CLB +B Mời thành viên tham gia OF chuyên đề pa ủ

dauroi

Xe tăng
Chốt lịch OF CLB +B chuyên đề Pa Ủ
Giờ về lịch OF chuyên đề Pa Ủ có lẽ để mọi người cùng thuận tiện vì nhiều cụ còn phải đi là giờ mạn phép các cụ chốt luôn thế này ạ
Đia điểm:
- 34 Nguyễn Chí Thanh tăng 1
- Tiếp theo là Karaoke tại quán ATC tăng 2
- Tăng 3 thì tùy theoo nhu cầu và sức khỏe các cụ nhé và CLLB ko chịu trách nhiệm nên dính HIV
Thởi gian là: 18h ngày 27 tháng 09 năm 2013
Thành phần tất cả những ai quan tâm đến phong trào Pa ủ và là thành viên của CLB +B.

Trân TRọng
Các cụ thông cảm em đang vướng nhiều việc quá nên lơ là.
Đề nghị Phá chủ tịch nôi vụ là anh Rack và Phá chủ tịch thường trực Mợ lít vào cuộc cùng với mợ Túng đê em không cáng nổi vì hông có thời gian ạ.

Kính thư các lão olo và (.) do tình hình 3 tháng cuối năm đặc thù công việc của iem vô cùng bận rộn nên thời gian eo hẹp quá nêm mong các cụ mợ thông cảm ạ.
Để chuẩn bị cho đợt từ thiện Sưởi ấm Pa Ủ là một trong những đợt từ thiện lớn nhất hàng nằm của diễn đàn Otofun với chủ thể là OTV, mọi thông tin đã được post đầy đủ cũng như giới thiệu rất nhiều rồi vì vậy xin phép em không nhắc lại.
Theo đúng lịch sau khi công bố về trương trình Pa Ủ của CLB +B và theo đúng kế hoạch đã đề ra là tuần này CLB sẽ OF chuyên đề về đợt từ thiện này vì vậy em mở thớt để chúng ta lựa chọn ngày chuẩn bị cho việc trên.
Thời gian dự kiến:
- 25 hoặc 26 tuần này, tốt nhất nên vào buổi chiều ngoài giờ hành chính
Địa điểm:
- 34B Nguyễn Chí Thanh hoặc thịt chó ở đâu cũng được hoặc cafe tùy các cụ
- Thành phần cuộc OF tất cả các thành viên thuộc CLB +B
Mời các lão olo, (.) chém tiếp ạ

ps: Vì thành viên CLB quá đông nên sở nhiều người không biết xin phép mod cafe cho em mượn quán từ nay đến 27/09/2013 để thông báo ạ. Sau khi xong em sẽ xin chuyển về đúng đất của CLB +B.

Chỉnh sửa cuối:

trungcd

Xe buýt
em một chân nhóa. chiều 26 đi cụ.

Getz5324

Xe điện
em theo làng ngày nào cũng được ;;)

win_100

Xe điện
Em ngày nào cũng đc ạ, tuy nhiên vào cuối tuần thì càng tốt

gia doi

Xe điện
Theo em nghĩ chiều 27 hoặc chiều 28 có tốt hơn không

Benaxjnk

Xe tăng
26 đi ạ. 27 em đi học oy :))

safenoodles

Xe cút kít
Em đã đăng ký mua logo ủng hộ chương trình Pa Ủ trong chi hội BVC rồi ạ, nên em xin phép không tham gia được bên nhà +B mình, hic.

dauroi

Xe tăng
Báo cáo các cụ đến giờ em mới ngơi tay được chút ạ và có lẽ đến tầm Chủ Nhật em lại phải quay vào Quảng Trị vì việc chưa xong.
Ps: Cụ nào rảnh có điều kiện thời gian đặc biệt quan tâm đến đầu tư BDS nghỉ dưỡng biển và các dịch vụ gia tăng thì có thể đi chơi cùng trải nhiệm có nhiều cái rất đang để phải nghiên cứu.

Giờ về lịch OF chuyên đề Pa Ủ có lẽ để mọi người cùng thuận tiện vì nhiều cụ còn phải đi là giờ mạn phép các cụ chốt luôn thế này ạ
Đia điểm:
- Tăng 3 thì tùy theoo nhu cầu và sức khỏe các cụ nhé và CLLB ko chịu trách nhiệm nên dính HIV
Thành phần tất cả những ai quan tâm đến phong trào Pa ủ và là thành viên của CLB +B.

Trân TRọng
Đề nghị Phá chủ tịch nôi vụ là anh Rack và Phá chủ tịch thường trực Mợ lít vào cuộc cùng với mợ Túng đê em không cáng nổi vì hông có thời gian ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Benaxjnk

Xe tăng
Báo cáo các cụ đến giờ em mới ngơi tay được chút ạ và có lẽ đến tầm Chủ Nhật em lại phải quay vào Quảng Trị vì việc chưa xong.
Ps: Cụ nào rảnh có điều kiện thời gian đặc biệt quan tâm đến đầu tư BDS nghỉ dưỡng biển và các dịch vụ gia tăng thì có thể đi chơi cùng trải nhiệm có nhiều cái rất đang để phải nghiên cứu.

Đia điểm:

Trân TRọng

Em đki tang 2 ah! Tang 1 em chua ve

cuchuoichat

Xe đạp
Lại thay đổi lịch hả cụ Chánh, 25, 26 em đi được, 27 thì em chịu rồi