Chuyển loa điện thoại sang loa ô tô

Culithuonghang

Xe tải
Chả là thế này, hôm tôi sang Ý ngồi xe của đối tác, nó cắm cái điện thoại của nó vào cái bộ gì đó (không biết gọi tên nó ntn) sau đó khi có cuộc gọi tới, cậu ta vừa lái ô tô vừa oang oang nói chuyện bô lô bô la, không cần phải dùng tai nghe bluetooth hay tai nghe bằng dây, bốn loa ô tô của nó thay luôn cái speaker thế mới hay

Hiện tại tôi đang dùng con laser 1.8 không biết mua cái bộ đó ở đâu, mỗi lần lái xe có điện thoại tới ngại quá

Có bác nào biết chỉ dùm cái

P/s: Tôi ở Hà nội

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Cái này dễ ợt bác à, bác mới nói đang dùng xe laser nhưng chưa nói đang dùng đt gì nên chưa biết giắc cắm loại gì tương thích
nhưng trước khi lắp bác nên cân nhắc nhé đang chở bà cả mà có "alo anh à" là tiêu đời luôn đấy

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Bác đổi xe đi làm cái Morning là có rồi bác ợ nói choang choác luôn :D

buloonggi

Xe điện
Chớ có dại bác ạ, trên này mấy ông gãy răng vì nghịch món này rồi
Mấy cụ có tật giật mình chớ cụ culithuonghang kia cụ ý đường đường chính chính sợ gì.
Nhưng nói thật với cụ culi, em can cụ cái món này, lợi bất cập hại. Nếu đang lái có điện thoại đến thì cụ cứ xài cái handfree theo máy cho nó lành cụ ạ.
Xài cái món loa ôtô ấy chả lành tí nào đâu cụ ạ... em chả chơi :77:

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
iem cũng đường đường chính chính lắm thế mà vẫn bị dính chưởng đấy , từ hồi có con bỏ mẹ gọi nhầm số còn tô tô tán phét là e cạch , keke xài hansfree trên máy cho nó lành cụ ợ

huymedical

Xe máy
(y) Đơn giản mà bác , bác cứ chạy qua cửa hàng nào bán đồ ĐT sonyericson, ở đó có hàng vài chục loại cho bác chọn , theo em bác nên mua cái bộ Loa xe hơi Bluetooth™ HCB-100E là ok nhất

thienphuc

Xe điện
hehe nhưng cuộc đt k thể nghe em ghi âm 1 đoạn trắng làm chuông thế là yên tâm chỉ rung 1 phát chẳng ai biết lúc nào vào chỗ nào bình an mới mở ra xem còn những cuộc đt nghe đc thì e nghe thôi chẳng có gì để nghi ngờ
1 lần đang lái có đt e thấy đổ hồi chuông rất to hành tráng e đưa đt cho bồ bảo nghe đi e.bồ e bảo đt của a k nghe lại bắt e nghe làm gì
nếu ổn thì bác làm cái tai nghe có dây theo máy hơi vướng 1 tý nhưng éo ai nghe tranh đc.còn thích nghe loa ở xế mà k có rắc sẵn thì bác ra hàng phụ kiện đt mua cái tai nghe đểu độ 5-7 ngàn về cắt cái tai nghe ra đấu vào đường vào của loa.lúc nào có đt đến bác bật loa to cho bà cả nghe cùng

cba

Xe đạp
hehe nhưng cuộc đt k thể nghe em ghi âm 1 đoạn trắng làm chuông thế là yên tâm chỉ rung 1 phát chẳng ai biết lúc nào vào chỗ nào bình an mới mở ra xem còn những cuộc đt nghe đc thì e nghe thôi chẳng có gì để nghi ngờ
1 lần đang lái có đt e thấy đổ hồi chuông rất to hành tráng e đưa đt cho bồ bảo nghe đi e.bồ e bảo đt của a k nghe lại bắt e nghe làm gì
nếu ổn thì bác làm cái tai nghe có dây theo máy hơi vướng 1 tý nhưng éo ai nghe tranh đc.còn thích nghe loa ở xế mà k có rắc sẵn thì bác ra hàng phụ kiện đt mua cái tai nghe đểu độ 5-7 ngàn về cắt cái tai nghe ra đấu vào đường vào của loa.lúc nào có đt đến bác bật loa to cho bà cả nghe cùng
Em nghĩ khi có điện thoại đến không chỉ mình nghe mà người gọi cho mình cũng phải nghe, như vậy chỉ đấu vào loa không thì làm sao mà có micro để thu từ máy mình ( hay là nghe bằng loa ôtô nhưng một tay vẫn cầm điện thoại để nói vào đấy - như vậy thì đấu vào loa ôtô làm gì...). Bác nào có cao kiến thì chỉ giúp cái. Thank !