Cruze LS hết xe. Lacetti EX có dấu hiệu tương tự.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Em khuyên cụ nào định mua Lac ex trước tết thì nên quyết nhanh ạ kẻo lại như cái Cruze LS.

crod

Xe tăng
kụ ơi chắc do vụ tỷ giá sắp tăng nên ko nhập kịp??
Mà e ko hiểu sao ng VN toàn phải xài đồ cổ thế nhỉ? xe mới giá tăng còn xe cũ thì cũng chả giảm, bó tay!!!

son_rua_sanbay

Xe buýt
kụ ơi chắc do vụ tỷ giá sắp tăng nên ko nhập kịp??
Mà e ko hiểu sao ng VN toàn phải xài đồ cổ thế nhỉ? xe mới giá tăng còn xe cũ thì cũng chả giảm, bó tay!!!
ng tiêu dùng làm gì có mấy sự lựa chon.cụ ko thấy đồ cổ đi 5 năm bán vẫn có giá đấy à,bác ra salon hỏi con EX biển 29V,29X xem nó bán cho cụ bn.

deongang

Xe buýt
e vừa mới call cho hàng loạt sale, các cụ yên tâm là xe vẫn còn nhìu đấy ạh. giá trung bình là 23k cho phiên bản 2011

an_teka

Xe máy
e vừa mới call cho hàng loạt sale, các cụ yên tâm là xe vẫn còn nhìu đấy ạh. giá trung bình là 23k cho phiên bản 2011
Cụ check lại cẩn thận nhé vì giá báo là một chuyện, còn hàng không thì lại là một chuyện khác. Nhiều khi nói chuyện với anh sâu qua điện thoại thấy khẳng định chắc nịch, nhưng hễ khi đến nơi thì toàn anh Hứa Thành Văn cả.

Cách đây độ hơn 2 tuần, e có lượn xuống 1 SR ở Lâm Gia Trang, thấy có còn 2 con SE: 1 con màu trắng và 1 con màu lông chuột, chốt giá xuống tiền tươi là 22,7K, tỷ giá Hà Trung.

Em thì ko nhớ rõ tên SR này nhưng nó nằm ngay phía bên trái, ngay sau khi vừa khỏi cầu Chương Dương hướng từ HN sang ợ.

cruze_vp

Xe tăng
may quá, nhà em đã cưới đc cruze cách đây 1 tháng, chia buồn với cụ nào định mua trong tết nhé

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Liệu CAP có hết hàng không bác Hiệp?????
Hiện giờ chả có dấu hiệu gì. Bác cứ từ từ thong thả ạ. Đợi ra tết lệ phí trước bạ, và tiền đăng ký biển nếu nó tăng thì giá xe kiểu gì cũng sẽ giảm. Lúc đó bác mua được xe giá rẻ nhé.
Chú Hiệp sướng nhá, bán xe đắt như tôm tươi!
Đắt gì đâu ạ. Cứ đang có nhiều khách chuẩn bị mua Cruze LS thì lại hết xe. Hôm nay, đang có mấy khách định mua lac ex thì giá lại lên. Chán.

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
kiểu gần tết là vậy ý mà

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
cụ nào mua Cruze cũ ko ..em bán cho. giá bằng xe mới nhé... nhận xe trước tết luôn....ko sợ tăng tiền biển..he he

Kho

Xe điện
em khuyên cụ nào định mua lac ex trước tết thì nên quyết nhanh ạ kẻo lại như cái cruze ls.
E DỰ vi đàn cò.......làm hàng:-|HẾT THẾ ĐẾCH NÀO ĐC XE.....CHỈ KHỔ NGƯỜI TIÊU DÙNG:-L

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
E DỰ vi đàn cò.......làm hàng:-|HẾT THẾ ĐẾCH NÀO ĐC XE.....CHỈ KHỔ NGƯỜI TIÊU DÙNG:-L
Nếu vậy thì khổ cả em nữa ạ. Em hết xe bán, người dùng thì hết xe để mua (hoặc mua giá cao hơn). Từ ngày em được thông báo dừng ký HĐ thì em có dám ký cái nào nữa đâu. Mà nếu như vậy thì Vidamco mất biết bao nhiêu khách (chạy sang lấy SE chẳng hạn) ==> giảm lợi nhuận, tồn thêm một đống Cruze LS à? Chỉ có một lý do là cung không đủ cầu. Từ đó mới dẫn đến hệ lụy tăng giá (nó lên tầm 10 triệu mà còn chưa có ngay). Quy luật cung cầu mà.

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
Nếu vậy thì khổ cả em nữa ạ. Em hết xe bán, người dùng thì hết xe để mua (hoặc mua giá cao hơn). Từ ngày em được thông báo dừng ký HĐ thì em có dám ký cái nào nữa đâu. Mà nếu như vậy thì Vidamco mất biết bao nhiêu khách (chạy sang lấy SE chẳng hạn) ==> giảm lợi nhuận, tồn thêm một đống Cruze LS à? Chỉ có một lý do là cung không đủ cầu. Từ đó mới dẫn đến hệ lụy tăng giá (nó lên tầm 10 triệu mà còn chưa có ngay). Quy luật cung cầu mà.
cũng là tình trạng cung và cầu ko hợp lý thôi cụ nhỉ...chính vì thế mà Việt nam - *** đang là 1 thị trường béo bở cho các nhà máy sản xuất xe Ôtô....
Khuyên các cụ nếu thật sự cần thiết thì hãy mua xe trong thời điểm này, còn nếu ko thì cứ qua tết mà mua cho nhẹ nhàng, vừa rẻ được khối tiền...số tiền đấy mang đi thuê xe tự lái...đi cả tết cũng chỉ mất khoảng 1 nửa thôi ạ!

billnantes

Xe container
EX mua làm gì,thêm tiền lấy em LS ngon hơn,chứ 2011 rồi còn đi mua xe cổ ,hết thì thôi mua xe khác .

xe365vn

Xe container
hqua gặp cụ đi đăng ký xe
chém gió với cụ tí vui phết, cụ Hiệp nhể ;;)