Có nên mua Cruze trong nước không các bác?

blackberryvietn

Xe buýt
Do kinh tế hạn hẹp thích con Forte mà không đủ tiền quay sang con cruze lại thấy option ngon quá, vậy máy móc, ăn uống của con này thế nào hả các bác vì e cũng thấy dân minh chê Daewoo nhiều. giá nó báo em là 23.300us vậy đắt không ạ, các bác cho em lời khuyên với nhé. Thank các bác.

Ngày 16/8/2001
Chào các cụ và Thank củi tất cả các cụ đã tư vấn giúp em mấy hôm nay, cuối cùng em đã chốt con Lac CDX nhập khẩu cũ màu trắng sứ, đăng ký cuối 2009 các cụ ạ. Cảm giác lái quá đầm, option thì đủ cả, khởi động bằng nút bấm..v...v....Vậy là từ giờ em gia nhập box này thỉnh thoảng các cụ cho em hỏi han tí nhé, cụ nào đang đi em này cho em xin số phone giao lưu hỏi han tí ạ.
À mà em hỏi luôn là con này e vừa đổ 1t3 tiền xăng đầy ặc sao lên bật đồng hồ nó báo chỉ đi được 460km là sao à các bác, không lẽ con này khát máu vậy ư hay đồng hồ nó tính kiểu gì, mình có cần reset lại toàn bộ không ạ????

Chỉnh sửa cuối:

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
Bản LS 23.300 là cao đấy cụ, tầm 22.800 là giá còn mặc cả được tuỳ đại lí cụ nhá

Trumsanga

Xe buýt
Nếu là xe trong nước cụ cố cưới em KIA forte, chứ em Cruze thì không nên cụ ạ!
Tháng trước e cũng đắn đo như cụ nhưng rồi e lại cưới CDX, đứng với nhau thì giống nhưng tiếng đóng cửa nghe khác nhiều nói chi đến những thứ khác!
Em không chê bai giề dưng mà cố được thì cụ cố thêm một ít! Trang bị trên xe em không quan tâm, em chỉ quan tâm 2 thứ: Máy và khung gầm thân vỏ.
Phần máy thì em ko bàn vì công nghệ cũ như Toy Zace đến bây giờ người ta vẫn chuộng. Nhưng phần khung gầm thân vỏ thì chắc cụ cũng nghe nhiều rồi... Khi va chạm thì siêu xe cũng móp, méo nên em không bàn trường hợp này. Tháng trước em kể cụ nghe (đừng khai em nhá) em vào đại lý xem xe Cruze, nền gạch trơn mà chân em ướt, vồ ếch một phát vào hông em nó, hậu quả là cửa sau bên tài lõm vào do cùi tay của em va phải... Em choáng thật sự nên lặn luôn!

PhanNam

Xe máy
Em là fan của Cruze từ lâu lắm lắm rồi. Mọi thứ đã lên kế hoạch chi tiết để mua Cruze nhưng đến phút chót em chốt Kia Forte của Trường Hải.

buonchan79

[Tịch thu bằng lái]
nếu cụ thích 1.8 hãy đắn đo giữa C LTZ và CDX 1.6, ko thì cứ forte cho ngon bổ...

xelu@

Xe tải
Theo cá nhân em làm em SE nhập vưỡn hơn LD cụ chủ ạ :-?

sh150i1980

Xe tăng
Do kinh tế hạn hẹp thích con Forte mà không đủ tiền quay sang con cruze lại thấy option ngon quá, vậy máy móc, ăn uống của con này thế nào hả các bác vì e cũng thấy dân minh chê Daewoo nhiều. giá nó báo em là 23.300us vậy đắt không ạ, các bác cho em lời khuyên với nhé. Thank các bác.
P/s; Nếu bác nào có xe Cruze cũ hoặc kia forte cũ hú em 1 tiếng nhé.
Nhập mà chơi cụ ah , hay yêu em CDX của em ko ? em nhượng cho cụ đó để em đi theo Mai Phương Thúy , chứ giờ em chán người mẫu rồi , em đi tìm hoa hậu đây

buonchan79

[Tịch thu bằng lái]
xe nhập đang cao mà cụ. hiện tại LD bổ rẻ mà sút thì e nghĩ hợp lý hơn.

Khánh Lộc

Xe máy
Em cũng mới vừa cưới vợ 2 đây. Mới vừa lấy tháng 5,Chevrolet Cruze LS 1.6
GM Dawoo Vidaco Biên Hòa giá xe 23.000 khuyến mãi bảo hiểm 2 chiều giá 8tr nữa o:-)
Nói về ngoại thất xe thì tuyệt đẹp fom như Carmy ấy
Nội thất bản LS theo cảm nghĩ của em thì đẹp nếu chịu khó bỏ khoản 10tr gắn thêm cái màn hình HD nữa thì nhìn xe Pro lắm
à bản LS,LT ghế nỉ cao cấp nha.LTZ ghế da tuyệt đẹp
Về xăng cộ không biết xe người khác mua đi sao chứ sao xe em đi tốn xăng we 9>10l/100 km đường TP chắc tại xe còn mới
Xe chạy rất êm và đầm.Có đều máy hơi yếu đi 2 người thì không sao chứ 5 người thì thôi yếu lắm
Nếu bạn blackberryvietn muốn mua dòng xe Cruze thì nên chọn bản LT hoặc LTZ
LT/LTZ động cơ: 1.8 lít DOHC ECOTEC
LS động cơ : 1.6 lít DOHC E -TEC II
Vài lới chia sẽ cho bạn:">

KhoaiLangVn

Xe buýt
Nếu là xe trong nước cụ cố cưới em KIA forte, chứ em Cruze thì không nên cụ ạ!
Tháng trước e cũng đắn đo như cụ nhưng rồi e lại cưới CDX, đứng với nhau thì giống nhưng tiếng đóng cửa nghe khác nhiều nói chi đến những thứ khác!
Em không chê bai giề dưng mà cố được thì cụ cố thêm một ít! Trang bị trên xe em không quan tâm, em chỉ quan tâm 2 thứ: Máy và khung gầm thân vỏ.
Phần máy thì em ko bàn vì công nghệ cũ như Toy Zace đến bây giờ người ta vẫn chuộng. Nhưng phần khung gầm thân vỏ thì chắc cụ cũng nghe nhiều rồi... Khi va chạm thì siêu xe cũng móp, méo nên em không bàn trường hợp này. Tháng trước em kể cụ nghe (đừng khai em nhá) em vào đại lý xem xe Cruze, nền gạch trơn mà chân em ướt, vồ ếch một phát vào hông em nó, hậu quả là cửa sau bên tài lõm vào do cùi tay của em va phải... Em choáng thật sự nên lặn luôn!
cho cụ viên gạch
cụ mang xe cụ đây e cho cái cùi trỏ xem có lõm ko :))

blackberryvietn

Xe buýt
Kính rượu các cụ đã tư vấn và cho em lời khuyên bổ ích, đúng là suy nghĩ thì em vẫn thích kia forte anh Hải hơn nhưng nội thất con Cruze thì ngon hơn thật và giá cũng tốt, cái em đắn đo chính là vỏ và máy em nó ăn uống (nhà nghèo mà hihi).Chắc em phải suy nghĩ Forte thật.Thank các cụ lắm, có gì không biết các cụ cho em xin lời khuyên nhé. 1 lần nữa có cụ nào có forte cũ cho em xin cái số phone nhé. (Đang trong box GM Daewoo các cụ lượng thứ nhé).

hiep.economic

Xe buýt
quyết thôi bác...dáng cruze thì tầm tiền đó ko em nao đẹp hơn dc đâu..hơn đứt forte về dáng.

oto_dream

Xe buýt
Kính rượu các cụ đã tư vấn và cho em lời khuyên bổ ích, đúng là suy nghĩ thì em vẫn thích kia forte anh Hải hơn nhưng nội thất con Cruze thì ngon hơn thật và giá cũng tốt, cái em đắn đo chính là vỏ và máy em nó ăn uống (nhà nghèo mà hihi).Chắc em phải suy nghĩ Forte thật.Thank các cụ lắm, có gì không biết các cụ cho em xin lời khuyên nhé. 1 lần nữa có cụ nào có forte cũ cho em xin cái số phone nhé. (Đang trong box GM Daewoo các cụ lượng thứ nhé).
Cụ thích Forte thì cứ forte mà chơi cụ ạ. Box xe Mĩ chắc ít cụ đi KIA để bán cho cụ rồi :D

Ta^.pLa'i

Xe buýt
Nhà cháu cũng đi con LS, nói chung tầm tiền đó là hợp lý, to tát rộng rãi hơn những con khác cùng khúc phân, à quên phân khúc, âm thanh tương đối hay, thiết kế điện đóm hiện đại, bị ăn bớt mất 1 số thứ như đèn cốp, khóa hộc để đồ, tỳ tay, ko có sẵn đường dây và công tắc cho đèn sương mù....
Đi đường phố côn ga hợp lý ko thấy vấn đề gì, nhưng leo núi thì yếu :( Nhà cháu vừa lấy xe làm chuyến Quản Bạ luôn, leo lên đèo xuống nghỉ thấy khét lẹt, tự nhủ có lẽ máy mới nên nó thế, nhưng hôm CN vừa rồi leo lên đỉnh đền Gióng toàn số 1, 2 (xen đã đi đc hơn 6.000km, trên xe 5 người lớn, 2 trẻ con) vẫn thấy khét, chẳng hiểu ra răng (nhà cháu lái số sàn 7 năm rồi nhé).