Chương trình bảo hành hè của GM-Daewoo

xebo

Xe bò ! ©
Em hóng hớt được chương trình bảo hành đặc biệt hè 2007 của hãng: giảm giá 40 % các loại lọc cho xe (lọc dầu, gió, xăng...), miễn phí công thay luôn, quà tặng... Thời gian bắt đầu từ ngày 16 ~ 28 tháng 7, bác nào có xe thì tranh thủ mang đến các trung tâm bảo hành của hãng đi (thời buổi giá xăng cao, tiết kiệm được tí nào hay tí ấy :D )

piaggio

Xe tăng
Mai đã bắt đầu chưa bác ,bác thay luôn cho em cai lọc điều hòa nhé - Toàn mùi cá -Kinh lắm
Vote bác cái nhé

pvc

Xe buýt
cool quá! thanks bác xebo nhiều nhé

mấy hôm nữa em lịa qua phiền bác đới

kekeke

trentungcayso

Xe tăng
Em hóng hớt được chương trình bảo hành đặc biệt hè 2007 của hãng: giảm giá 40 % các loại lọc cho xe (lọc dầu, gió, xăng...), miễn phí công thay luôn, quà tặng... Thời gian bắt đầu từ ngày 16 ~ 28 tháng 7, bác nào có xe thì tranh thủ mang đến các trung tâm bảo hành của hãng đi (thời buổi giá xăng cao, tiết kiệm được tí nào hay tí ấy :D )
Cái này sao không thấy đăng trên quép xai của Vidamco nhỉ

BMW760Li

Xe tải
Thông tin thật hay tin vịt vậy các bác? Bên cạnh nhà em là 1 TT mà chẳng thấy thông tin gì của hãng cả.

apolo

Xe tải
Mịa, hôm 17 em vừa mang qua hãng mà có thấy giảm gì đâu? bọn bảo hành này làm ăn chán thật.

xebo

Xe bò ! ©
Mịa, hôm 17 em vừa mang qua hãng mà có thấy giảm gì đâu? bọn bảo hành này làm ăn chán thật.
Nếu bác còn giữ cái hóa đơn thì đưa cho bác kar làm bằng chứng kiện bỏ mịa chúng nó đi.:(

Cái này sao không thấy đăng trên quép xai của Vidamco nhỉ
Hôm nay em có hỏi tại sao không đăng lên các phương tiện thông tin đại chúng thì nhận được câu trả lời là: xe đang bán chạy cần gì phải làm ồn ào, chỉ cần treo cái băng rôn trước cổng ai biết thì làm không thì thôi. Mịa đúng là bocu.com :( :( :(

apolo

Xe tải
Nếu bác còn giữ cái hóa đơn thì đưa cho bác kar làm bằng chứng kiện bỏ mịa chúng nó đi.:(

Em có, bác Kar đâu nhẩy có làm vụ này không em gửi bác cái Hóa Đơn hehehe, cái bọn này nó coi Việt Nam không ra gì nhỉ.(h) (h) (h)

Ơ thế đôt-lò có được hưởng không hả bác

the sun

Xe buýt
Thế tại trạm bảo hành của nhà máy (Ngọc Hồi) có chương trình này không các bác nhẩy

nhanvuvietnam

Xe đạp
Thank bác! Em vữa làm rồi. Em ở HN, làm ở số 1 Lê Trọng Tấn. Đúng hệt những gì bác nêu ở trên. Duy chỉ có điều bùn cừi là : Chả cần sổ sách ch... gì cả. Cứ đem xe đến là chơi. Hôm trước em cứ nằng nặc đòi sổ bảo hành, chú đại lý cũng nói thế mà chả tin ( thế là nó bảo " anh thích thì em cho", rồi nó cho luôn 1 quyển sổ để trắng, chả ghi cái gì cả ). Hôm nay thấy đúng thật.

trentungcayso

Xe tăng
Thank bác! Em vữa làm rồi. Em ở HN, làm ở số 1 Lê Trọng Tấn. Đúng hệt những gì bác nêu ở trên. Duy chỉ có điều bùn cừi là : Chả cần sổ sách ch... gì cả. Cứ đem xe đến là chơi. Hôm trước em cứ nằng nặc đòi sổ bảo hành, chú đại lý cũng nói thế mà chả tin ( thế là nó bảo " anh thích thì em cho", rồi nó cho luôn 1 quyển sổ để trắng, chả ghi cái gì cả ). Hôm nay thấy đúng thật.
Cái lày chỉ áp dụng cho các xe đang trong bảo hành hả các bác? Tôi vừa thay cái lọc gió điều hòa ở Hoàn Xa (xe tôi đã hết bảo hành), vẫn bị chém 310K như thường, chả thấy đả động khuyến mại đít cao gì cả.