[Funland] Có cụ nào áp dụng Quảng Cáo WiFi vào kinh doanh vận tải chưa?

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
onthi247.vn
Em thấy các cụ có thể lắp WiFi quảng cáo trên xe đi khắp phố, đi đâu cụ cũng quảng cáo được công việc kinh doanh vận tải của mình. Ngoài ra cụ cũng có thể cho các đơn vị khác thuê bao hệ thống quảng cáo wifi trên xe.

Em thấy hay mà chưa thấy áp dụng mấy ở VN nhỉ?

duycank

Xe hơi
Áp dụng nhiều rồi chứ bác, nhưng chỉ là áp dụng để quảng bá đơn thuần thương hiệu công ty vận tải thôi, chứ còn quảng bá cho cả đơn vị khác nữa thì ít. Em thấy mạng free của sân bay Nội Bài đang áp dụng cái này, nhưng mạng chán lắm

vuatainghe

Xe hơi
Em thấy các cụ có thể lắp WiFi quảng cáo trên xe đi khắp phố, đi đâu cụ cũng quảng cáo được công việc kinh doanh vận tải của mình. Ngoài ra cụ cũng có thể cho các đơn vị khác thuê bao hệ thống quảng cáo wifi trên xe.

Em thấy hay mà chưa thấy áp dụng mấy ở VN nhỉ?
Em thấy wifi marketing áp dụng nhiều rồi mà, nhà hàng làm khá nhiều
Còn ở các địa điểm công cộng hay thấy marketing CTKM

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
onthi247.vn
Mấy cái wifi free này dùng chán lắm. Chưa kể bất tiện mỗi lần sử dụng phải xem qua wed của bên uảng cáo
Thì họ đã trả tiền kết nối internet cho cụ, thì đổi lại cụ xem mấy giây QC cũng là fair mà

ngtocuong

Xe buýt
Bên em (CMC) chuyên cung cấp các giải pháp và thiết bị wifi marketing, smart wifi nhé các cụ !
Cụ nào có nhu cầu inbox địa chỉ email e gửi thông tin ạ !

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
onthi247.vn
Bên em (CMC) chuyên cung cấp các giải pháp và thiết bị wifi marketing, smart wifi nhé các cụ !
Cụ nào có nhu cầu inbox địa chỉ email e gửi thông tin ạ !
SmartWifi thì phải trả phí hàng tháng hở cụ?

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
onthi247.vn

U30

Xe tải
Website
netsys.vn
Wifi marketing đã đc dùng nhiều rồi

ducuong233

Xe tải
Vấn đề gặp phải của dịch vụ này chính là ở việc phân tải cho từng thiết bị khi kết nối. Ngày trước em cũng triển khai dịch vụ Wificonnect dành cho các bên trung tâm thể hình, gym và Spa. Nó khá hiệu quả khi các trung tâm có chương trình khuyến mại hoặc chăm sóc khách hàng. Tuy nhiên nói vậy thôi, chứ thực sự về việc để chăm sóc nôi dung quảng cáo đến được khách hàng, tốt nhất vẫn là App mobile là hữu dụng nhất.
Đa phần người dùng, khi sử dụng các dịch vụ wifi chia sẻ kiểu này, họ thường ấn để kết nối wifi cho nhanh, chứ nội dung trên đó họ lại chẳng thèm đọc :D

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
onthi247.vn
Vấn đề gặp phải của dịch vụ này chính là ở việc phân tải cho từng thiết bị khi kết nối. Ngày trước em cũng triển khai dịch vụ Wificonnect dành cho các bên trung tâm thể hình, gym và Spa. Nó khá hiệu quả khi các trung tâm có chương trình khuyến mại hoặc chăm sóc khách hàng. Tuy nhiên nói vậy thôi, chứ thực sự về việc để chăm sóc nôi dung quảng cáo đến được khách hàng, tốt nhất vẫn là App mobile là hữu dụng nhất.
Đa phần người dùng, khi sử dụng các dịch vụ wifi chia sẻ kiểu này, họ thường ấn để kết nối wifi cho nhanh, chứ nội dung trên đó họ lại chẳng thèm đọc :D
Đúng rồi cụ, cứ phải cái banner to tướng miễn phí xx% họ mới quan tâm

p.maldini

Xe tải
QC này cũng hay mà, thi thoảng đi đâu lỡ bắt dc wifi free,