Chi hội CLB Dương Binh

hienlatrung

Xe buýt
Chào các cụ mợ,
Rảnh rỗi lướt OF, ngang qua khu vực chi hội thấy cái trên Dương Binh được ghim mà em không kìm đc cảm xúc ( suýt khóc ). Một chi hội phát triển nhanh với số lượng hội viên đăng ký hàng ngày lên tới con số hàng chục . Vậy mà vào đây h chỉ còn nhưgx bài viết, còm từ 2015. Ngót nghét 4 năm từ ngày CLB thành lập với tâm huyết của cụ Đầu rơi, mà giờ vì lẽ gì CLB lại như cái bãi tha ma, không ai ngó ngàng.
Khi biết ý định thành lập , em là một trong những người đầu tiên ủng hộ và tham gia. Tính em vốn ham vui, nơi nào có tụ, rượu và người lạ là em rất muốn tới. Và cũng tham dự cùng với các cụ những buổi off chính cũng như off chui. Em thấy vui lắm. nói chuyện rất thoải mái và cởi mở.
Rồi 1 tháng, 2 tháng, 3 tháng.... Thành viên bắt đầu đông lên và mọi thứ dường như mất kiểm soát đối với anh đầu rơi, và bắt đầu có xích mích rồi đâm đơn kiện rồi bla bla,......em không tham gia nhưng em vẫn theo dõi đủ.
Và rồi.....2017, CLB vẫn có tên trên bảng chi hội, nhưng chẳng ai ngó ngàng. Haizz.
Các cụ mợ đọc đến đây chắc cũng lờ mờ hiểu ý em là gì rồi nhỉ ?
EM lập thớt này là để muốn các cụ mợ trong Clb còn tình cảm với Dương binh hay không ? và có ai muốn CLB Dương binh hoạt động trở lại không ?
Nếu trở lại hoạt động , Dương Binh sẽ thế nào nhỉ ?
Giọng văn em lủng củng, các cụ mợ đọc đừng mắng em nhé .! :)).
Thôi em đi ăn đã, hi vọng về sẽ có 100 còm chưa đọc :))

hienlatrung

Xe buýt

lebabe

Xe máy
cụ dauroi bgio ít viết lách rồi

Phó Chủ tịch dự bị lead2011 đâu rồi đại ca :D

lebabe

Xe máy
giờ chỉ chởi bọn ngờ u não bò thôi mợ nhỉ ? :))
nhiều cái chướng mắt nên cụ ý chửi, còn việc viết tiếp e nghĩ liên quan tới nhiếu nhân vật hiện nay trong bộ máy nên cụ ấy tạm dừng lại.