỳ, kỹ thuật kém thì đau chứ ko sướn ạ
Nhớ cái lần cả bọn rủ nhau đi massage Thái, nó hỏi đại khái là heavy hay light, mình nghĩ đã mất xèng thì cứ heavy cho sướng, nào ngờ vào đấy nó dẫm đạp đánh như đánh thù huhu :((

barrios5116

Xe máy
cụ Bopbi_hsgs hẹn đồng hồ mai dậy sớm mà chạy với mợ ấy nha, chứ mợ ấy chạy một mình đường dài lê thê lắm không về đích đc, chạy với cụ có hứng nên nhanh về đich lắm đấy :)) =))

Sáng 30/3, Phó Thủ tướng Trịnh Đình Dũng cùng Bộ trưởng Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn (NN&PTNT) Nguyễn Xuân Cường chủ trì cuộc họp với các doanh nghiệp chăn nuôi lợn lớn bàn giải pháp quyết tâm đưa giá thịt heo hơi xuống 60.000 đồng/kg.

=>>> Trang chủ của bộ NN luôn !

Kiểu này ngày DBC lên 9X không còn xa

tieucats

Xe hơi

Sáng 30/3, Phó ********* Trịnh Đình Dũng cùng ********* Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn (NN&PTNT) Nguyễn Xuân Cường chủ trì cuộc họp với các doanh nghiệp chăn nuôi lợn lớn bàn giải pháp quyết tâm đưa giá thịt heo hơi xuống 60.000 đồng/kg.

Của cụ tất ạ! Chứ các Ccm ở đây giải tán xong lâu òi!!!!

Gaffer

Xe tăng
Vàng đang dựng đứng chiến siêu cản 1800, có sự bất ổn ở đâu đó.

BonnieBlue

Xe tải
Vàng đang dựng đứng chiến siêu cản 1800, có sự bất ổn ở đâu đó.
Liệu có phải do vụ vàng giả của Trung Quốc không cụ nhỉ? Khủng thế cơ mà

Chay.Sa.Hinh

Xe điện
Liệu có phải do vụ vàng giả của Trung Quốc không cụ nhỉ? Khủng thế cơ mà
Nó cũng như mình thôi mà tranh thủ múc mấy ông nhà nước. Tình hình tài khoản các cụ mợ hao hụt ra sao? Mấy hôm trước còn thấy khí thế hừng hực cơ mà. E vẫn đang đợi các a lớn dẫn dắt đây. Sáng ngứa ngáy lắm nhưng chưa vào đc hàng mặc dù chiết khấu cũng kha khá rồi. Lại tập thiền cho tĩnh tâm không đọc các cụ mơ cứ chích chat nhau ác quá

Thắng_Sơn Tây

Xe container

Sáng 30/3, Phó ********* Trịnh Đình Dũng cùng ********* Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn (NN&PTNT) Nguyễn Xuân Cường chủ trì cuộc họp với các doanh nghiệp chăn nuôi lợn lớn bàn giải pháp quyết tâm đưa giá thịt heo hơi xuống 60.000 đồng/kg.

Cụ giải thích tại sao giá thịt lợn giảm mà giá cổ phiếu công ty chăn nuôi lại lên.

DieMannschaft

Xe buýt
DJ bên mĩ vẫn tắc bất chấp, ko biết hôm nay chứng Việt sẽ đi về đâu?

Akoya

Xe điện
Mua chậm, bán nếu có nhịp xanh đủ hòa vốn, là nguyên tắc bảo toàn vốn nếu chưa thấy đáy đâu, và có khả năng đáy xuống sâu. Không lãi, ít lãi nhưng hạn chế lỗ.

Em vẫn sẽ đưa danh mục của em để cả nhà tham khảo. Cá nhân em không hoàn toàn giống mọi người: (1) Em sử dụng các kỹ năng xử lý giá tốt hơn; (2) Em có khả năng xử lý vốn linh hoạt trong trường hợp đáy sâu; (3) Em không đưa toàn bộ tài sản vào cổ phiếu.

Về lý thuyết, nếu kinh tế xấu, thị trường xấu, thì cổ phiếu đầu cơ không phải nơi trú ẩn, nên các cụ trong nhà đưa lời khuyên cực kỳ đúng để đảm bảo an toàn đấy ạ. Còn việc diễn biến méo mó tùy thị trường, tùy thời điểm, không làm thay đổi bản chất được.

KLF hôm qua về tới 1.8, nhưng lệnh bán mạnh, số lượng lớn. Mọi người đừng đặt lệnh sớm quá, có thể có giá tốt hơn (sàn 1.7 chẳng hạn). Và nếu hôm nay đóng cửa 1.7, thì không có gì đảm bảo không xuống tiếp. Cân nhắc cái được, cái mất, và sức chịu đựng nếu tiếp tục xuống tiền. Tiền đấy ạ, đi làm một ngày rất khó có thể kiếm được số tiền chứng khoán lấy đi.

Chúc các cụ mợ vững vàng, thuận lợi, may mắn trong phiên giao dịch hôm nay!

just for fun

Xe điện
Mấy con cháu vẫn muốn mua hiện đang có giá tốt, nhưng chắc cháu sẽ túc tắc mua vào đề phòng giá còn tiếp tục giảm. Những con lướt lát tạm thời cháu khoanh lại chưa đụng đến

hoangtu881988

Xe tải
Nếu giữ đc đến cuối năm, kiểu gì chẳng có lãi :D
Thay vì gửi tk, cụ cứ mua mấy CP NH trong Top4 ấy, kiểu gì chẳng lãi cao hơn .
Vâng,cháu cũng đang tăm tia em ngân hàng,đang mua dần cụ ạ :) Tầm này giữ ngắn không tỉnh táo khó ăn,cháu trình kém giữ dài dài tý vậy

hoangtu881988

Xe tải
Mua chậm, bán nếu có nhịp xanh đủ hòa vốn, là nguyên tắc bảo toàn vốn nếu chưa thấy đáy đâu, và có khả năng đáy xuống sâu. Không lãi, ít lãi nhưng hạn chế lỗ.

Em vẫn sẽ đưa danh mục của em để cả nhà tham khảo. Cá nhân em không hoàn toàn giống mọi người: (1) Em sử dụng các kỹ năng xử lý giá tốt hơn; (2) Em có khả năng xử lý vốn linh hoạt trong trường hợp đáy sâu; (3) Em không đưa toàn bộ tài sản vào cổ phiếu.

Về lý thuyết, nếu kinh tế xấu, thị trường xấu, thì cổ phiếu đầu cơ không phải nơi trú ẩn, nên các cụ trong nhà đưa lời khuyên cực kỳ đúng để đảm bảo an toàn đấy ạ. Còn việc diễn biến méo mó tùy thị trường, tùy thời điểm, không làm thay đổi bản chất được.

KLF hôm qua về tới 1.8, nhưng lệnh bán mạnh, số lượng lớn. Mọi người đừng đặt lệnh sớm quá, có thể có giá tốt hơn (sàn 1.7 chẳng hạn). Và nếu hôm nay đóng cửa 1.7, thì không có gì đảm bảo không xuống tiếp. Cân nhắc cái được, cái mất, và sức chịu đựng nếu tiếp tục xuống tiền. Tiền đấy ạ, đi làm một ngày rất khó có thể kiếm được số tiền chứng khoán lấy đi.

Chúc các cụ mợ vững vàng, thuận lợi, may mắn trong phiên giao dịch hôm nay!
Cháu quan sát KLF rất lâu,cũng ăn nhẹ phát 1.8 lên 2,nhưng chỉ loanh quanh ngưỡng đấy không bay lên được kể cả TT tốt,khó ăn lắm mợ ạ
Mấy con cháu vẫn muốn mua hiện đang có giá tốt, nhưng chắc cháu sẽ túc tắc mua vào đề phòng giá còn tiếp tục giảm. Những con lướt lát tạm thời cháu khoanh lại chưa đụng đến
Chuyển dạng lướt lát thành đầu tư cho nó yên tâm,ngày nào cũng xem bản nhìn chán lắm :))

just for fun

Xe điện
Cháu quan sát KLF rất lâu,cũng ăn nhẹ phát 1.8 lên 2,nhưng chỉ loanh quanh ngưỡng đấy không bay lên được kể cả TT tốt,khó ăn lắm mợ ạ

Chuyển dạng lướt lát thành đầu tư cho nó yên tâm,ngày nào cũng xem bản nhìn chán lắm :))
Ơ ngắm nhiệt tình chứ, đôi khi gặm nhấm nỗi đau cũng là một thú vui he he