Có cụ nào bị chứng mất kiểm soát khi gặp chuyển động nhanh ko ạ?

hocnd88

Xe hơi
Các cụ ơi, mấy hôm nay em đi học lái xe mà cứ nhấn ga lên trên 60km/h là cảm thấy bị choáng váng, mất kiểm soát các cụ ạ ~X(. Bình thường em chơi game hay xem phim mà gặp lúc màn hình nó chuyển động nhanh quá là cũng bị y hệt. Ko biết forum mình có cụ nào bệnh giống em ko ạ? Em đang google tìm cách chữa mà ko thấy có kết quả nào khả quan, ko biết chính xác mình bị làm sao nữa. Ko lái đc trên 60, ko đi đc cao tốc thì có lấy đc bằng xong chắc cũng cất tủ để thờ, ko chữa đc cái này thì chắc e bỏ học luôn ~X(.

nguyenlongthe

Xe tăng
Sức khỏe của cụ có vấn đề rồi nhé. Có thể vẫn ăn ngủ làm việc bình thường đấy nhưng tinh lực của cụ giảm sút làm cho não bộ thiếu hụt dưỡng chất dẫn đến tình trạng trên.

hocnd88

Xe hơi
Sức khỏe của cụ có vấn đề rồi nhé. Có thể vẫn ăn ngủ làm việc bình thường đấy nhưng tinh lực của cụ giảm sút làm cho não bộ thiếu hụt dưỡng chất dẫn đến tình trạng trên.
Em đang đau đầu ko biết chữa kiểu gì đây cụ ơi. Bị thế này ra viện ko biết vào khao nào mà khám.

nguyenlongthe

Xe tăng
Em đang đau đầu ko biết chữa kiểu gì đây cụ ơi. Bị thế này ra viện ko biết vào khao nào mà khám.
Bình thường như này thì khám khoa thần kinh, nhưng đôi khi cũng không cho biết kết quả chính xác cụ nhé