[Cần mua] Cụ nào có Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông giá tốt ko ạ

Số điện thoại
0995153358
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
5 VNĐ
Diện tích
60㎡

Khoa Béo

Xe buýt
Thì nghề nào việc ý, mình bán cứ bán thôi cụ. Không gian mạng mà ai cấm đâu, nhiều cụ cứ thích thể hiện thì nó buồn cười thôi cụ.
E thấy bình thường, đồ của mình thì bao giờ mình cũng bán giá cao. Cũng nên có cái nhìn đa chiều

vuongchieuquan

Xe buýt
{Kinh doanh Bất động sản}
E thấy bình thường, đồ của mình thì bao giờ mình cũng bán giá cao. Cũng nên có cái nhìn đa chiều
Ng bán thích bán đc giá, ng mua thích mua giá rẻ. Hợp thì mua ko thì thôi, ko nên chê bôi thể hiện. Trên mạng chứ ra đường quen thói ý lại rước hoạ vào thân thôi cụ.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tư vấn những cách mua nhà đúng giá trị thật đi ạ, vì nếu qua MG thì họ cũng phải có công chứ không thể làm vì đam mê được.
E mua nhà thì cứ yêu cầu làm việc với chủ nhà, và tính % hoa hồng với môi giới. Làm việc là 3 mặt luôn. Liệu cách này có ổn ko cụ?
MG có tâm và có công thì vẫn còn nhiều, họ là cánh tay nối dài của những nhà đầu tư hoặc những người có nhu cầu thực sự cần mua để ở...
Còn dạng MG ba hoa chích chòe, ăn tục nói phét, treo đầu dê bán thịt chó hòng làm thịt khách hàng thì cụ ko phải lo cho họ. Họ làm tình xong là họ phắn thôi, đam mê cái gì.
Cụ yêu cầu làm việc với chủ nhà tính 1% hoa hồng MG là những cách làm thông thường.
Cụ muốn mua được sản phẩm ưng ý thì phải chịu khó nghiên cứu, tìm hiểu chứ đừng phụ thuộc quá vào ai cả.
MG vậy thôi nhưng chỉ là đám đông làm theo kịch bản, nói chuyện với họ chỉ cần tinh ý và tư duy tốt sẽ phát hiện ra ngay.
Đa phần trình lùn thôi cụ nhưng cũng có nhiều cụ MG đam mê nghề và có tâm tốt làm việc với họ rất vui.

tobe11

Xe tăng
Cụ tư vấn những cách mua nhà đúng giá trị thật đi ạ, vì nếu qua MG thì họ cũng phải có công chứ không thể làm vì đam mê được.
E mua nhà thì cứ yêu cầu làm việc với chủ nhà, và tính % hoa hồng với môi giới. Làm việc là 3 mặt luôn. Liệu cách này có ổn ko cụ?
:)) cụ tin 1 cụ gửi giá em 8 tỷ chưa mặc cả (chính chủ); chính căn đó hỏi qua môi giới 9,3 tỷ không. Nên em chán không muốn làm với các cụ MG. Các cụ THAM quá.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Ng bán thích bán đc giá, ng mua thích mua giá rẻ. Hợp thì mua ko thì thôi, ko nên chê bôi thể hiện. Trên mạng chứ ra đường quen thói ý lại rước hoạ vào thân thôi cụ.
:)) cụ tin 1 cụ gửi giá em 8 tỷ chưa mặc cả (chính chủ); chính căn đó hỏi qua môi giới 9,3 tỷ không. Nên em chán không muốn làm với các cụ MG. Các cụ THAM quá.
Tham thế vẫn chưa ăn thua đâu cụ ạ, làm tình còn kinh khủng hơn nhiều và quan trọng họ vỗ ngực cho như thế là hay là giỏi.
Mà cụ trên bảo ở ngoài phát ngôn như thế là rước họa vào thân đó cụ.
E sợ quá chắc tối đi ỉa phải mở mục rao vặt bđs ra đọc mất.

Jonhy

Xe hơi
Khu này trước giá hợp lý thật chứ bây giờ cò thổi lên mây rồi. Đường xá khu đô thị gì mà thua cả đường làng nhà em nữa. Bao năm trời vẫn vắng như chùa bà đanh, mang tiếng có bảo vệ mà ra vào như đi chợ méo ông nào thèm hỏi một câu. Trước e cũng định tăm tia khu này mà xuống mấy lần khiếp quá lại thôi. Cái khu D thì ngay cạnh cái nghĩa trang tự phát vẫn còn chôn tươi mới khiếp. Em nhớ không nhầm là từ D14 còn nhìn thẳng ra đấy luôn :|

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Khu này trước giá hợp lý thật chứ bây giờ cò thổi lên mây rồi. Đường xá khu đô thị gì mà thua cả đường làng nhà em nữa. Bao năm trời vẫn vắng như chùa bà đanh, mang tiếng có bảo vệ mà ra vào như đi chợ méo ông nào thèm hỏi một câu. Trước e cũng định tăm tia khu này mà xuống mấy lần khiếp quá lại thôi. Cái khu D thì ngay cạnh cái nghĩa trang tự phát vẫn còn chôn tươi mới khiếp. Em nhớ không nhầm là từ D14 còn nhìn thẳng ra đấy luôn :|
Cụ nói thẳng nói thật ko ngại ah, cẩn thận rước họa vào thân đấy.

jimmyphuong

Xe tải
Gleximco C - D hồi 2015 gì đó em cũng lân la mò xuống tìm nhà rồi. Giá ngày đó ổn áp lắm. Lk hình như khoảng < 3T (e k nhớ rõ) Lúc bấy giờ còn đang xây dựng... bốc lên di rời mấy ngôi là chuyện bình thường :)
Sau đó 2018 em mua luôn trong KDT Văn Phú, di về làm cư dân Hà Đông cho đến nay
Giờ em hay đi Aeon nên cũng hiểu tình hình khu này... k biết giá khu này thế nào để liệu cơm gắp mắm :)