Classic Car ( những chiếc xe cổ độc đáo tại VN )

• Thread starter carlsson
  • Ngày gửi
C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
Chiếc VW Ghia đời 60 ở VN chỉ có 4 chiếc ... thông tấn xã vỉa hè phát ngôn đổi lấy Camry 2007 mà chỉ nhân của nó ko đồng ý

photo by OS

Gà béo

Xe hơi
Đẹp thế này em cũng ứ đổi đâu

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
chiếc này thì đổi Maybach cũng ko đổi vì chủ nhân của nó là người... ko cần tiền.

chiếc này thì nếu trả gái cao là bán đấy , chạy lên chỗ đấy mà hỏi mua nhé

Chiếc Citroën độc nhất vô nhị xuất hiện ở Hà thành

Không thể không dõi mắt nhìn theo mỗi khi bắt gặp chiếc xế hộp cổ Citroën đời 1934 tuyệt mỹ lượn lờ giữa đất Hà Thành....xem chi tiết click here

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Ô, xe của bác Diên chăng?

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
bác nào thích nghịch thì ôm e này về nghịch nhé , hú e 1 câu , e bảo chủ xe bán rẻ cho. Chủ xe là người nước ngoài

Gà béo

Xe hơi
carlsson nói:
bác nào thích nghịch thì ôm e này về nghịch nhé , hú e 1 câu , e bảo chủ xe bán rẻ cho. Chủ xe là người nước ngoài

Đối Dream Việt bác nhớ ! Em sinh viên ko có tiền bác đừng đánh em :))

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
Gà béo : chủ xe là CEO làm khung nhôm ,bác ý cầm thanh nhôm đập bác chết luôn vì cái tội " đổi dream "

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
chiếc Jaguar từng bày bán tại salon Thanh Liêm vào năm 2003, lúc đó nó được rao bán là 17,000 USD. Xe đời 90 hay 92 không rõ, nhưng ấn tượng nhất là tiếng máy của nó với động cơ V12, xe có 2 cửa, nổi thất rất đẹp với hộp số tự động. Có lẽ vài chục năm sau, nó là một trong những chiếc xe cổ Jaguar ...hiếm hoi tại Việt Nam

nghe đồn hiện chủ nhân là phó giám đốc thường trực ở xưởng SG Ford Hồ Văn Huê - HCM

pvc

Xe buýt
carlsson nói:

đắt không hả bác SonAuto

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
mấy em hỏng vặt này chỉ có đam mê + biết sửa chữa + lắm tiền + nhiều thời gian +........
em thì chẳng có cái + nào lên loại này cho thì lấy bán sắt vụt không dám đi

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
pvc nói:
đắt không hả bác SonAuto
chắc chắn là bán ko rẻ vì chủ xe thuộc dạng sành sỏi về xe lém , nhưng nếu bác thích e hỏi cho , nếu e đứng ra mua chắc sẽ được rẻ nhất vì là "chiến hữu "

bác này muốn bán vì là người nước ngoài nên ko biết độ xe ở chỗ nào đâm ra chán mới nghĩ bán

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

nightpinky

Xe buýt

Tội nghiệp cái máy em bé tí mà phải lai thằng cha lốc lạnh to tổ bố...hehehe

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
Em này về VN cùng 5 em khác nữa trong đó có MGB này ( 3 Austin healay 3000 + 3 MGB )

Sau 6 tháng thì mới có một em MGB như thế này các Bác ạ

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
Còn đây là MGA của Mr Mùi ( Ông già đầu Bạc - Phim Ván bài lật ngửa ) Tuy zin 100% nhưng đẳng cấp vẫn kém Austin Healay3000 các Bác ạ

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]
chiếc FIAT Spider 850 nghe nói bán 1200$ , bao xét lưu hành và đổi sổ mới .

C

carlsson

[Đang chờ cấp bằng]

đây là chiếc Citroen 2CV
Tình trạng:
- Máy và hộp số mới làm 100% tại garage Mr Tân Âu cơ. Máy nổ êm như xe cub. Thay hết bộ đồ lòng rồi, các bác cứ hỏi Mr Tân thì biết.
- Xe đủ đồ nguyên thủy. Nếu thay đèn gáo và vè trước như nguyên mẫu: + 2,5t. Còn lại tất cả đều tốt. Xe chạy bình thường.
- Giấy tờ : biển 52N, khoản này em đảm bảo sang tên công chứng đầy đủ. Đầy đủ sổ lưu hành. Chủ xe cũ là bạn em.

đây là lời giao bán của chủ xe đt: 0989515404, gặp Sao Hôm. ( thông tin cũ lém rồi , các bác cần kiểm tra lại )
Giá 18 triệu còn bớt chút đỉnh.

Gà béo

Xe hơi
carlsson nói:

đây là chiếc Citroen 2CV
Tình trạng:
- Máy và hộp số mới làm 100% tại garage Mr Tân Âu cơ. Máy nổ êm như xe cub. Thay hết bộ đồ lòng rồi, các bác cứ hỏi Mr Tân thì biết.
- Xe đủ đồ nguyên thủy. Nếu thay đèn gáo và vè trước như nguyên mẫu: + 2,5t. Còn lại tất cả đều tốt. Xe chạy bình thường.
- Giấy tờ : biển 52N, khoản này em đảm bảo sang tên công chứng đầy đủ. Đầy đủ sổ lưu hành. Chủ xe cũ là bạn em.

đây là lời giao bán của chủ xe đt: 0989515404, gặp Sao Hôm. ( thông tin cũ lém rồi , các bác cần kiểm tra lại )
Giá 18 triệu còn bớt chút đỉnh.
Con này đổi dream việt của em đc ko bác :))