Chương trình " Siêu Offline " Honda City Club

Sunnykientt

Xe tải
Thấy nhiều Cụ vẫn chưa nắm được lịch “Siêu Offline”

Em Xin thông báo lại tới các Cụ mợ trong hội Honda City Club
Chương trình tổ chức Siêu Off dự định tổ chức vào ngày CN 10/5/2015 sẽ lùi lịch lại dự tính vào ngày cuối tuần cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6 .
Vì những lý do sau:
1. Các cụ đã có cuộc hành trình dài với vợ hai trong mấy ngày nghỉ lễ lịch ăn chơi dầy đặc tinh thần ăn chơi sẽ bị sa sút.
2. Tuần này lại phải quay lại với bộn bề công việc hứng khởi đàn đúm tụ tập cuối tuần sau sẽ bị thiếu muối.
3. Thời điểm này cũng đang là đợt thi học kỳ của các cháu nên bố mẹ các cháu cũng muốn có thời gian để toàn tâm toàn ý cho các cháu ôn thi
4. Để khâu tổ chức được chu đáo. Để hành trình của hội được chu toàn niềm vui trọn vẹn nhà cháu xin đề nghị lùi lịch ăn chơi lại ạ

Vậy thay mặt BTC thông báo đến toàn thể các Cụ được biết và sẽ thống báo, cập nhật liên tục cho các Cụ, Mợ được biết để sắp xếp lịch tham gia đông đủ!!!! Xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

hanhpn

Xe tải
Em ủng hộ kế hoạch mới. Mấy hôm trước em qua Sông Hồng Thủ đô, cũng gặp 1 cụ đi City 2015 màu đen, biển 30A (đỗ ngay gần em city trắng của em) nhưng ko thấy dán Logo nên em ko dám bắt quàng làm họ.

Gia đình có vẻ đông vui hơn nhỉ (ngay cả khu em cũng có thêm 1 cháu City 2015 màu đen nữa rồi, tổng cộng là 02 em luôn - giữa một rừng Toy thần thánh)

Phucyenxanh

Xe điện
lùi à các cụ
thế cháu huỷ thuê bãi đỗ xe nhớ...hic
thế lịch mini ọp tháng 5 dư nào ấy nhẩy
để nhà cháu còn phi xuống ....thủ đô

drwatson

Xe hơi
Chuẩn quá, mình đỡ bị lỡ buổi off:x

tamida

Xe máy
Em hoàn toàn nhất trí. Đg tính nếu các cụ mà tổ chức thì em xin phép ốm tuần này :))

Nhưng đừng lùi sâu quá kẻo mất đi độ nóng các cụ nhé

Phucyenxanh

Xe điện
Cua ghẹ, bề bề,....thì nhiều vãi. Các cụ về HP thì phone em, đảm bảo ưng ý liền! Từ nhà em ra đó khoảng 20km, đường đẹp nhất nhì Hải Phòng, City mà lướt đi ăn GHẸ, BỀ BỀ thì sướng phát điên.
đề nghị của cụ nghe ấn tượng đới
cụ cho cái chi tiết đi, nếu oke để ae HCC di lý về HP

thaonq

Xe đạp
Thấy nhiều Cụ vẫn chưa nắm được lịch “Siêu Offline”

Em Xin thông báo lại tới các Cụ mợ trong hội Honda City Club
Chương trình tổ chức Siêu Off dự định tổ chức vào ngày CN 10/5/2015 sẽ lùi lịch lại dự tính vào ngày cuối tuần cuối tháng 5 hoặc đầu tháng 6 .
Vì những lý do sau:
1. Các cụ đã có cuộc hành trình dài với vợ hai trong mấy ngày nghỉ lễ lịch ăn chơi dầy đặc tinh thần ăn chơi sẽ bị sa sút.
2. Tuần này lại phải quay lại với bộn bề công việc hứng khởi đàn đúm tụ tập cuối tuần sau sẽ bị thiếu muối.
3. Thời điểm này cũng đang là đợt thi học kỳ của các cháu nên bố mẹ các cháu cũng muốn có thời gian để toàn tâm toàn ý cho các cháu ôn thi
4. Để khâu tổ chức được chu đáo. Để hành trình của hội được chu toàn niềm vui trọn vẹn nhà cháu xin đề nghị lùi lịch ăn chơi lại ạ

Vậy thay mặt BTC thông báo đến toàn thể các Cụ được biết và sẽ thống báo, cập nhật liên tục cho các Cụ, Mợ được biết để sắp xếp lịch tham gia đông đủ!!!! Xin chân thành cảm ơn.
J

Vậy em mời cả hội City club qua họp trù bị trước chém gió cùng bên em tại
Khu sinh thái Cánh Buồm Xanh – xã Ninh Hiệp, Gia Lâm, Hà Nội
Thời gian: Từ 8h00 đến 17h00 ngày 16/5/2015

Kính mời toàn thể Anh Em OTO Fun đến tham dự trương trình "Lái Thử Xe Và Trải Nghiệm: do Honda Ô TÔ Long Biên tổ chức
Lái thử xe không chỉ để cảm nhận sức mạnh động cơ, mức tiêu thụ nhiên liệu hiệu quả, cảm giác lái chính xác và thiết kế khoa học - mà còn cảm nhận những giá trị tiện nghi từ nội thất. Chính vì vậy Honda Ôtô Long Biên tổ chức chương trình “ LÁI THỬ VÀ TRẢI NGHIỆM” thay cho lời cảm ơn chân thành gửi tới khách hàng đã ủng hộ trong thời gian qua.

ĐĂNG KÝ ngay Mr Thao 0982 106 106 để trải nghiệm 3 mẫu xe (CR-V 2015, Civic, City 2015) mà Honda ô tô Long Biên sẽ đem tới trong đợt lái thử này và nhận nhiều phần quà hấp dẫn.
Rất mong Anh Em Ô TÔ Fun ủng hộ

mr.coccu

Xe máy
Tỉnh lẻ đếch off đc :(. Hay các cụ off chuyến về Sầm Sơn đi :D

mr.coccu

Xe máy
Hay sau vụ Đại Lải này ta làm phát SS các cụ nhẩy ????( 2 ngày 1 đêm )
cua ghẹ... nhà nghỉ cụ Coccu bố trí cụ thể dư nào nói cả nhà bít đê
trên đời này làm j có cái j rẻ mà ngon .... cụ quảng cáo đúng kiểu SS
Vải cụ cứ chém e :D. Nói thật là nếu các cụ đi thì báo trước cho e 1 tuần or hơn sẽ có p đẹp và rẻ. Còn đồ ăn 1 là mua ở chợ trung tâm TP rồi thuê or tự nấu sẽ rẻ và ngon, còn k thì xuống đó cũng có chỗ rẻ và ngon (tất nhiên k rẻ bằng tự mua :D)