Có cụ nào mua jolie ở chợ oto hà nội 218 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội chưa ạ

thanglc

Xe đạp
kình gửi các cụ. tình hình là em định múc 1 em jolie 2005 ở địa chỉ 218 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội. em thấy anh em giang hồ đồn thổi là xe ở đó không ổn lắm. Dư mà em ngoại tỉnh nên không nắm được thông tin này. Các cụ ở hn có thể cho em ít thông tin thực hư thế nào không ạ. e sẽ (b)(b)(b)(b) đầy đủ ạ (em thề :69::69::69:)

pdkhoajp

Xe điện
Mình cũng mua 1 em Jolie 2005 ở 1 salon khác bên Nguyễn Văn Cừ. Không phải xe nào cũng bị làm lại, tuy nhiên nên nhờ 1 thợ đi cùng để xem. Trong thực tế, nhiều xe bên đó đã từng bị tai nạn ít nhiều và salon mua lại giá rẻ, về mông lại. Người thường không nhận ra được. Mặc dù vậy, nếu máy xe, gầm bệ còn rin thì mua. Còn phần thân vỏ bị sơn xịt lại thì ko nên đặt nặng vấn đề vì nếu mình đi dù rất cẩn thận cũng ko tránh khỏi xước xát.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Chẳng hiệu tại sao E lại không bao giờ ưa cái em jolie này... :13: :13:

gia rổ thế nào cụ ơi phọt lên đây cho anh em tham khảo cái

Đại Ba

Xe điện
Mua được xe của người dùng thì tốt hơn. Đỡ phải soi kỹ. Giá cũng sát nút hơn.
Đời em 2 lần mua xe của 2 ông buôn xe mà tởn đến già.

thanglc

Xe đạp
Mình cũng mua 1 em Jolie 2005 ở 1 salon khác bên Nguyễn Văn Cừ. Không phải xe nào cũng bị làm lại, tuy nhiên nên nhờ 1 thợ đi cùng để xem. Trong thực tế, nhiều xe bên đó đã từng bị tai nạn ít nhiều và salon mua lại giá rẻ, về mông lại. Người thường không nhận ra được. Mặc dù vậy, nếu máy xe, gầm bệ còn rin thì mua. Còn phần thân vỏ bị sơn xịt lại thì ko nên đặt nặng vấn đề vì nếu mình đi dù rất cẩn thận cũng ko tránh khỏi xước xát.
thợ thì chắc chắn mình phải nhờ để đi xem rồi, dừng mà mấy anh em của em ở trên đó bảo xe ở đó đa số là làm lại. tại em ở ngoại tỉnh nên không nắm được lắm nên đành nhờ bác nào biết tư vấn hộ. khổ tìm một em để vào hội jolie của bác khoa chém gió tí mà khó quá :'(:'(:'(:'(

thanglc

Xe đạp
gia rổ thế nào cụ ơi phọt lên đây cho anh em tham khảo cái
giá đây cụ ơi em thấy cũng được không chát lám
Bán xe JOLIE màu ghi xám , đời 2004 đăng kí 2005 , lốp treo đèn cột , lazang đúc , giá nóc , nội thất nguyên bản , ghế da . Chính chủ . Giá 320 TR

e đẹp tên tư nhân ,chính chủ,đời 2004 máy tubor,mắt xếch.đèn cột lốp treo.giá nóc,DVD,nội da 310T

Jolie 2.0, màu đen, đời 2005, máy nguyên bản, nội thất da đẹp, chính chủ. Giá 325 Tr.

thanglc

Xe đạp
Mua được xe của người dùng thì tốt hơn. Đỡ phải soi kỹ. Giá cũng sát nút hơn.
Đời em 2 lần mua xe của 2 ông buôn xe mà tởn đến già.
thật ra theo quan điểm của em không phải ai cũng đi lừa đảo cả. vưỡn có người làm ăn uy tín, người ta có chuyên môn đàm phán tốt nên mua được xe ngon giá hợp lý rồi bán lại cho người tiêu dùng. em là dân kinh doanh em cũng chính sách không lừa lọc ai cả em thề :69::69::69::69::69::69:

Đại Ba

Xe điện
Bác cứ xác định mua của gara thì đắt hơn tìm mua của người dùng xe đang cần bán ít nhất khoảng 50T. Đó là mức chênh lệch để gara họ còn có tí lãi, sau khi đã chi không ít khoản tút tát.

Xe của người dùng thì hỏng cái gì, nó lộ ra ngay. Thợ buôn xe thì họ mua về tút tát, khắc phục để che mắt thôi, cho đỡ tốn tiền sửa mà con xe trông vẫn sạch nước cản. Còn mình mua xe về để đi thì hỏng gì cũng thay đồ xịn, cũng sửa cho tiệt hết bệnh. Thế cho nên mua xe của gara về thì có 1 số thứ vứt đi thì tiếc, mà để lại trên xe thì chạy xe rất khó chịu.

Túm đi túm lại, em vưỡn khuyên bác nhịn 1 thời gian, mà chờ tìm xe của người dùng cần bán.
Trường hợp bác cần xe gấp, có thể nhờ các bác trong hội Jolie đi xem xe hộ.

captivaltz

Xe điện
Bác cứ xác định mua của gara thì đắt hơn tìm mua của người dùng xe đang cần bán ít nhất khoảng 50T. Đó là mức chênh lệch để gara họ còn có tí lãi, sau khi đã chi không ít khoản tút tát.

Xe của người dùng thì hỏng cái gì, nó lộ ra ngay. Thợ buôn xe thì họ mua về tút tát, khắc phục để che mắt thôi, cho đỡ tốn tiền sửa mà con xe trông vẫn sạch nước cản. Còn mình mua xe về để đi thì hỏng gì cũng thay đồ xịn, cũng sửa cho tiệt hết bệnh. Thế cho nên mua xe của gara về thì có 1 số thứ vứt đi thì tiếc, mà để lại trên xe thì chạy xe rất khó chịu.

Túm đi túm lại, em vưỡn khuyên bác nhịn 1 thời gian, mà chờ tìm xe của người dùng cần bán.
Tốt nhất là chờ ông nào trong hội Jo;ie lên đòi thì bác tiếp quản:)):)):))

drbacgms

Xe tăng

Em cũng ủng hộ bác cái này, nhưng mà em toàn mua xe của Garra, hehe, chưa mua được của ng dùng bao giờ cả:21:

abc1139

Xe hơi
Em cũng ủng hộ bác cái này, nhưng mà em toàn mua xe của Garra, hehe, chưa mua được của ng dùng bao giờ cả:21:
Em cũng như cụ Bắc, cách đây mấy tháng tưởng đã mua được xe cụ ấy đến nơi vì mặc cả xong rồi nhưng hôm sau chưa kịp qua lấy lại có cụ nhanh chân hơn vợt trước. Hy vọng năm nay vận mới sẽ thay đổi.

minhtuan74

Xe hơi
thật ra theo quan điểm của em không phải ai cũng đi lừa đảo cả. vưỡn có người làm ăn uy tín, người ta có chuyên môn đàm phán tốt nên mua được xe ngon giá hợp lý rồi bán lại cho người tiêu dùng. em là dân kinh doanh em cũng chính sách không lừa lọc ai cả em thề :69::69::69::69::69::69:
Bác nói chí lý,chứ như bác kia nói thì tiêu cực quá!Bác ấy bảo mua của người tiêu dùng,nhưng ối người tiêu dùng bán xe có dám nói xe tôi ngập đã ngập nước không?

chienkda

Xe tải
bác thanglc ơi, E thấy bác thề không bằng bác tư vấn cho E 1 con 7 (Zace, Jolie) chỗ tầm 300. Để e tìm hiểu xem thế nào ạ. Nếu bác có gara cho E địa chỉ E qua xem.Hình như các bác nói về xe này
http://xe360.vn/oto/Mitsubishi-Jolie-2.0/9505

Chỉnh sửa cuối:

Xe hoán cải

Xe buýt
lừa thì hơi khó , đấy ai chả mang theo 1 ,2 người mua đi cùng xem hộ ,

lanhan83

Xe đạp

em đang chuẩn bị mua xe ơ gara , bác nói vậy làm em chùn qua!

pdkhoajp

Xe điện
em đang chuẩn bị mua xe ơ gara , bác nói vậy làm em chùn qua!
Em năm ngoái cũng mua bên gara ở Gia Lâm. Xe có bị sơn xịt lại do lác trước bị va quệt. Tuy nhiên máy móc, khung gầm còn nguyên nên múc luôn. Giờ vẫn ngon lắm. Đừng ngại bác ạ, gara nó cũng phải giữ uy tín của nó chứ !

tunglequang

Đi bộ
tôi đang sử dụng một em jolie cực chất biển số 6788 đang ký 28/12/2004 bác nào muốn dùng tôi nhương lại cho...............! 360 t lh:0989886579

laughatlife85

Xe đạp
Em cũng đang cần 1 chiếc , ai có alo em nhé 0988996363